Hoàng_Phú Thọ

Xe container
Phú Thọ có cánh ÔNG MINH 36 đang đánh đất Khu công nghiệp trên Cẩm khê, với nhóm đang hô con CMS. Ko biết cụ có vào hom không ..hihi
Em cuốc đất lật cỏ thôi ! Còn đang vay ngân hàng chính sách đây cụ !

nguyentoan.uct

Xe điện
Em nghe nhiều người chơi chứng khoán thắng lắm, hầu hết ai chơi cũng thắng, em thì ít chứ vợ em được ăn khao khá nhiều, như năm ngoái hầu như ăn trưa ở ngoài xong không mất tiền cafe vì được các chứng sỹ bao hết. Nhưng sau đó thấy vẫn những người ấy không biết có nghỉ chơi hay ko mà chả thấy nói gì đến chứng cổ gì nữa, chắc là chốt lãi nghỉ rồi :D :D

Lthanhthe5s

Xe tải
Năm ngoái, năm kia em bị lái dắt đi con bò GLC, năm nay con bò GLC tìm đường về nhà dắt theo con bê con Cx5 loại bé, chưa kịp mổ ăn mừng thì lái tìm đến nhà bảo con Cx5 này của tôi, anh ăn trộm phỏng? em tranh cãi đuối lý một hồi rồi nhận thua với lái. Lái lại dắt con bê Cx5 đi và trộm đi một con CRV của em. Em đau quá, quyết tâm đi tìm lái để lấy lại CRV, mà CRV không tìm thấy lại thấy con bê CX5 loại bé đi lạc, em dắt về nhà luôn.
Ở thời điểm này mặc dù dắt được con bê CX5 về, nhưng nhẩm tính thì em đang thiệt 1 con morning.

levietanh5555

Xì hơi lốp
LK 5B - 03 Khu Đất Đấu Gía Phú Lương - Hà Đông
Năm ngoái, năm kia em bị lái dắt đi con bò GLC, năm nay con bò GLC tìm đường về nhà dắt theo con bê con Cx5 loại bé, chưa kịp mổ ăn mừng thì lái tìm đến nhà bảo con Cx5 này của tôi, anh ăn trộm phỏng? em tranh cãi đuối lý một hồi rồi nhận thua với lái. Lái lại dắt con bê Cx5 đi và trộm đi một con CRV của em. Em đau quá, quyết tâm đi tìm lái để lấy lại CRV, mà CRV không tìm thấy lại thấy con bê CX5 loại bé đi lạc, em dắt về nhà luôn.
Ở thời điểm này mặc dù dắt được con bê CX5 về, nhưng nhẩm tính thì em đang thiệt 1 con morning.

Bán tiêu tết thôi cụ, đỉnh mới 1120 qua rồi.

Lthanhthe5s

Xe tải
Em đang full tiền trong tài khoản rồi, hôm qua với hôm nay bán hết. Chờ qua phái sinh rồi vào, dính quả phái sinh đợt trước liêu xiêu luôn, call margin với force sell đủ cả.
Vốn dĩ chơi chứng khoán em muốn đầu tư theo kiểu lâu dài, có lúc vay margin tới tận nửa năm. Nhưng thị trường đập cho vài phát làm em choáng nặng, bảo chứng khoán có giàu được ko, thì em nghĩ là có. Nhưng ai cũng giá mà, giá như đừng tham sau khi lời không chốt, lại để lỗ nặng, nên khó có người giàu lắm.

levietanh5555

Xì hơi lốp
Em đang full tiền trong tài khoản rồi, hôm qua với hôm nay bán hết. Chờ qua phái sinh rồi vào, dính quả phái sinh đợt trước liêu xiêu luôn, call margin với force sell đủ cả.
Vốn dĩ chơi chứng khoán em muốn đầu tư theo kiểu lâu dài, có lúc vay margin tới tận nửa năm. Nhưng thị trường đập cho vài phát làm em choáng nặng, bảo chứng khoán có giàu được ko, thì em nghĩ là có. Nhưng ai cũng giá mà, giá như đừng tham sau khi lời không chốt, lại để lỗ nặng, nên khó có người giàu lắm.
Cụ có trong topic Chứng khoán Oto ko?
Cụ nhà em 72 tuổi mua chứng khoán 10 năm nay lãi suất kép tính ra ngang bank...
Chứng Vn mình ko dễ ăn cụ nhỉ....Đánh ngắn kiếm đôi chục % và té, cơ bản là phải nhịn khi nào thị trg đỏ rực vài tháng mới ok vào được

leo86vn

Xe tăng
Phú Thọ có cánh ÔNG MINH 36 đang đánh đất Khu công nghiệp trên Cẩm khê, với nhóm đang hô con CMS. Ko biết cụ có vào hom không ..hihi
E dính đây. Cả vài trăm người đang bị lái cho lên thớt chết dúi dụi chưa biết ngày về bờ cụ ạ!

phuctapboiphan

Xe tải
E dính đây. Cả vài trăm người đang bị lái cho lên thớt chết dúi dụi chưa biết ngày về bờ cụ ạ!
Cháu dính con HVN ,năm 2021 được mua ưu đãi xong bán 26.5,khi nó xuống 21 lại mua vào cứ lình xình quanh giá đó sau nó tụt xuống 12,13 cháu mua vào để trung bình giá rồi để đấy. Đã có lúc nó lên đến 16 chẳng bán vì còn kỳ vọng tiếp. Bây giờ thì nó thuộc diện bị kiểm soát đặc biệt mất rồi,tổng công ty đã 3 lần hoãn đại hội đồng cổ đôngvì chưa ra được báo cáo tài chính.Không biết tháng 12 này có đại hội được không.Các cụ thấy có tương lai gì cho con này không,không cháu đành phải cho nó vào quên lãng

kembui

Xe buýt
Cháu dính con HVN ,năm 2021 được mua ưu đãi xong bán 26.5,khi nó xuống 21 lại mua vào cứ lình xình quanh giá đó sau nó tụt xuống 12,13 cháu mua vào để trung bình giá rồi để đấy. Đã có lúc nó lên đến 16 chẳng bán vì còn kỳ vọng tiếp. Bây giờ thì nó thuộc diện bị kiểm soát đặc biệt mất rồi,tổng công ty đã 3 lần hoãn đại hội đồng cổ đôngvì chưa ra được báo cáo tài chính.Không biết tháng 12 này có đại hội được không.Các cụ thấy có tương lai gì cho con này không,không cháu đành phải cho nó vào quên lãng
Hàng bất tử. Đang hồi phục từ giá đáy cụ nhé. Cụ cứ hold và quên tạm đi. Giờ bán lỗ nặng mà cắt đúng đáy đấy

levietanh5555

Xì hơi lốp
Hàng bất tử. Đang hồi phục từ giá đáy cụ nhé. Cụ cứ hold và quên tạm đi. Giờ bán lỗ nặng mà cắt đúng đáy đấy
Cứ Blue chip mà mua cụ ơi, hold thì ăn cổ tức

Kiabuoisang

Xe container
"giàu" em lại đọc thành "nhảy lầu" vì chứng khoán :-o

Đông86

Xe điện
Em gặp cc mất nhà-đất vì chứng nhiều lắm rồi, giàu lên cực hiếm. Mãi hôm rồi có dịp gặp1 cụ giàu có ở biệt thự, mời nước xong cụ khoát tay chỉ xung quanh bẩu- có tất cả thứ này nhờ bà vợ đánh chứng đấy, giỏi lắm, tui chẳng biết chi.
Đúng thiệt, vợ cựu quan chức ai cũng giỏi, không chứng thì chổi đót.

phamhoanghai180

Đi bộ

Cụ đánh hay nhỉ

taychoi2403

Xe tải
Ở vn mình giàu chứng khoán chỉ có các chủ tịch+thân tín của chủ tịch (kiểu như a Quyết, anh Nhân, anh Nhơn…). Tiếp đó là đến các cá mập + đội lái. Tiếp nữa là các công ty môi giới. Tiếp nữa là các bang chủ bán khóa học, thu phí room VIP, có hàng ngàn hàng vạn con nhang đệ tử theo (kiểu như A7, Trường monney….). Cuối cùng thì mới đến một vài nhà đầu tư cá nhân (tỷ lệ chắc 1 phần nghìn).