Đà nẵng cấm nhập cư? Liệu anh Hà nội có học tập ko các cụ?

Chã Nhỏ

Xe điện
Cái gì cũng có 2 mặt cả ! Đừng thấy ĐN làm HN cũng làm nhóe !! ;)) Lại lấy ví dụ như lão #... Việc thu phí đường bộ trên Thế Giới đã có nhiều nước làm, Lão vác về VN thực hiện..... Kết quả thì các cụ đều rõ :(

longtroc1974

Xe buýt
Em đồng ý với cụ, mặc dù em ko ở HN nhưng mỗi lần lên HN cực nhọc quá, toàn dân nhập cư, đuổi hết về quê chăn vịt, ông nào gốc ko ở Hà Nội đuổi hết.
Thế thì giống như lày:

Và đây nữa:

Bì giờ HN gốc éo còn đến 10%, có chăng trong định công làng or phương mai làng, chứ kim liên xã đàn còn chưa chắc, mờ 3D cũng éo phải HN gốc kụ nhẩy :D :D :D

Chỉnh sửa cuối:

Chã Nhỏ

Xe điện
Xem ảnh của cụ cháu mới biết Dép tổ Ong có từ thời bao cấp :D Khiếp thật ! Cháu là thế hệ 9x nên hơi lạ :D

MIT-ONE

Xe điện
HN cũng nên học tập và cần làm mạnh hơn cả ĐN là trục xuất bớt dân đã nhập cư đi thì mới đỡ áp lực giao thong được.
Em đồng ý với cụ, mặc dù em ko ở HN nhưng mỗi lần lên HN cực nhọc quá, toàn dân nhập cư, đuổi hết về quê chăn vịt, ông nào gốc ko ở Hà Nội đuổi hết.
Chết ! Chết !!
Các cụ đề xuất thế thì mấy ông lãnh đạo về quê thì ai dẫn dắt " Ngu dân " chúng ta
Hay em bầu các cụ nhé :@):o)

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Thực ra thì...... không bao giờ cụ có thể mua được một món đồ hiệu hay đồ xịn với giá rẻ trừ khi nó là hàng sale off off, em thì lại thấy như thế cũng là lẽ thường, không thể nhân văn một cách chung chung được nếu muốn nó có một bộ mặt cho ra bộ mặt.
Mình phải chấp nhận nhìn thẳng vào sự thực ấy, Nghèo không phải là cái Tội nhưng thằng GIẦU nó không bao giờ muốn ăn cùng mâm, ngồi cùng chỗ với thằng nghèo đâu
Đúng thế cụ ạ, đẳng cấp nào họ ngồi với đẳng cấp ấy, giống như mình ít tiền mà cố mua KengNam để ở đấy, bếp than tổ ong còn mang vào nhà, phí cao phù hợp với sự cao cấp thì ầm ỹ lên, đáng nhẽ với số tiền đó ta có thể xuống Mỹ đình sống đàng hoàng ngon lành ở 1 chung cư bình thường phù hợp với chi phí, với dân trí, với lối sống của những người xung quanh.
Đấy là thế đấy, cái gì cũng phải phù hợp

tovit

Xe tăng
Đà Nẵng sợ tắc đường như hn nên có quyết sách...

at2011

Xe tải
Hiến pháp quy định: Công dần có quyền cư trú ở bất cứ nơi đâu. Cái quy định này chả biết có trái với HP và Luật cư trú không các cụ!?
Hiến pháp cũng quy định: công dân có quyền có nhà ở. Vậy những người chưa mua được nhà thì được NN mua nhà cho nhỉ?

Nửa_Khoanh_Giò

Xe điện
Như trên ạ.

maximo

Xe tải
Sao phải cấm, vớ vẩn hết sức, đa dạng văn hóa đa dạng thành phần lao động mới phát triển được xã hội chứ. Ông nào thích thuần gốc cho lên miền rừng núi mà lập nhóm ở với nhau như bọn thổ dân.