Chi hội Đại hội lần 6 Triton Vietnam Club, 27-28/11/2010 Quảng Yên-Quảng Ninh

V.T.A

Xe điện
@ Mèo HL:
Trong hội Trai Tân có bác đi off vợ không ý kiến gì nhưng cũng có bác cầm khóa xe vợ nhắn theo "Ông còn nuôi mấy đứa con đấy làm gì thì làm" nên anh em thống nhất với nhau đi off nhẹ nhàng thỏa mãn đam mê ,sử dụng đến tính năng xe Triton ở mức độ vừa phải , còn bác nào cảm thấy không vướng có thể thỏa thích vẫy vùng ae khác làm khán, thích giả cũng chả sao .Nếu ai cũng được như bác thì ae đã tụ tập trong đội Offroad ,sinh ra Trai Tân Hội là quá thừa.

Thưa Ông MEODENHL.
Tui chưa đi offroad như ông lần nào cả, tui mua xe để vào đội hình cho nó oách thui, vợ tui nó cấm. Chương trình của tui là thể theo nguyện vọng của Anh Em chứ éo phải theo ông nghĩ. Nếu ông có chương trình về Hạ Long hay ở đâu hay hơn Ông cho ý kiến A.E suy nghĩ là quyết Ông cứ cho ý kiến chính thức đi đặc biệt là Ông mời anh em về Hạ Long ăn ngủ nghỉ thì còn gì bằng . Tui ủng hộ ý tốt của Ông.
Ông Mèo có thấy oách không, thôi không về quê ông thachthung nữa nhỉ

transporterVN

Xe tăng
Em thấy chương trình là ổn rồi, cần thay đổi mỗi chỗ ăn uống buổi tối theo ý kiến hienty thôi, cắm trại và nấu nướng cho vui.

Như tên chương trình là dã ngoại và offroad, có nghĩa là chương trình sẽ có 2 phần, gồm phần dã ngoại và phần offroad. Dã ngoại thì chương trình đã OK, còn phân offroad thì sẽ theo khả năng của anh em Trai tân thôi, không thể theo anh em hội Offroad được.

Nếu có thể em đề xuất tìm địa điểm để tổ chức thi kỹ năng lái cho các anh em, cũng chăng dây, cũng tính giờ, nhưng đường sẽ chỉ là đường ở mức hạng stock (hoặc nhẹ hơn, không có hố tử thần) để tất cả có thể đi được.

Còn chương trình offroad khủng cho các bác xe khủng thì có thể tìm hiểu thêm, em thấy cái chỗ trong ảnh này có thể dành cho các bác này được.

triton6789

Xe buýt
Đề nghị ae đóng góp ý kiến trên tinh thần xây dựng, làm sao đông đảo ae tham gia được. Em ủng hộ ý kiến của TCT sẽ cắm trại và tự nấu nướng ( cứ hải sản mà chén là tuyệt ) ngoài ra còn nhiều thời gian để nghiên cứu vụ offroad tùy mức độ khác nhau, và còn học hỏi ở các bác nhiều kinh nghiệm. Bác nào không tham gia thì làm cổ động viên như thế mới vui, mong nhiều bác hưởng ứng.

hienty

Xe tăng
Hớ hớ, cãi nhau oách nhỉ. Xây dựng chương trình để vui ko phải để cằn nhằn cãi nhau.
@ Ông Thạch thùng: có cái đg nào ko phải qua phà ko?
@ All: đg của đội offroad đi ko phải chúng ta ko đi đc, các bác đừng nghĩ rằng họ đc trang bị như ngày nay và đi mọi nẻo đg. Trước đây họ đi xe 1 cầu mà vẫn vượt qua đường Tăng và 1 số con đg khủng khác. Vấn đề nó là đam mê. Xe của chúng ta bản thân nó sinh ra đã đáp ứng đc 1 số đk khắc nghiệt rồi. Mỗi lần OFFline là cơ hội để chúng ta luyện thêm kỹ năng. Tháng 11 là nghỉ ngơi nhẹ nhàng nên vấn đề offroad chúng ta ko nhất thiết phải đặt nặng, nhưng nếu có đg thì vẫn có thể "làm tí" đc.

Mọi ý kiến đưa ra đều nên dựa trên tinh thần xây dựng.

thachthungtham

Xe buýt
Hớ hớ, cãi nhau oách nhỉ. Xây dựng chương trình để vui ko phải để cằn nhằn cãi nhau.
@ Ông Thạch thùng: có cái đg nào ko phải qua phà ko?
có nhiều đường không đi qua phà ví dụ đường lúc về. Qua phà là cho thêm tý khó khăn thui chứ bây giờ thường mọi người đi từ hà nội về là không qua phà. tui đưa ra là lấy ý kiến của mọi người thôi, cứ cho ý kiến rối trước đó 1 vài hôm ta họp thống nhất cung đường và lịch trình cho nó phù hợp. CLB đóng góp ý kiến tích cực.

dinhxuanliem

Xe buýt
Theo em cứ ăn uống no say sẽ có nảy sinh. Đường thì có sẵn, do đó em ủng hộ cả 2. Khi no nê hải sản, chúng ta phải đi xả băng cách mọi người đang mong đợi.

Tommyle

Xe điện
Website
www.facebook.com
Có mỗi 1 tuần chưa dc động vào em Trai mà ngứa ngáy quá :(( , nếu cả hội đi chung thì dg khó hơn hôm LS 1 chút nữa là dc rồi bác ạ.

transporterVN

Xe tăng
Thời gian còn dài, có khi bác Tuấn tiền trạm thêm đường chút nữa và up thêm tý ảnh để anh em tham khảo nhỉ?

hienty

Xe tăng
Theo cá nhân e thì ko cần phải tiền trạm kỹ vì đó là quê hương ông ko đuôi roài, nếu có đg ko cần qua phà là chuẩn luôn đó ợ. Chốt chương trình như vậy các bác bắt đầu đăng kí là vừa. Quên mất vụ ks, bác ko đuôi lưu ý vụ này nhá...lửa trại xong xuôi cơ mờ lại ngủ lều thì oách. ;))

thachthungtham

Xe buýt
Theo cá nhân e thì ko cần phải tiền trạm kỹ vì đó là quê hương ông ko đuôi roài, nếu có đg ko cần qua phà là chuẩn luôn đó ợ. Chốt chương trình như vậy các bác bắt đầu đăng kí là vừa. Quên mất vụ ks, bác ko đuôi lưu ý vụ này nhá...lửa trại xong xuôi cơ mờ lại ngủ lều thì oách. ;))
Éo phải lo vụ khách sạn, ở đó khách sạn rẻ như bo.Quan trọng là xong vụ này Ông cho tui tý chức sắc cho nó có hàm có hiệu tý chứ mất cả điện thoại và máy ảnh mà vẫn là binh nhì...À mà quên mất vụ ấy hơn chục quả rùi đấy lớn hơn Phú béo một ít rồi ông nghĩ sao thì tuỳ...

Chỉnh sửa cuối:

hienty

Xe tăng
Quan trọng là xong vụ này Ông cho tui tý chức sắc cho nó có hàm có hiệu tý chứ mất cả điện thoại và máy ảnh mà vẫn là binh nhì...À mà quên mất vụ ấy hơn chục quả rùi đấy lớn hơn Phú béo một ít rồi ông nghĩ sao thì tuỳ...
Hơ, mia bình thường lót tay chục quả mới đc chân thư ký cho TCT, Thuốc lào mất 5 củ mới tạm cho làm phát ngôn viên...Phú phệ mới đc chân khóc thuê trong ban Truyền thông...cơ mờ vẫn chưa đc kề cận bên CT như bác. Mai bác cứ làm thêm cái phong bì rồi ới e để xem còn cái chức sắc gì :-? Vớ vỉn còn cái chân P..h..'

Chỉnh sửa cuối:

Vietkid

Xe điện
Em rón rén đăng ký 1 con Grandis + Gấu + F1 8 tuổi + F1 2 tháng nhá.

transporterVN

Xe tăng
Kể ra cho F1 hơi bé đi thì cũng hơi ngại bác VietKid nhỉ? Nhưng chắc k sao đâu toàn ngồi trên xe, đến đó thì lại cho Gấu và F1 nghỉ khách sạn rồi, chỉ có chương trình lửa trại chắc Gấu và F1 nhỏ không theo được thôi.

Thích Triton

Xe điện
Kể ra cho F1 hơi bé đi thì cũng hơi ngại bác VietKid nhỉ? Nhưng chắc k sao đâu toàn ngồi trên xe, đến đó thì lại cho Gấu và F1 nghỉ khách sạn rồi, chỉ có chương trình lửa trại chắc Gấu và F1 nhỏ không theo được thôi.
Ô về lo gấu nhà ô đi. Cứ lo bò trắng răng. Cái đỏ đỏ đấy đang nằm trong bụng thì lo gì nhiều. Mà tộ cũng chẳng nói nữa vi cũng không phải việc của tôi. Hề. Hề...

triton6789

Xe buýt
Tôi và Ô Hiền ty vừa khuân một cơ số thứ lều, ghế, bàn, balô... Toread 50 Nguyễn Hữu Huân đang sale 50% ông nào có nhu cầu thì ra đấy bánh khảo đi.

V.T.A

Xe điện
Đi mà ứ kêu em. Tý nữa có bác nào đi ăn bánh khảo không?.
ra ngó xem có nhặt được giề không?