[Funland] Đám cưới hay không đám cưới?

Lahm Peter

Xe đạp
Hồi nhỏ em đọc được một bài phân tích về "gái mạng" trên ttvnol hay tathy gì đó rất là hay. Đại loại gái hay online chém trên mạng có nhiều loại, nhưng hầu hết rơi vào loại cá sấu hoặc ế xưng ế xỉa không ma nào thèm rước. Gái xinh hoặc chỉ hơi ngon tí thì nó đã éo thèm ngồi đồng trước máy tính, thời gian gái dùng đi mua sắm, làm đẹp và đi với các anh là đã hết rồi.
Thoai, em không có ý nói xấu mợ nào trên diễn đàn cả, chỉ là nhớ lại cái bài viết đó thôi.

cuongsbv

Xe tải
Nhiều người cũng có y muốn giống cụ, nhung ít người thực hiện được

DuongHL

Xe container
Em cũng đang chờ 1 hoàng tử cưỡi bạch mã tới rước về đây ah, cụ mà giúp em lần này em sẽ có hậu tạ vs cụ nhiệt tình chu đáo
Uây tàu có chiếu cố không hả mợ Táo bự Máy bé ơi???

DuongHL

Xe container
Ko có đâu, cụ ý vừa pm mời em đi cf ngày mai để tìm hiểu đấy ah...hem biết có nên đi không cụ nhờ
Cháu Pm chỗ kín mợ là để đặt lịch thôi, không phải để tìm hiểu ạ vì cháu biết là.....nó đều như nhau cả mà mợ oai!!!

dgc10b

Xe tăng
Cháu Pm chỗ kín mợ là để đặt lịch thôi, không phải để tìm hiểu ạ vì cháu biết là.....nó đều như nhau cả mà mợ oai!!!
Như nhau là thế nào, em khác đấy ah, em thề, em đảm bảo

Say24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Cưới đi rồi biết, thớt nhảm vãi. Cả thế giới tổ chức cưới. Đừng nghe đài địch mà tin, có điều kiện thì nhìn tận nơi. Rồi đến lúc sắp toạch, thấy đau vì không tổ chức cưới nghiêm túc.

keyon

Xe tăng
Cưới đi rồi biết, thớt nhảm vãi. Cả thế giới tổ chức cưới. Đừng nghe đài địch mà tin, có điều kiện thì nhìn tận nơi. Rồi đến lúc sắp toạch, thấy đau vì không tổ chức cưới nghiêm túc.
Đàn ông mà sống với phụ nữ không muốn cưới xin chắc chắn là có mưu hèn kế bửn, không thọt thì hiếng, không qua 1 lần đò thì cũng đang có con riêng chưa giải quyết dứt điểm, nói chung là quá khứ có vấn đề, cưới là cách cuối cùng để biết đàn ông có tử tế với mình không.