Dán kính cho FFi có bác nào bị như em không

88H88888

Xe điện
Phim ô tô Sun-Gard 3M Crystalline, 0906-290102
Website
www.sun-gard.net
Có bác nào bị như em không
Kính lái xe em trước dán Jonhson 65, dán xong bị sóng ngang, nhìn cảnh vật cứ như rắn bò vậy, đã bắt sâu lột ra dán lại lần hai cũng J65 >>> vẫn bị, tiếp tục lột ra nhưng lần này dán Vkool thì tình hình có giảm nhưng không hết, nhìn kỹ vẫn còn sóng ngang, mà bị khắp toàn kính chứ không chỉ một chỗ. Lột giấy ra thì OK, trong sáng như mắt cú mèo.
Bọn sâu trước khi dán có gia nhiệt để làm giấy có hình khum như khính rồi mới dán, không biết lỗi này thì do giấy đểu hay do kỷ thuật dán? bác nào có kinh nghiệm bắt bệnh giùm em cái.
Em định lúc nào có điều kiện ra phố dán lại kính lái, các bác tư vấn giùm em nên dán loại giấy nào?
Bác qua e làm cho, đảm bảo không bị, cái này nếu làm không tốt đi nhức mắt rất khó chịu, bác mua Ford bên nào vậy, hầu hết bên Ford đang dán hàng Sungard Mỹ của em mà, chắc bác bị sâu dắt ra ngoài ợ :D

nxnghia114qb

Xe máy
Cám ơn các cụ, xe em lấy ở Vinh nhà ở Đồng Hới, dán kính tại tiệm ở quê, nó đã bảo hành cho e 2 lần rồi nhưng không được, e dán kính hông và sau bằng Vkool, kính lái J65, hết 4,5m. Chắc em phải bỏ vụ này, lúc nào ra hãng dán lại quả kính lái.
Mà gara các cụ ở địa chỉ nào cho em biết với, rãnh em ghé qua nhờ các cụ xử lý e cái

Muon_biet

Xe cút kít
Kính lái xe em trước dán Jonhson 65, dán xong bị sóng ngang, nhìn cảnh vật cứ như rắn bò vậy, đã bắt sâu lột ra dán lại lần hai cũng J65 >>> vẫn bị, tiếp tục lột ra nhưng lần này dán Vkool thì tình hình có giảm nhưng không hết, nhìn kỹ vẫn còn sóng ngang, mà bị khắp toàn kính chứ không chỉ một chỗ. Lột giấy ra thì OK, trong sáng như mắt cú mèo.
Bọn sâu trước khi dán có gia nhiệt để làm giấy có hình khum như khính rồi mới dán, không biết lỗi này thì do giấy đểu hay do kỷ thuật dán? bác nào có kinh nghiệm bắt bệnh giùm em cái.
Em định lúc nào có điều kiện ra phố dán lại kính lái, các bác tư vấn giùm em nên dán loại giấy nào?
Theo E có khả năng là kết hợp cả 2 yếu tố mà cụ đã đưa ra.

thinhkieuphong

Xe điện
3M lởm có đỡ nóng không cụ, em sợ dán loại lởm chẳng có tác dụng gì

cụ thật nà pro, em dự là xe cụ có cửa sổ giời và cụ chắc phải cao trên 2,5m :D
FFi làm gì có cửa sổ giời, cụ nói em chả hiểu gì cả

minhquang0903

Xe tải
Em dán v2 FFi bằng phim 3M loại tốt nhất, dán 4 cửa và trước sau luôn, kính trước thì dùng phim có độ trong hơn (có tiêu chuẩn rồi). Em chạy ban ngày và ban đêm đều rất ok, không có vẫn đề gì . Tổng thiệt hại là gần 8000k.

Chỉnh sửa cuối:

dungptc

Xe hơi
:) xe e đang dán llumarr, rất ổn, đi đêm ko thấy khó chịu j cả dù e bị cận :)
Dán kính cho đỡ nóng khi chạy xe, chứ vừa chạy vừa che bạt sao đc cụ :):)
Cụ dán ở đâu và cụ dán kính lái , phụ trước và phụ sau mã gì . Em cũng định dán mà bận quá.

88H88888

Xe điện
Website
www.sun-gard.net
Cụ dán ở đâu và cụ dán kính lái , phụ trước và phụ sau mã gì . Em cũng định dán mà bận quá.
Bên e nhận dán tận nơi đó cụ, cần thì xem thử phim bên em trong gian hàng, đang có giá tốt nhất cho các cụ,

vucanhtung

Xe tăng
Llumarr ở hầm fortuna cụ ạ, ở đó chính hãng ủy quyền, kính sườn thù tùy cụ nhưng kính lái nên chọn loaị tốt nhất nhé, giá của kính lái cỡ 3tr :)

thinhkieuphong

Xe điện
em chưa xem kỹ con FFi, cơ mà em thấy cụ lấy bạt che kính lái tránh nắng, nên em đoán vậy ấy mà.
trời nắng đỗ xe ngoài đường thì dùng bạt chứ ko vào trong khủng khiếp lắm cụ ạ. Có bạt cũng nóng kinh lên rồi

88H88888

Xe điện
Website
www.sun-gard.net
trời nắng đỗ xe ngoài đường thì dùng bạt chứ ko vào trong khủng khiếp lắm cụ ạ. Có bạt cũng nóng kinh lên rồi
trời nắng mà cụ ném cái phòng vách xốp lạnh ra giữa trời thì vẫn nóng kinh hồn, phim với bạt chỉ hạn chế phần nào thôi, cố gắng chui vào được cái gốc cây nào thì tốt nhất

thinhkieuphong

Xe điện
trời nắng mà cụ ném cái phòng vách xốp lạnh ra giữa trời thì vẫn nóng kinh hồn, phim với bạt chỉ hạn chế phần nào thôi, cố gắng chui vào được cái gốc cây nào thì tốt nhất
có phải chỗ nào cũng có gốc cây mà đỗ đâu cụ :(