Đăng kí tham dự CAR GAME mang tên '' Tay lái lụa OF''

dungthuan

Xe đạp
Theo thông báo mới của BTC,tất cả Giống lái xe phải trang bị bằng lái xe thời gian đã cấp trước 2006.vì yêu cầu kĩ thuật của bài thi (b)
Bác ơi bằng của cháu cấp ngày 25/02/2006 có được tham gia không ợ???

dongnn

Xe tăng
Tưởng nhớ
Chào bác giaothong và bác nakio,là các thành viên chính thức của OF.Các bác đã đăng ký cuộc thi này sau khi đã đọc, hiểu và tuân thủ đầy đủ các điều kiện của cuộc thi.
Thú thật với bác là BTC trả lời hơi xanh 1 tý nhưng chưa đến mức xanh rờn(b)
Em xin phép cáo lỗi cùng gia đình nhà 2 bác : vì lý do cuộc thi tổ chức ưu tiên cho các chi hội,hơn nữa thời lượng phát sóng có 1 tiếng,nên em nghĩ em phải hy sinh 2 bác để các bác khác được tham gia:6:
Vậy khẩn thiết 2 đề nghị 2 bác vui vẻ "Chào các bác chúng em đi..."
Hẹn gặp 2 bác tại VLV2110 với tư cách đối thủ:21:
Giao thông với NAKIO đăng ký hội OTC đi, anh bán suất cho, rẻ thôi :21::21:
có đúng thằng Giống Bes thì nó lại đăng ký ở hội EGG!

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Giao thông với NAKIO đăng ký hội OTC đi, anh bán suất cho, rẻ thôi :21::21:
có đúng thằng Giống Bes thì nó lại đăng ký ở hội EGG!
Bọn em thi đấu dưới danh nghĩ Loi Cu cafe rồi bác ạ. Nhưng nếu hội OTC muốn mua người đá phủi thì giá cũng rẻ thôi, em nghĩ bác cho em free vài dịch vụ gì đấy là vui rồi(b)

mr_limo

Xe buýt
Hơ , đăng ký xong nghĩ đi nghĩ lại mới thấy cái quy định bằng lái phải trước năm 2006 nó kỳ kỳ , chắc đếch gì những ông có bằng lái sớm đã lái lụa hơn những ông có bằng 1-2 năm gần đây , vấn đề này nó thuộc vào bản năng , vào cảm giác , vào năng khiếu rồi ..... :))
Bác nói thế mà em nở hết cả nòng, nhưng mà vưỡn cứ :'( vì chả ở hội ni :'(

CỬU VĂN LONG

Xe container
Hơ , đăng ký xong nghĩ đi nghĩ lại mới thấy cái quy định bằng lái phải trước năm 2006 nó kỳ kỳ , chắc đếch gì những ông có bằng lái sớm đã lái lụa hơn những ông có bằng 1-2 năm gần đây , vấn đề này nó thuộc vào bản năng , vào cảm giác , vào năng khiếu rồi ..... :))
Bằng của em vừa lấy hum qua, dưng lái xe chui tầm 10 năm rùi thì dư lào mợ xí sớn nhể :21::21::21:

CỬU VĂN LONG

Xe container

Kilik

Xe hơi
Cụ Gaz ơi cho hội xe ruồi tham gia với nhé. Kia buổi sáng. Thanks

phihung

Xe đạp
Em thì có bằng từ 2004, nhưng vẫn thấy cái này mang tính hủ tục quá! Đặc sệt theo kiểu lý sự xxx nhà mình! Chán vãi!!!

Chỉnh sửa cuối:

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
@ ALL các bác ý kiến ý cò về việc em đầu têu ra vụ bằng lái 3 năm;
Em đã kêu gọi các bác hết sức thông cảm về qui định này vì thực ra không có cách nào xác định được các tay lái già dặn và kinh nghiệm:6:
Các bác nên hình dung nếu chỉ 1 sơ suất nhầm ga với phanh, hay 1 phút bốc đồng không kiểm soát nổi tốc độ,hàng trăm khán giả đứng bên cạnh sẽ nguy hiểm,khả năng tin từ VTV2 sẽ đưa ra là: ''tại ngày kỉ niệm SN OF lần 3,1 bạn có tên lag MXX đã chẹt gãy chân bạn phihùng...''
Vậy thay vì chỉ trích và phàn nàn,các bác hãy nghĩ ra cách chứng tỏ mình lái hay,hoặc đưa ra cái bằng lái chết tiệt kia cho em xem.:6:
Thú thật là em không tin các bác lái hay bằng mồm đâu nhé:))

Trungmytu

Xe điện
Em đã kêu gọi các bác hết sức thông cảm về qui định này vì thực ra không có cách nào xác định được các tay lái già dặn và kinh nghiệm:6:
Các bác nên hình dung nếu chỉ 1 sơ suất nhầm ga với phanh, hay 1 phút bốc đồng không kiểm soát nổi tốc độ,hàng trăm khán giả đứng bên cạnh sẽ nguy hiểm,khả năng tin từ VTV2 sẽ đưa ra là: ''tại ngày kỉ niệm SN OF lần 3,1 bạn có tên lag MXX đã chẹt gãy chân bạn phihùng...''
Vậy thay vì chỉ trích và phàn nàn,các bác hãy nghĩ ra cách chứng tỏ mình lái hay,hoặc đưa ra cái bằng lái chết tiệt kia cho em xem.:6:
Hạn chế tí nào hay tí đấy!Nhưng tốt nhất là bài thi đừng quá khó(để em còn tham gia với) và khán giả nên đứng xa xa một tí!Ae vui là chính thôi ạ!

kenu97

Xe container
hơ hơ, hay. voted cụ nhớ. e cũng ko có bằng lái nên nhường 1 cụ khác trong hội e rồi :D
Nuật nà nuật nhể :))

phihung

Xe đạp
Bạn phihung đã vô đội nào chưa ? làm chã cho tui được hông (l)[/quote]
Thanks bác Mèo xí xọn. Em đang ở bên này nên sợ ko về kịp! Có lẽ hẹn bác dịp tới vậy! Chúc bác vô địch!!!:41:

phihung

Xe đạp
Bác gaz69 thân!
Em rất hiểu cái suy nghĩ và sự lo lắng của bác! Tuy nhiên cái luật mà bác đưa ra, theo em nghĩ nó chỉ mang tính hình thức cho vui chứ chưa có tính thưc tế và hiệu quả! Ở đây đối tượng tham gia là các chi hội và các thành viên ngoài! Đối với các chi hội, e nghĩ là ko có vấn đề gì, vì các chi hội hầu hết anh em đều đi off nhiều và biết nhau, vì vậy để cử ra 1 đội đại diện cho chi hội đi thi thì chắc chắn các thành viên trong chi hội cũng phải bàn bạc và cử ra những người có khả năng nhất về độ ''lụa'' và bản lĩnh để đi thi! Đối tượng còn lại là các thành viên tự do! Trong đối tượng này có 2 nhóm người, 1 nhóm mà bác hoặc những người khác trong ban tổ chức biết, và 1 nhóm còn lại là ko ai biết! Và bây giờ vấn đề đáng quan tâm là cái nhóm này, nhóm mà ko ai biết cả! Theo em, bác có thể tổ chức 1 bữa off nhỏ, hoặc kết hợp với 1 buổi nào đó trong việc chuẩn bị SN cho off để gặp trực tiếp các đối tượng này, và qua đó với trình của bác thì bác sẽ có cách để biết được khả năng lái của họ! Còn chuyện rủi ro và sơ suất thì tài trẻ, tài già cũng như nhau thôi.
Làm như vậy theo em là sẽ chọn đc đúng đối tượng tham gia mà ko bi bỏ sót những đối tượng có khả năng cao khác!
Vài lời dài dòng với bác, có j mong bác thông cảm và đừng lấy e ra làm example nhé!
Chúc bác vui và off khỏe!!!(b)

Chỉnh sửa cuối:

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
@phihung:
đúng như bác nói,luật của em
theo em nghĩ nó chỉ mang tính hình thức cho vui chứ chưa có tính thưc tế và hiệu quả!
Nhưng vấn đề là em chưa nghĩ ra mưu gì để xét được trình độ của các bác,ngay cả vụ VLV2009 vừa rồi em cũng thấy rất nhiều thiếu sót trong khâu an toàn.Vì vậy lần này chỉ mang danh nghĩa CAR GAME nhưng an toàn sẽ được thắt chặt tối đa(b)
Việc bác đề nghị tổ chức off để xác nhận trình độ em e rằng không khả thi bác ạ.Ngay cả thành viên thường xuyên đi các cung nguy hiểm, va chạm với nguy hiểm như OFFROAD vẫn có những tình huống xử lý không đúng và mất kiểm soát-Đặc biệt với những người giờ bay chưa cao

Chỉnh sửa cuối:

nghienOTO

Xe tăng
@phihung:
đúng như bác nói,luật của em

Nhưng vấn đề là em chưa nghĩ ra mưu gì để xét được trình độ của các bác,ngay cả vụ VLV2009 vừa rồi em cũng thấy rất nhiều thiếu sót trong khâu an toàn.Vì vậy lần này chỉ mang danh nghĩa CAR GAME nhưng an toàn sẽ được thắt chặt tối đa(b)
Việc bác đề nghị tổ chức off để xác nhận trình độ em e rằng không khả thi bác ạ.Ngay cả thành viên thường xuyên đi các cung nguy hiểm, va chạm với nguy hiểm như OFFROAD vẫn có những tình huống xử lý không đúng và mất kiểm soát-Đặc biệt với những người giờ bay chưa cao
Cái này bác Gaz nói hoàn toàn có lý, tuy là chơi nhưng là xe hơi thật nên an toàn và đẹp là trên hết for FUN mới khó, ở đây ko thi lấy được. Nói về độ lụa và đẹp thì chưa chắc các bác hay đi Offroad đã phải là người có ưu thế nhiều đâu nhưng nếu là thi trình độ cá nhân thì có lẽ để dịp khác đi. Dịp này dành cho đại diện các chi hội chơi vui là hợp lý :69::41::41:

bonbanhloiruong

Xe tăng
Bác gaz69 thân!
Còn chuyện rủi ro và sơ suất thì tài trẻ, tài già cũng như nhau thôi.
(b)
Cái này thì bác đúng nhưng theo em thì tài già xác suất rủi ro sẽ thấp hơn. Cũng nên thông cảm với BĐH vì vụ VLV vừa rồi cũng có người nói ra nói vào rồi ạ.

nghienOTO

Xe tăng
Già trẻ thì cũng vẫn tùy vào trình độ và tính cách của từng con người cụ thể , nhiều bác già lái cũng chán bỏ m---ẹ ấy chứ, trẻ thì hay lái liều, ẩu, bằng lái cũng chỉ là tờ giấy tiêu chuẩn tối thiểu chứ giờ bay liên tục và số vụ bị đụng xe mới là thực chất, mà cái này thì các bác thông cảm BTC kiểm thế đếc..h nào được.:21:, thiết nghĩ BTC nên sơ kiểm tài trước khi cho vào chơi game thì sẽ an tâm hơn bác Gaz nhỉ :69: