Đánh chìa khoá xe ô tô ở đâu

Trạng thái
Thớt đang đóng

vodkahn

Xe đạp
Iem mua lại con yaris 1.3 nhưng bị mất chìa gốc chỉ còn chìa đánh lại, vào đại lý Toy ở thị xã họ bẩu phải có chìa gốc mới sao được, không thì phải thay bộ mã từ gần chục củ. Iem ra ngã tư rũa một cái cắm vào cũng không nổ được máy, chỉ mở được cửa. Có cụ nào rành cái này chỉ bẩu iem cái. Iem xin gửi nhời Đa tạ!

auto_vn911

Xe máy
vụ chìa khóa này vất vả cho các bác rồi! em có chút kiến thức và kinh nghiệm làm chìa cho hầu hết tất cả các dòng xe. các bác có như cầu hoặc cần sự tư vấn cứ PM hoặc sms cho em. em sẽ trả lời cụ thể cho bác
tuy nhiên đối với các dong xe cao cấp như mer, bmw, audi, rr, , .. .tu207 trở lên thì việc làm thêm chìa khá phức tạp vì vậy phải làm trực tiếp chứ k gián tiếp từ xa dc.
thân!

Ô tô xe máy

Xe hơi
em làm ở lương văn can hỏng mất phôi sịn .kay thật
Em cũng làm 1 cái khóa gập ở Lương Văn Can rồi, bố thợ khóa chẳng biết gì phá luôn 1 cái chìa xịn của em, lại còn cắt ngắn đi để lắp sang cái chìa gập, khi cắm vào xe không mở được nữa, mất toi 1 chìa zin.
Các cụ phải tìm địa chỉ nào tin cậy để làm nhé

HMG

Xe máy
Nhiều chưa chắc đã ăn thua!
Em đi Musso, 3 lần đi đánh chìa đều ko đc, chìa đánh xong chỉ mở đc cửa, ko đề đc thành ra giờ có đến 5 cái chìa phụ (ko mất đồng nào) chỉ dành để mở cửa chỉ có 2 cái chìa theo xe là có thể đề đc thôi
Bác nào biết chỗ đánh đc chìa cho dùng cho vợ 2 em tư vấn cho em phát - vote cho Bác ý liền
Cái xe của cụ chắc chắn là dùng chìa điện tử rồi, trong chìa nó có con chíp chỉ nhận đúng ổ khóa mới đề được. Cụ phải tìm chỗ có cái máy nó test chìa, xem có đúng là chìa điện tử không? nếu đúng thì những chỗ họ có máy đó sẽ bán cho cụ cái chìa đề được máy.

Totime

Xe đạp
Các cụ ơi giúp em với, em là nữ đi em TOY yaris 1.3 ở Quảng Ninh. Em mua xe nhập khẩu Nhật ở AuTO ô tô chỗ lãng hạ í. Hôm rồi ở nhà rảnh rỗi mang xe ra dọn nội thất mà chìa khóa có điều khiển để đâu thất lạc mất cả tuần nay ko tìm được. Giờ toàn phải dùng chìa phụ phải tra vào ổ mới mở được xe bất tiện ơi là bất tiện. CÁc cụ chỉ em chỗ làm lại chìa có điều khiển với hu hu hu hu

hp650028

Xe buýt
Tất cả các loại chìa mà liền điều khiển các cụ mà muốn đánh thêm chìa thì chỉ có cách mua đúng phôi chìa của hãng rồi cài đặt lại thôi. Bây giờ tìm mua phôi chìa cũng dễ mà. Nếu cụ nào chẳng may mất chìa muốn đánh thêm thì cứ alo cho em.
thế e hỏi bác e di CAP, chia khoá có từ,và diều khiển từ xa. bây giờ em mua fold key cua TQ, e chi việc bê cái khối điều khiển va mã từ của chìa cũ sang chia khoa gập mới là OK. Nhưng cải phôi chìa thì e đi đánh cai mới hay phai gia công lại đúng cái phôi chìa cũ theo xe sang cho vùă vơi FOLD KEY nhỉ???? Lam cach nào thuan tiện và an toàn

hp650028

Xe buýt
vấn đề ko phải tìm mua phôi chìa dễ mà la đắt bác hiểu ko, ví dụ phôi chìa của CAP trong hãng đã hơn 1 củ rồi đấy nhé!

hp650028

Xe buýt
e làm rồi các bác toàn phán vớ phán vẩn, phôi chìa nào cugnx vô tư nhé, ko cần phải phôi hãng cái quan trong chinh la bộ điều khiển kem theo mã code thôi, chứ ko nhất thiết phôi trong hãng. Giò đánh chìa ngoài vô tư va bê bộ điều khiển ở chìa cũ sang là xong. Có điều chất lượng phôi ngoài ko được chất lượng cho lắm

nkd

Đi bộ
đánh chìa Mec và khóa điện cho Mec ở đâu là chuẩn nhất hả các bác ?

Ô tô xe máy

Xe hơi
Em không biết mấy vụ khóa từ hay code nhưng em đã đánh mới 1 cái chìa khóa xe Civic ở đầu Lương Văn Can.
Do máu chìa gập nên em ra đầu LVC để đánh 1 cái chìa gập (chuyển phần lưỡi chìa và bộ điều khiển từ chìa xịn sang, nhưng bác thợ khóa dốt nên cắt ngắn bớt chân lưỡi chìa đi) --> cắm vào xe nó hiện cái đèn đỏ hình chìa khóa --> không đề được, mất toi 1 cái chìa xịn.
Quay lại LVC bắt đền, bác thợ khóa lấy 1 cái phôi chìa Civic của TQ trông giống hệt như chìa xịn (tất nhiên nhìn kỹ thì không ngon bằng), đánh lưỡi chìa bằng máy xoẹt 1 cái, chuyển bộ điều khiển sang (không cần lưỡi chìa xin nhé) --> cắm vào xe bật ngon lành.
Thế nên kinh nghiệm là khi đánh khóa các cụ phải bắt thợ khóa cam kết thử nổ máy được mới lấy tiền; các cụ có thể ra hàng khóa hỏi phôi của các hãng mà không cần phải vào hãng đâu nhé

hp650028

Xe buýt
Chính xác, ko Cần lưỡi chìa xịn, chỉ Cần chuyển Bộ điều khiển theo xe va kèm Bộ mã code ( cục từ) sang bất cứ phôi chìa nào cũng được. E khẳng định luôn. Em đi đánh dùng phôi của mình mua ngoài đánh chìa bằng máy ngoài vỉa hè hết 20k, xong cầm Bộ điều khiển sang chìa khóa gập là OK.
Nhưng co 1 điều khi đánh xong dc phôi chìa khi chưa có Bộ diều khiển mã từ nghiên cấm cho chìa vào ổ khóa để đề thử khi đó chức năng chống trộm sẽ hoạt động xe sẽ bị khóa toàn bộ

toicungyeuxe

Xe tăng
Bây giờ ở đâu đánh chìa mà nó dùng phôi gập ra gập vào các bác nhỉ, chìa chuẩn dài quá, đút túi quần khó chịu mà chị em thì nhìn vào lại hay hiểu nhầm :D

langphachhonda

Xe đạp
Chính xác, ko Cần lưỡi chìa xịn, chỉ Cần chuyển Bộ điều khiển theo xe va kèm Bộ mã code ( cục từ) sang bất cứ phôi chìa nào cũng được. E khẳng định luôn. Em đi đánh dùng phôi của mình mua ngoài đánh chìa bằng máy ngoài vỉa hè hết 20k, xong cầm Bộ điều khiển sang chìa khóa gập là OK.
Nhưng co 1 điều khi đánh xong dc phôi chìa khi chưa có Bộ diều khiển mã từ nghiên cấm cho chìa vào ổ khóa để đề thử khi đó chức năng chống trộm sẽ hoạt động xe sẽ bị khóa toàn bộ
Cái này cụ nói chuẩn không cần chỉnh, cần học hỏi cụ thêm ít kinh nghiêm

TONGIA

Xe lừa
Khai quật.

Xe em Lacetti EX
Mất 1 chìa do chạy 2b rơi bị xe sau chèn nát.
Cái con lại cứ lắp pin bóp 1 phát lè héo. Em dự bị chập, ăn nguồn.

Em xin hỏi muốn sửa cái bảng mạch trong remotte thì làm ở đâu, rẻ hơn mua mới, cài lại trong hãng.

haquang

Xe tải
Khai quật.

Xe em Lacetti EX
Mất 1 chìa do chạy 2b rơi bị xe sau chèn nát.
Cái con lại cứ lắp pin bóp 1 phát lè héo. Em dự bị chập, ăn nguồn.

Em xin hỏi muốn sửa cái bảng mạch trong remotte thì làm ở đâu, rẻ hơn mua mới, cài lại trong hãng.
Cụ mang ra mấy hàng sửa chữa điện tử xem người ta có sửa được không, em dự là không rồi vì mạch chìa khóa bé tý à. Theo em thì 99% cụ phải mua mới chìa khóa rồi cài lại.

mongcaicity

Xe hơi
Em có 1 em Hyundai i30 còn 1 chìa gốc (loại smart key), em ở mãi tận Móng Cái, cụ nào có địa chỉ cụ thể sao chép chìa loại này thì cho em xin với ạ. Cho em biết giá cả luôn để em chuẩn bị, em cảm ơn

aston_martin123

Xe tăng
em ủn lên phát! em đang cần đánh thêm chìa, xe em không có mã từ, đánh ở đâu chuẩn ạ?

Thuy nice

Xe hơi
Em cũng cần đánh chìa, có bác nào biết chỗ nào đánh rẻ không a

hong2412

Xe buýt
Cháu đang muốn đánh 1 chìa khóa từ xe camry le mà chả biết đánh ở đâu cho rẻ. Trong hãng thì thấy bảo đắt hix cụ nào biết tư vấn giúp cháu

Trạng thái
Thớt đang đóng