Đánh giá Đánh giá Touareg 2016 chiếc SUV hạng sang của VW

Mclaren_LeMans

Xe tăng
Toureg chuyên chạy địa hình, số má ở giải đua Darkar Rally luôn chứ mấy cháu Lexus tuổi gì :))

nhatnam7777

Xe máy
Toureg chuyên chạy địa hình, số má ở giải đua Darkar Rally luôn chứ mấy cháu Lexus tuổi gì :))
Dạ cảm ơn bác! Nhưng ý thức hệ khó thay đổi ạ!Và chúng em đang hi vọng góp 1 phần sức lực để thay đổi nhận thức về xe cộ ở VN!

cuong_luxstyle

Xe hơi
Đẹp thật nhưng nội thất nhìn ko sang lắm

tranvuhoang2005

Xe điện
Đánh giá và trải nghiệm Touareg:

cusao

Xe lăn
Xời....cái con toy giéc manh này có gì đáng khen đâu? Bởi em đ.ếch có tiền thôi. Em mà có, em nấy nuôn, bàn làm gì cho mỏi tay

ducletrung

Xe container
So sánh với em này Tô se.x chắc gì đã hơn.

search

Xe điện
VW ko hiểu sao ko phát triển được ở VN, châu Âu xe này chạy nhiều, được ưa chuộng, cũ bán lại cũng dễ, giá giữ kiểu Toy ở nhà mình, bên TQ thị phần cũng khủng. Ở Vn ko hiểu ông đại diện làm ăn kiểu gì mà giờ chẳng ai quan tâm mấy mặc dù xe tốt và vào thị trường cũng ko phải là mới, em nhớ vào còn trước Audi.

coolpix8700

Xe ngựa
Cụ kiểm Tra lại thông tin vể Audi Việt Nam nhé
Em chỉ biết thông tin như thế này:
Tổng giám đốc Công ty TNHH Ôtô Á Châu – Nhà Nhập khẩu Chính thức của Audi – ông Laurent Genet khẳng định: “Một năm về trước, kể từ khi Audi mở chi nhánh tại Việt Nam, khách hàng của Audi thực sự đánh giá cao sự kết nối nhanh chóng đến cơ sở dữ liệu trên toàn thế giới của Audi AG. Để hỗ trợ kịp thời, các chuyên gia có tay nghề từ Audi với các trang thiết bị chuyên dụng, các phụ tùng thay thế luôn sẵn sàng để bảo dưỡng một cách hiệu quả nhất.”
- Công ty Liên Á Quốc Tế - Nhà phân phối chính thức Audi tại Việt Nam
Chi nhánh Tp. Hồ Chí Minh: 6B Tôn Đức Thắng, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
Chi nhánh Hà Nội: Tòa nhà ICD (TTTM Interserco) 17 Phạm Hùng, Từ Liêm, Hà Nội
- Công ty TNHH Ôtô Châu Á - Nhà nhập khẩu chính thức Audi tại Việt Nam - là một công ty nước ngoài hoạt động tại Việt Nam dưới hình thức là chi nhánh phụ thuộc vào công ty TNHH Open Asia Equipment - công ty liên doanh giữa CFAO và tập đoàn OpenAsia.

search

Xe điện
Em chỉ biết thông tin như thế này:
Tổng giám đốc Công ty TNHH Ôtô Á Châu – Nhà Nhập khẩu Chính thức của Audi – ông Laurent Genet khẳng định: “Một năm về trước, kể từ khi Audi mở chi nhánh tại Việt Nam, khách hàng của Audi thực sự đánh giá cao sự kết nối nhanh chóng đến cơ sở dữ liệu trên toàn thế giới của Audi AG. Để hỗ trợ kịp thời, các chuyên gia có tay nghề từ Audi với các trang thiết bị chuyên dụng, các phụ tùng thay thế luôn sẵn sàng để bảo dưỡng một cách hiệu quả nhất.”
- Công ty Liên Á Quốc Tế - Nhà phân phối chính thức Audi tại Việt Nam
Chi nhánh Tp. Hồ Chí Minh: 6B Tôn Đức Thắng, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
Chi nhánh Hà Nội: Tòa nhà ICD (TTTM Interserco) 17 Phạm Hùng, Từ Liêm, Hà Nội
- Công ty TNHH Ôtô Châu Á - Nhà nhập khẩu chính thức Audi tại Việt Nam - là một công ty nước ngoài hoạt động tại Việt Nam dưới hình thức là chi nhánh phụ thuộc vào công ty TNHH Open Asia Equipment - công ty liên doanh giữa CFAO và tập đoàn OpenAsia.
Theo cụ thế nào mới là vào chính thức ạ, hay phải lắp ráp tại Vn thì cụ mới cho là vào chính thức :D Nhà phân phối chính thức thì chưa được gọi là vào Vn phải ko cụ :D

coolpix8700

Xe ngựa
Theo cụ thế nào mới là vào chính thức ạ, hay phải lắp ráp tại Vn thì cụ mới cho là vào chính thức :D Nhà phân phối chính thức thì chưa được gọi là vào Vn phải ko cụ :D
Lắp ráp rồi như Hyundai, Kia, Mazda,... cũng vậy thôi!!!

HectorQ

Xe hơi
Người tiêu dùng chỉ được hưởng những gì tốt nhất từ những hãng xe sang thì chỉ khi nào nhg hãng xe đó trực tiếp vào kinh doanh tại vn. Còn nhà phân phối thì họ cũng chỉ có hợp đồng phân phối với thời gian nhất định tại một thị trường nào đó, hết hợp đồng thì họ có phân phối tiếp hay kg thì là chuyện khác.

thunganauto

Đi bộ
Đẹp quá các cụ ạ, e mà nhặt được xèng là cũng đi e nó rôi.

Sắn phệ

Xe buýt
Giá ẻm này đời 2016 giờ bao xiền các cụ nhỉ?