[Funland] Đánh Khựa, liệu em có quá đáng quá không các Cụ?

tiencutit

Xe máy
cụ sử lý quá chuẩn hoan hô cụ ,táng bỏ mẹ nó đi cụ ạ nhất là bọn khựa thì càng phải táng cụ ạ

ILikeCar

Xe tải
Nói chung là cụ cụng hơi quá. Nhưng em ủng hộ cụ táng bỏ mựa nó đi :-bd

vuthanhvan

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng muốn táng vỡ mẹt bọn khỰa bẩn đi, nhưng em yêu quá :(

Stent

Xe điện
Chuẩn rồi, like kụ cái :))

B30TT9

Xe tải
Cụ hành động chuẩn lắm!

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Oánh bỏ mựa cái loại cẩu tặc đi, sai mà hỗn láo [-X! Vodka cụ!!!! :D

tranhoangminh

Xe container
Oánh thằng khựa là đúng roài, thế nhưng nó có đền cụ không? Hay bị oánh thì nó k đền nữa hả cụ

tutamtichduc

Xe buýt
Theo em cụ nên nhờ mod xóa topic này đi thì hơn. Biết là ko ưa khựa. Nhưng VN mình hiếu khách, ưu đãi bạn hữu nước ngoài lắm.
Giả như nó tìm được cụ, rồi nó lại có cái kết luận của bác sĩ chẩn thương tật mấy chục % thì cụ rất phiền đấy.

Bạn em trước cũng đánh nhau với 1 tay Hàn Quốc khi say rượu, xong rồi chả biết đúng sai thế nào, chỉ biết phải đền cho nó mấy trăm triệu VND.

DUC-HP

Đi bộ
em thấy bác đánh người như vậy là sai rồi. Sao bác không dùng lý lẽ để dạy cho nó hiểu đúng ,sai ,phải,trái. nếu mà Bác ở trên đất nước người ta Bác có dám đánh không. Em thấy Bác chẳng anh hùng tí gì mà lại còn khoe.

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
em thấy bác đánh người như vậy là sai rồi. Sao bác không dùng lý lẽ để dạy cho nó hiểu đúng ,sai ,phải,trái. nếu mà Bác ở trên đất nước người ta Bác có dám đánh không. Em thấy Bác chẳng anh hùng tí gì mà lại còn khoe.
Đề nghị cụ này ra TS HS dậy lí lẽ cho khựa nhé

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]

Láo lếu thì phải cho nó 1 bài học, nếu nó không láo lếu gì thì mọi thứ chắc OK, toàn anh em có ô tô cả, cụ đi bộ nhé!!!!

Chỉnh sửa cuối:

provtc

Xe container
Chuẩn cụ ạ, đánh bỏ u nó đi, anh em đã dĩ hòa vi quý mà nó còn sủa thì cụ tẩn là đúng.

_MBBG_

Xe điện
Cụ nên vừa đấm vừa nói với nó...HS-TS là của VN nhưng thôi tao cho chúng mày đấy :))

IQsac.handmade

Xe hơi
Cụ táng bao nhiêu phát để e mời cụ từng đó "diệu" . kể cả mời hết sạch chum e cũng đi vay mời cụ bằng đủ thì thôi !

CỬU VĂN LONG

Xe container
Hôm nay nhân lúc nghỉ ngơi nông nhàn, em xin kể một chuyện mới xảy ra gần đây nhưng em cũng thấy hơi áy náy. Chuyện là mấy hôm trước, một buổi tối em có đi nhậu tiếp khách cùng một bác khách hàng và một bạn đối tác thân thiết, trong tiệc rượu anh em đang tranh luận, chém gió say sưa về nhiều vấn đề, trong đó có vấn đề biển đảo, biên giới. Trong lúc anh em đang say sưa chém gió, chén chú chén anh hết khoảng 2,5 chai thì chú bảo vệ nhà hàng hớt hải chạy vào thông báo xe của bác khách hàng của em bị một xe khác quệt vào. 3 anh em nhanh chóng chạy ra hiện trường thì thấy một em innova đang dừng trước đầu xe ông khách nhà em (do bị bảo vệ nhà hàng bắt dừng lại) và đã quệt rụng cái cản trước của xe, lái xe innova là một người việt và cũng đã xin lỗi, giải thích với bọn em là không cố tình và có ý đền bù, chuyện sẽ không có gì để nói nếu như lúc đấy không có một chú khác ngồi bên ghế phụ nhảy xuống xổ một tràng tiếng Việt và tiếng trung lẫn lộn, trong lúc đó bọn em có nghe bập bõm được mấy câu tiếng việt là bọn ăn vạ, không lương thiện... Thú thực với các Cụ do lúc đấy sẵn 2,5 chai trong người cộng với máu chó bốc lên nên chả nói chả rằng cháu và thằng bạn đối tác không thằng nào bảo thằng nào nhảy vào táng luôn chú cẩu kia, chỉ nhớ rằng khi dừng tay thì thấy mấy chú người việt dìu chú kia té mất. Vậy, em rất muốn hỏi các Cụ là hành động của em lúc đấy liệu có quá đáng không? em về nhà mà em vẫn cứ áy náy mãi các Cụ ạ.

Đm - Áy náy cái C giề - phang chết mịe mấy thằng cẩu Khựa như thế là chuẩn cmnr - còn lăn tăn hả chú chủ thớt :)

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Láo lếu thì phải cho nó 1 bài học, nếu nó không láo lếu gì thì mọi thứ chắc OK, toàn anh em có ô tô cả, cụ đi bộ nhé!!!!
Chết cười với cụ, từ từ rồi cụ ấy sẽ có xe chứ cụ? E cũng ghét khựa. Trc e làm dược phẩm, nhiều bọn khựa hay alo hoặc mail xin hợp tác e tế nhị từ chối hoặc k mail lại, sau chúng nó cứ lải nhải nhiều quá e bực mình nhắn lại là t k thích TQ chúng mày nên t k giới thiệu DN nào. Thế là im tịt

Chỉnh sửa cuối:

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Chết cười với cụ, từ từ rồi cụ ấy sẽ có xe chứ cụ? E cũng ghét khựa. Trc e làm dược phẩm, nhiều bọn khựa hay alo hoặc mail xin hợp tác e tế nhị từ chối hoặc k mail lại, sau chúng nó cứ lải nhải nhiều quá e bực mình nhắn lại là t k thích TQ chúng mày nên t k giới thiệu DN nào. Thế là im tịt
Nhiều óp phờ ghét nhau mợ ạ, biết đâu là âm binh của cụ (mợ) nào đó :-?????? Ít người tạo nick mà bài đầu chỉ trích người khác lắm!!!! :-"

vilexim

Xe container
Website
hieucoffee.webnode.vn
Mời cụ một ly, Em nghĩ cụ tán nó vì căm thù dân tộc chứ đếch phải vì cái xe, Phải em em cũng táng bỏ *** nó luôn!