Chi hội Danh sách CLB Ford EcoSport

scorpiwolf

Xe hơi
Bẩm cụ, cho eco em lắp khoảng 10 xe rồi ạ, cực kỳ vừa phom xe cụ ạ, cụ nhìn xem xe cụ @ musiclove&life đâu có cái ghim cài nào đâu, ghim cài thường chỉ dùng cho xe nào đã trải sàn da bên dưới rồi thôi ạ. Còn cái ghi cài thì chẳng phải khoan lỗ hay cố định gì cả ạ, lắp đặt dễ dàng, e gửi đi Tỉnh và các cụ khác lắp vào mất có 15 phút thôi ạ, nếu cụ có nhu cầu thì em hy vọng được phục vụ cụ ạ :). Thanks cụ
Em thích mẫu trải sàn này của cụ, nhà em 2 con nhỏ, ăn uống tùm lum trên xe, khả năng nôn trớ... là khó tránh khỏi, mẫu này của cụ vệ sinh dễ. Nhưng em thấy 1 số cụ đi xe nhiều kinh nghiệm lại nói là mấy thảm mặt trơn kiểu này nó không hút bám bụi, nên bụi sẽ bay quanh quẩn trong xe, cái này có đúng không cụ? Có ảnh hưởng gì nhiều không ạ?
Nhân tiện cho em hỏi giá 1 bộ cho eco sport nhà em luôn.

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Em thích mẫu trải sàn này của cụ, nhà em 2 con nhỏ, ăn uống tùm lum trên xe, khả năng nôn trớ... là khó tránh khỏi, mẫu này của cụ vệ sinh dễ. Nhưng em thấy 1 số cụ đi xe nhiều kinh nghiệm lại nói là mấy thảm mặt trơn kiểu này nó không hút bám bụi, nên bụi sẽ bay quanh quẩn trong xe, cái này có đúng không cụ? Có ảnh hưởng gì nhiều không ạ?
Nhân tiện cho em hỏi giá 1 bộ cho eco sport nhà em luôn.
bẩm cụ, e xin giải thích như sau ạ: Trước hết, sản phẩm của em cung cấp cho dòng xe gia đình chứ không phải cho dòng xe kinh doanh. mà đã là xe gia đình thì mình thường xuyên vệ sinh cho sạch sẽ, sản phẩm của em bám bụi chứ ko bám bụi, nếu ko bám bụi thì sản phẩm lúc nào cũng sạch ư (nếu vậy thì e đã không phải khuyên các cụ đừng lấy mầu đen vì mầu đen nhanh bẩn), còn về giá thì em sẽ inbox cho cụ ạ :)

GN09

Đi bộ
bẩm cụ, e xin giải thích như sau ạ: Trước hết, sản phẩm của em cung cấp cho dòng xe gia đình chứ không phải cho dòng xe kinh doanh. mà đã là xe gia đình thì mình thường xuyên vệ sinh cho sạch sẽ, sản phẩm của em bám bụi chứ ko bám bụi, nếu ko bám bụi thì sản phẩm lúc nào cũng sạch ư (nếu vậy thì e đã không phải khuyên các cụ đừng lấy mầu đen vì mầu đen nhanh bẩn), còn về giá thì em sẽ inbox cho cụ ạ :)
Có ở sg không cụ? nếu có, em đặt 1 bộ cho em eco, màu ghi, giá rổ thế nào cụ ợ? inbox em cai gia voi!

Cụ inbox cho e nữa nhé,địa chỉ chỗ cụ là ở đâu?

ducibt

Đi bộ
Em cũng quan tâm ạ!

VQN

Xe buýt
Các cụ chạy Ecosport này lắp thêm đồ chơi gì chưa ạ. Có thì thì các cụ cho tý kinh nghiệm độ đẽo với. Cháu chạy Trend mới chỉ lắp thêm camera hành trình, camera+cảm biến lùi còn vẫn nguyên bản. Xem tren DUK thì thấy có giá nóc, cản trước sau, bậc lên xuống, tỳ tay, lót cốp sau nhưng không biết lắp vào thì trông có OK không.

scorpiwolf

Xe hơi
Các cụ chạy Ecosport này lắp thêm đồ chơi gì chưa ạ. Có thì thì các cụ cho tý kinh nghiệm độ đẽo với. Cháu chạy Trend mới chỉ lắp thêm camera hành trình, camera+cảm biến lùi còn vẫn nguyên bản. Xem tren DUK thì thấy có giá nóc, cản trước sau, bậc lên xuống, tỳ tay, lót cốp sau nhưng không biết lắp vào thì trông có OK không.
Cam hành trình cụ lắp loại nào thế ạ?

Oldfarmer

Xe tải
Cụ lắp được những gì thì cụ cứ cho anh em ít ảnh để anh em xem còn học tập với cụ ơi.

VQN

Xe buýt
Cụ lắp được những gì thì cụ cứ cho anh em ít ảnh để anh em xem còn học tập với cụ ơi.
Cam hành trình cháu lắp cái con đời sau của X3000 ở chỗ Khôi phệ còn cam+cảm biến lùi thì lắp Lifepro hàng Việt nam chỗ Thanhbinh Auto. Cam hành trình chủ yếu là dành để làm việc với XXX khi cãi nhau về đè vạch hay vượt đèn còn Cam lùi là để phòng trường hợp khi lùi xe lại có thằng cu nào nghịch ngội chạy qua thì còn biết mà tránh thôi ạ. Chủ yếu là cho mục đích an toàn nên cháu phải lắp sớm. Còn mấy cái món cháu đề cập ở trên như hộp để tay, giá nóc, ốp cản trước sau nó liên quan đến tiện nghi, hình thức và còn phải cân nhắc tính năng sử dụng nên muốn hỏi kinh nghiệm của các cụ

Roberkieu

Xe đạp
Có cụ nào biết địa chỉ bán lót sàn cốp sau bằng nhựa cho eco ko ạh

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn

Tuanca2

Đi bộ
Tiêu thụ nhiên liệu

Các bác cho em hỏi tí e lấy con eco mới đầu đi đồng báo xăng 11,3 lit sau đó e chay 2 chuyến HPG nhà em ở HDG , đi khoảng 500km sau đó đồng hồ báo xăng ăn 10,5 đến 10,9 lit. Giừo em chạy đc 1600km xe báo 9,3 lit liệu chạy quá 5000 có xuống nữa không bác nào có e này chạy quá rồi cho e biết nhé

scorpiwolf

Xe hơi
Em gần giống với cụ Hoàng nhật Linh - em là 285 98 trắng ngọc trinh báo danh ạ.

txqna

Xe đạp
Các bác cho em hỏi tí e lấy con eco mới đầu đi đồng báo xăng 11,3 lit sau đó e chay 2 chuyến HPG nhà em ở HDG , đi khoảng 500km sau đó đồng hồ báo xăng ăn 10,5 đến 10,9 lit. Giừo em chạy đc 1600km xe báo 9,3 lit liệu chạy quá 5000 có xuống nữa không bác nào có e này chạy quá rồi cho e biết nhé
Của e đi 2000 nó báo 8,9. Theo sách thì sau 3200 số liếu sẽ chính xác hơn, tuy nhiên cũng theo sách thì sự ghi chép các mốc đổ sẽ cho số liệu chính xác hơn ạ

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Hàng chính hãng hay của anh Tập cụ? giá rổ sao cụ?

Theo cụ thì cái này chính hãng hay anh Tập => Mà e nói thiệt, chính hãng cũng chưa có cái này ạ :)
Nếu cụ có nhu cầu thì đặt gạch giúp em vì e chỉ về 1 cái mẫu thôi, khớp lệnh là OK cụ ạ (nhưng 99% là khớp lệnh ạ, nhưng e vẫn phải kiểm tra cho chắc cú ạ)

Chỉnh sửa cuối:

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn