Đề nghị ban điều hành giải thích giùm

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ferrari horse

[Tịch thu bằng lái]
Trong bài PCT TX tôi có viết "

Khối văn hóa xã hội: Sở Giáo dục và Đào tạo, Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch, Sở Y tế, Sở Lao động, Thương binh và Xã hội, Ủy ban Dân số, Gia đình và Trẻ em.
Cứ theo chức năng từ cấp thành phố xuống cấp quận mà hiểu. Nó rộng ngoác chứ ko phải là văn hoá đơn thuần. Và khi phụ trách thì nắm cả chi phối tiền ngân sách xuống cấp dưới nữa là phường. Hiểu theo kiểu hủ nho như cụ thì coi trời bằng vung. Chắc tưởng văn hoá là chỉ phụ trách hát hò vớ vẩn thì mài lại lưỡi trước khi nói
Đã dốt lại còn lắm điều! Trong bộ máy hành chính nó phân ra nhiều mảng như trật tự đô thị, kinh tế và văn xã.... Trong những mảng đó thì thẳng văn xã là thằng yếu kém và đói nhất. Mảng này hầu như không có nguồn thu nên chủ yếu tiêu ngân sách nhằm mục đích tuyên truyền cổ động. Về chuyên môn nó nằm dưới cấp sở về tổ chức nó thuộc phân công của quận ủy!
và bị thẻ phạt từ thành viên điều hành thích là bụp. tôi có hỏi từ nào là từ xúc phạm thành viên khác thì bị đe dọa "Lẽ ra tôi phải gửi cụ cái thẻ "Xúc phạm thành viên khác" thì độ chính xác sẽ lên đến 100% thay vì 90% như thẻ hiện tại.
Cụ có muốn thay thẻ không? "
Tôi cũng biết thành viên này đã từng mắc rất nhiều lỗi bị khiếu nại của các thành viên khác trên diễn đàn vậy thử hỏi thành viên điều hành này có đủ tư cách hay không?

Website
www.facebook.com
À đây rồi, đợi mãi.

Lẽ ra phải cấp cho cụ cái thẻ "Xúc phạm thành viên khác" thay cho thẻ "Ngôn ngữ không phù hợp" mà em đã cấp.

Em đã khoanh đỏ cụm từ dẫn đến thẻ phạt, mời các cụ xem cho khách quan, chứ cái phần cụ chủ thớt trình bày lèm nhèm trên kia thì em e rằng các cụ còn lâu mới hiểu.

Ferrari horse

[Tịch thu bằng lái]
Đề nghị admin khác vào giải thích cho công tâm!

Website
www.facebook.com
Từ đó xúc phạm gì ? hay nhận thức của cụ có vấn đề?
Nhận thức của em cho rằng, em không có quyền, không có trách nhiệm và nghĩa vụ chỉ ra cái ngu, cái dốt, cái thiếu thông minh hay thiếu I ốt của một ai đó.

Nếu cụ nhận thấy mình làm được những việc trên, vui lòng chứng minh. Cảm ơn cụ.

Ferrari horse

[Tịch thu bằng lái]
Đề nghị ad min khác vào trả lời!

ad1088

Xe buýt
Theo em chúng ta đều là thành viên of , việc góp ý với nhau theo hướng tích cực. Không nên chê bai nhau dốt ...
Chúng ta đang chia sẻ mà..

Ferrari horse

[Tịch thu bằng lái]
Theo em chúng ta đều là thành viên of , việc góp ý với nhau theo hướng tích cực. Không nên chê bai nhau dốt ...
Chúng ta đang chia sẻ mà..
Cụ đọc thì thấy việc dốt thì nói là dốt thì có gì là xúc phạm? Việc nhân danh người điều hành áp đặt vô căn cứ như vậy là không thể chấp nhận được.

Website
www.facebook.com

M3E92

Xe điện
đó là công kích cá nhân rồi, tuy nhiên nếu phần dưới cụ giải thích chính xác và cụ kia ko bật lại được thì ngu ý của em là ăn thẻ hơi nặng, tất nhiên chỉ là đối với cá nhân em thôi, còn nhiều người khác thì có thể tâm hồn mong manh dễ vỡ hơn.

Website
www.otofun.net
Trong bài PCT TX tôi có viết "

Khối văn hóa xã hội: Sở Giáo dục và Đào tạo, Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch, Sở Y tế, Sở Lao động, Thương binh và Xã hội, Ủy ban Dân số, Gia đình và Trẻ em.
Cứ theo chức năng từ cấp thành phố xuống cấp quận mà hiểu. Nó rộng ngoác chứ ko phải là văn hoá đơn thuần. Và khi phụ trách thì nắm cả chi phối tiền ngân sách xuống cấp dưới nữa là phường. Hiểu theo kiểu hủ nho như cụ thì coi trời bằng vung. Chắc tưởng văn hoá là chỉ phụ trách hát hò vớ vẩn thì mài lại lưỡi trước khi nói
Đã dốt lại còn lắm điều! Trong bộ máy hành chính nó phân ra nhiều mảng như trật tự đô thị, kinh tế và văn xã.... Trong những mảng đó thì thẳng văn xã là thằng yếu kém và đói nhất. Mảng này hầu như không có nguồn thu nên chủ yếu tiêu ngân sách nhằm mục đích tuyên truyền cổ động. Về chuyên môn nó nằm dưới cấp sở về tổ chức nó thuộc phân công của quận ủy!
và bị thẻ phạt từ thành viên điều hành thích là bụp. tôi có hỏi từ nào là từ xúc phạm thành viên khác thì bị đe dọa "Lẽ ra tôi phải gửi cụ cái thẻ "Xúc phạm thành viên khác" thì độ chính xác sẽ lên đến 100% thay vì 90% như thẻ hiện tại.
Cụ có muốn thay thẻ không? "
Tôi cũng biết thành viên này đã từng mắc rất nhiều lỗi bị khiếu nại của các thành viên khác trên diễn đàn vậy thử hỏi thành viên điều hành này có đủ tư cách hay không?
Gửi bác,

Sau khi kiểm tra dữ liệu. BDH xác định mod Thích Là Bụp rút thẻ "ngôn ngữ không phù hợp" đối với comment của bác là hoàn toàn hợp lý. Trong tranh luận thành viên có toàn quyền đưa ra chính kiến và lập luận của mình. Việc bác dùng lời lẽ với tính chất miệt thị thành viên khác không được chấp nhận trên diễn đàn otofun.net. Sau khi kiểm tra quá trình hoạt động nick của bác chúng tôi ghi nhận đây không phải lần đầu bác vi phạm lỗi này. (Profile nick có bác có 6 thẻ cùng một lỗi tương tự).

Để bác có thời gian đọc thêm quy định. Xin mời bác tạm nghỉ 3 tháng.

Thân!

Thích Là Bụp :
Nếu Mr không thích thì có thể nhắc nhở để tôi xóa còm , Tôi cũng rất cân nhắc khi còm đấy ạ , không nên rút ngay thẻ như vậy . Trân trọng !

Chỉnh sửa cuối:

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn

kiensurveyor

Xe tăng
Không liên quan lắm nhưng phải bắt giò bác thớt phát, bác nhầm nhọt giữa đảng và chính quyền rồi.

Việc của thành viên là phải đọc hiểu quy định của diễn đàn. Ban ĐH chỉ làm theo quy định, không có việc thích hay không thích.
Trân trọng.
Vậy sao Cụ không xóa ngay thớt có nội dung nhạy cảm về chính trị , văn hóa , xã hội , tôn giáo ngay từ đầu ? Nếu còm 1, 2 trang , tồn tại vài giờ đồng hồ nghe còn có lý . Đằng này hơn 20 trang , tồn tại vài ngày là sao ? Cụ Thích Là Bụp có thể giả nhời , có thể không nhé :))=))

Trạng thái
Thớt đang đóng