[Thảo luận] Đêm 22/4 xe em bị ném vỡ kính; bắt được thủ phạm

NextOne

Xe hơi
Em cảm ơn các cụ đã chia sẻ. em sẽ bún trả các cụ dần dần. 1 số cụ trách em ko làm đến cùng, nhưng nếu các cụ ở đấy mà nghe chúng nó kêu thét, gào khóc vì bị nhận các "biện pháp" chắc các cụ cũng nghĩ như thế là đủ với chúng nó rồi. Một khi chúng nó đã vào phường, ghép tội gì cho chúng nó cũng được. Có anh CAP còn nói nửa đùa nửa thật với em là "anh có thích bọn tôi khép chúng nó vào tội cướp xe ko?" Em chỉ cười :)
Không biết dân thường như em các anh công an có nhiệt tình như vậy không nhỉ?:-/ Hôm lào cụ cho em mượn cái ...đỏ đỏ trên xe của cụ nhé.

faithful

Xe đạp
;;) em vừa "chạm mặt" vợ chồng kụ chủ thớt ở Thái Hà.hí hí... Em đang 8 với ông anh về sự cố của kụ thì thấy cái xe "quen quen" lướt qua:P em chỉ chỏ dẫn chứng cho ông anh thì thấy 2 vợ chồng kụ ngó nhìn em ;)). Nghe kể thôi mà ông anh của em cũng đồng cảm với kụ lắm ạ.

nguyenphan80

Xe tăng
Tuyến này tối nào em cũng đi , toàn 10h đêm , riêng cái chuyện này phải em là em xuống luôn , phang thẳng vào đầu chúng nó luôn . ĐCM không oánh chúng nó chúng nó nhờn mà ĐCM nó Thanh Hóa ra làm ăn thì cứ làm ăn , sao lại làm trò khốn nạn thế nhỉ ? Phải em em cho nó ngồi vài ngày chết bớt đi , rộng đất

MiTa

Xe lăn
Cụ chủ gặp may nhỉ. Gặp trường hợp như thế này thì đúng là có phải tốn hơn tiền cái kiếng nữa cũng sẵn sàng chi để cho bọn ch ó đó chừa cái thói cắn càn. Cám ơn các a CSCD.

Nhưng mà dân thường bị như thế này không biết các anh ấy có nhiệt tính như vậy không nhỉ? Vẫn hy vọng.

Voka cho câu chuyện của cụ chí bờm và nhiều voka cho hành động của các đồng chí CSCD, CAP \:D/

E cũng đã dính va chạm mấy lần trên đường và đều nhờ các đồng chí 113 hỗ trợ đấy :D . Nói chung trên đường đi nếu gặp va chạm, các cụ cứ bình tĩnh gọi 113 tới thì mọi việc sẽ êm xuôi hơn.

boyIII

Xe đạp
Thực ra CSCD cũng ăn tiền nhưng cá nhân em thấy không có đội này tuần đêm thì đường phố cứ phải gọi là loạn. Hôm em dừng đèn đỏ Láng Hạ - Láng thấy một bạn đi Jupinter mách với 4 chú cơ động có 2 thằng nó vừa đánh em. Ngay lập tức 4 chú cơ động quay xe rồ ga ầm ĩ đuổi theo hướng bạn kia chỉ. Kết quả thế nào thì em không biết nhưng rất hoan nghênh tinh thần trách nhiệm. À mà vào thời điểm đó 4 chú cơ động đang chuẩn bị túm 2 bạn đi wave không mũ bảo hiểm (cơ hội kiếm tiền rõ ràng) vậy mà 4 chú cơ động vẫn bỏ và đuổi theo 2 thằng kia, thật là đáng tuyên dương lắm thay. Về phần 2 bạn đi wave kia thì ôm nhau mừng tủi cười nói cứ gọi là hô hố trông phản cảm béo chịu được.

Chester4T

Xe hơi
Chia bùn chủ thớt... Chắc các bác Thanh Hóa này chán chơi với đường tàu rồi :)). E là rất không thiện cảm với 36 ạh. Dù sao bác chủ thớt hành xử rất đúng mực

quanbom

Xe máy
Thực ra CSCD cũng ăn tiền nhưng cá nhân em thấy không có đội này tuần đêm thì đường phố cứ phải gọi là loạn. Hôm em dừng đèn đỏ Láng Hạ - Láng thấy một bạn đi Jupinter mách với 4 chú cơ động có 2 thằng nó vừa đánh em. Ngay lập tức 4 chú cơ động quay xe rồ ga ầm ĩ đuổi theo hướng bạn kia chỉ. Kết quả thế nào thì em không biết nhưng rất hoan nghênh tinh thần trách nhiệm. À mà vào thời điểm đó 4 chú cơ động đang chuẩn bị túm 2 bạn đi wave không mũ bảo hiểm (cơ hội kiếm tiền rõ ràng) vậy mà 4 chú cơ động vẫn bỏ và đuổi theo 2 thằng kia, thật là đáng tuyên dương lắm thay. Về phần 2 bạn đi wave kia thì ôm nhau mừng tủi cười nói cứ gọi là hô hố trông phản cảm béo chịu được.
em nghĩ đây dễ là bài của 2 chú wave lắm :D

MrBinh

Xe máy
câu chuyện thật li kỳ hấp dẫn

bonbanh

Xe buýt
Chán các chú nhà quê này thật ... hết việc làm rồi mà sao đi phá của thiên hạ . Gặp em mà là các chú CSCĐ thì em nện cho vài cái dùi cui ... cho chừa

Tuanphim

Xe điện
Khiếp đọc mà thấy nhiều cụ xử lý manh động quá, cứ như cách xử lý của cụ Bớm Chì là toàn vẹn nhất=D>, trên xe còn có cả mẹ và bà của con mình nữa :) mà.

auto_nd

Xe tăng
Xe của Bác Chí Bờm là Sonata Y20 phải không ạ ???
Nếu đúng chắc còn lâu lâu mới có cái kinh để thây đấy nhỉ ?

vietmoment

Xe hơi
Nói chung là cứ cái gì hoàn hảo là em lại thấy nghi nghi.. Có gì không phải bác chủ thớt bỏ qua nhé :)

20x20

Đi bộ
ka ka
bac lai co thu han voi ai rui
hu hu
chia buon voi bac nha

xegicunglai

Xe buýt
Nếu xác định cho qua thì khỏi lăn tăn vì đằng nào cũng mất tiền. Nhưng nếu xác định làm thì phải làm tới nơi tới chốn, nếu không sẽ có lần sau với cụ hoặc với người khác nữa.

du muc

Xe đạp
Hoanh hô cụ chụ thớt. :-bd Có vể cụ làm bên bộ tổng tham mưu có khác nên lắm mưu mới tóm cổ được mấy thằng đấy. Ngoài ra tôi thấy cụ cũng có nghiệp vụ báo chí nữa nên cách viết và xón xón ra từng khúc một nên rất lôi cuốn độc giả cứ như phim chưởng bộ Hồng Kông.;)) Cách đánh của bác cũng rất hay, tạm thời lui binh rồi tìm thời cơ chiến lại sẽ mang lại hiệu quả cao trong những tình huống chúng nó đông còn mình thì một mình.:-bd
Sáng nay tí nữa mình chụp cái ảnh xe này đang đi trên đường Giảng Võ cho anh em xem, hóa ra nó nằm ngay trên này rồi he..he