Đệm lò xo cho em Vịt già

hageo

Xe máy
Giải pháp này có thể vận dụng cho con Premacy được không các bác? E đang ao ước giá mà phẫu thuật được đôi chân cho em này dài thêm như bác Vitara ?? Tại sao lại không nhỉ? Các bác sản xuất Mada chắc là sang Vn bổ túc nhỉ??:))

phuong_doc

Xe tải
Vụ này chìm lâu quá. khơi lại nào:41:

SmallRiver

Xe điện
Háng rộng đẹp hơn phải không bác! Bây giờ còn đệm nữa hay là tháo ra rồi bác Nam? 4 cái thụt khi nâng gầm lên rồi vẫn để nguyên thì có tác dụng không nhỉ? hay bác lại nối dài thêm ti phuộc nữa cũng nên?:)

Chỉnh sửa cuối:

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Háng rộng đẹp hơn phải không bác! Bây giờ còn đệm nữa hay là tháo ra rồi bác Nam? 4 cái thụt khi nâng gầm lên rồi vẫn để nguyên thì có tác dụng không nhỉ? hay bác lại nối dài thêm ti phuộc nữa cũng nên?:)
Đệm lò xo (coil spacer) thì để nâng gầm, còn muốn háng rộng thì phải dùng đệm bánh xe (wheel spacer) như thế này bác ạ:

Sau khi đệm lò xo thì em cũng nối dài thụt rồi bác ạ.

phuong_doc

Xe tải
Đệm lò xo (coil spacer) thì để nâng gầm, còn muốn háng rộng thì phải dùng đệm bánh xe (wheel spacer) như thế này bác ạ:

Sau khi đệm lò xo thì em cũng nối dài thụt rồi bác ạ.
anh Năm ui, hum sau cho em mượn 4 cục độn ngang này tiện thể mượn luôn 4 cục độn dọc em thí nghiệm nhá. thật đấy, em sắp lên cơn rùi:69: