Đèn NBR Osram H4 Plus90 sáng thật

BMWx

Xe tải
Pha, cốt của em đã thay ở Năm Vú, ngọt choét. Nhưng em đang đau đầu là mắt em bị kém mà đèn hậu thì tối om. Mẻ mông mấy lần rồi. Cụ Năm Vú xui em lắp thêm cái đèn gầm phía sau (tất nhiên là sáng chế) với giá hãi hùng là 200 oi nên em đành...quay đi.
Nhà Minh, nhà NamVu có sáng kiến gì không.:102:

ruoi

Xe điện
Website
www.sirnam.co.cc
Pha, cốt của em đã thay ở Năm Vú, ngọt choét. Nhưng em đang đau đầu là mắt em bị kém mà đèn hậu thì tối om. Mẻ mông mấy lần rồi. Cụ Năm Vú xui em lắp thêm cái đèn gầm phía sau (tất nhiên là sáng chế) với giá hãi hùng là 200 oi nên em đành...quay đi.
Sáng kiến trị giá 200 oi cụ còn kêu ca gì nữa....:21::21::21:

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Điêu quá, 200 Mỹ chứ Oi đâu. Đó là phương án cao, còn PA thấp thì hơn 1T thôi.

5491

Xe tải
Today e ra chỗ NV lắp H4 đc khuyến mại trước hẳn 1 ngày. E mở hàng là đắt hàng lém đấy :6::6::6: Chúc cụ NV mua may bán đắt nhé (b)(b)

quyetthang

Xe tăng
Cụ Nam vũ làm đến mấy giờ ạ, trưa cụ có làm ko vì em đi làm cả ngày, tối 7h mới về nên ko biết làm đc lúc nào??? em đinh lắp H4 break night Pus 90 cho em Getz, cụ cho em hỏi, cốt của bóng này có sáng hơn bóng cũ nhiều ko a, hay chỉ có Pha là sáng hơn?????

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Cụ Nam vũ làm đến mấy giờ ạ, trưa cụ có làm ko vì em đi làm cả ngày, tối 7h mới về nên ko biết làm đc lúc nào??? em đinh lắp H4 break night Pus 90 cho em Getz, cụ cho em hỏi, cốt của bóng này có sáng hơn bóng cũ nhiều ko a, hay chỉ có Pha là sáng hơn?????
Bác cho số đt và địa chỉ đi, NV của em sẽ qua giao hàng và lắp tại chỗ cho bác.

H4 Plus 90 có chế độ cốt thực sự hiệu quả, nhiều khi em chả cần dùng pha nữa vì ko muốn xe ngược chiều bị chói mắt (b)(b).

Chuối Hột

Xe tải
quangtayho viết
Mi.a, còn vụ bị thằng chạy sau giương pha nhòm vào *ít cũng rât khó chịu. Có lần em giơ ngón tay giữa ra cửa dể chửi rồi đấy ạ
.
Nghe cụ cua và mấy cụ bức xúc vụ dương pha này giống em quá. Thấy chúng nó vô văn hóa không còn từ nào để chửi, Trước đây em chạy em xe ghẻ bị một chú Corola cứ gí vào đít và dương pha, em hạ kính xuống ra hiệu cho nó cụp pha vậy mà nó cứ nháy pha rồi lại cửng ngược pha lên thế là em xác định cho nó hôn vào đít phát vì đít em xe này ghẻ lở hắc lào đầy rồi, lúc đó trên đường Nghi Tàm không chạy được nhanh thế là em phanh một phát ông nội kia không phanh kịp lao chéo một phát vào đít em đi toi quả mắt trái, đít của em thì cũng lõm vào và xước ít sơn. Em xuống xe giả bộ chửi bới ầm ĩ rồi ra vẻ độ lượng bảo là thấy ông bị nặng hơn nên tôi tha cho ông đấy nhé, tại ông đi đường phố mà cứ cửng pha chói mắt tôi không nhìn thấy thằng trước phanh nên phải phanh gấp, tôi không bắt đền ông là may lắm rồi...chú kia mặt non choẹt có vẻ cay mũi lắm nhưng không dám làm gì.
Các cụ có biện pháp nào để hạn chế cái vụ cửng pha này không ạ? em thì mới đầu cũng không định lắp thêm bóng plus nhưng dạo này hay về quê ở Thái Nguyên thấy dân quê mình đi đường phố ông nào cũng giương ngược pha lên để khoe hay sao ý, buồn:77:( cụ nào ở TN bỏ quá cho em nhé, em thấy thế nào thì nói vậy thôi chứ em cũng là dân TN mà) chắc hôm nào em cũng làm bộ plus về quê khoe:21: Đường HN thì đèn cos hiện tại em thấy ổn, có điều lắp plus chắc chắn là đẹp hơn rồi:41:

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Tittop9

Xe tải
Em đi trên quốc lộ bị pha nháy mà không hạ là em cứ nhằm đầu nó mà fi ( Xe nó to thì nép lại ko thì ... ). Nhiều thằng taxi bị em cho nép vô lề đường rồi. Gặp Trago Gold thì em nép vô ven để bảo toàn lực lượng ạ :77:

pilot_8x

Xe đạp
Bác nào cho em cảm nhận dùng đèn ánh sáng trắng đi trời mưa với. Hôm nọ em chạy xe của bạn lắp đèn ánh sáng trắng. Em thấy tầm nhìn rất kém hay tại lắp bóng lởm.
Thanks các bác

tuanminh1912

Xe buýt
Bác cho số đt và địa chỉ đi, NV của em sẽ qua giao hàng và lắp tại chỗ cho bác.

H4 Plus 90 có chế độ cốt thực sự hiệu quả, nhiều khi em chả cần dùng pha nữa vì ko muốn xe ngược chiều bị chói mắt (b)(b).
.
Nghe cụ cua và mấy cụ bức xúc vụ dương pha này giống em quá. Thấy chúng nó vô văn hóa không còn từ nào để chửi, Trước đây em chạy em xe ghẻ bị một chú Corola cứ gí vào đít và dương pha, em hạ kính xuống ra hiệu cho nó cụp pha vậy mà nó cứ nháy pha rồi lại cửng ngược pha lên thế là em xác định cho nó hôn vào đít phát vì đít em xe này ghẻ lở hắc lào đầy rồi, lúc đó trên đường Nghi Tàm không chạy được nhanh thế là em phanh một phát ông nội kia không phanh kịp lao chéo một phát vào đít em đi toi quả mắt trái, đít của em thì cũng lõm vào và xước ít sơn. Em xuống xe giả bộ chửi bới ầm ĩ rồi ra vẻ độ lượng bảo là thấy ông bị nặng hơn nên tôi tha cho ông đấy nhé, tại ông đi đường phố mà cứ cửng pha chói mắt tôi không nhìn thấy thằng trước phanh nên phải phanh gấp, tôi không bắt đền ông là may lắm rồi...chú kia mặt non choẹt có vẻ cay mũi lắm nhưng không dám làm gì.
Các cụ có biện pháp nào để hạn chế cái vụ cửng pha này không ạ? em thì mới đầu cũng không định lắp thêm bóng plus nhưng dạo này hay về quê ở Thái Nguyên thấy dân quê mình đi đường phố ông nào cũng giương ngược pha lên để khoe hay sao ý, buồn:77:( cụ nào ở TN bỏ quá cho em nhé, em thấy thế nào thì nói vậy thôi chứ em cũng là dân TN mà) chắc hôm nào em cũng làm bộ plus về quê khoe:21: Đường HN thì đèn cos hiện tại em thấy ổn, có điều lắp plus chắc chắn là đẹp hơn rồi:41:
Bác Năm Vú có loại đèn hậu nào chiếu thẳng vào mặt thằng đi sau giương pha không ạ, có đèn laze thì càng tốt ạ, em muốn lắp một bộ quá:102:

OmegaO9

Xe container
Người OF
Nghe thông tin bóng Philips khá hấp dẫn nên em xin phép bồ hóng tý(y)
em thấy có 1 địa chỉ bán bóng đèn Philips DiamondVision ở Cầu giấy
Wintech Việt Nam-120 Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy số để các cụ hỏi 04-39958944

Cuabien

Xe điện
Nghe thông tin bóng Philips khá hấp dẫn nên em xin phép bồ hóng tý(y)
em thấy có 1 địa chỉ bán bóng đèn Philips DiamondVision ở Cầu giấy
Wintech Việt Nam-120 Nguyễn Phong Sắc, Cầu Giấy số để các cụ hỏi 04-39958944
Chỗ này với chỗ bọn em mua là 1 mừ ! :21:

OmegaO9

Xe container
Người OF
vâng, thông tin về bóng đèn này của các cụ thật là hữu ích.
Mà cụ Cua có vẻ nóng mắt với cái kiểu rương pha trong thành phố nhỉ :P , đùa vậy thôi chứ em cũng thuộc mẫu chạy xe khá nóng tính,nhiều lúc có những tình huống,góc vượt hết sức thuận lợi mà mấy thằng củ chuối phía trước cứ thích lấn đường,taxi thì không chấp rồi, còn xe khác thì em chọn giải pháp nếu xin đường vượt bằng xi nhan, và nháy đèn nó cố tình không cho vượt thì em bật pha luôn:redface:

TukTuk4WD

Xe đạp
Em đang muốn kiếm đôi đèn PHILIPS CrystalVision H7 - 4300K có cụ nào biết chỗ bán chỉ em cái nhể ? :102:
có loại sáng 4300k hả cụ.hôm trước em mới mua đôi H4 6000k.em bảo có loại nào sáng nhất ko , họ bảo loại nầy là gần nhất rồi:6:
thế rổ rá như các cụ bảo là có balat chưa hay là chỉ có bóng đèn thôi.

Chỉnh sửa cuối:

_MBBG_

Xe điện
.
về vụ này em gặp không ít lần cụ ạ theo em có 3 cách để đặc trị vụ này
Cách thứ 1: em nhường cho nó lên trước rồi nhà em tương lại,giữ khoảng cách chuẩn để cho pha ăn trọn vào kính chiếu hậu,xe đỗ ở đèn đỏ thì nhà em đỗ sau hơi lệch sang 1 bên để tương thẳng vào gương bên tài...kết quả là có 2 chú không chịu nổi phải ép sang 1 bên không dám đi trước với em nữa...bõ ghét
Cách thứ 2: (hơi bẩn đời) em vẫn đi trước đợi đến khi đỗ ở đèn đỏ cho nó sát vào mông mình để ko còn đường lách nữa,em cứ đỗ ỡ đó đến khi đèn xanh còn 2 giây em vọt 1 phát thế là chú em đấy làm thêm cái đèn đỏ nữa,cách này rất gây ức chế nếu gặp lúc đường đông...nhưng hay bị người khác chửi :21:
Cách thứ 3: (đang ấp ủ trong thời kì thai nghén) em sẽ nhờ cụ Năm Vú độ cho em 1 quả pha trên bệ phía băng ghế sau nhưng phải có công tắc riêng thằng nào bố láo em tương thẳng vào chân dung nó,cách này xin thưa với các cụ cho dù có đeo đến 10 cái kính râm cũng lóa :21:

BMWx

Xe tải
Cách thứ 1: em nhường cho nó lên trước rồi nhà em tương lại,giữ khoảng cách chuẩn để cho pha ăn trọn vào kính chiếu hậu,xe đỗ ở đèn đỏ thì nhà em đỗ sau hơi lệch sang 1 bên để tương thẳng vào gương bên tài...kết quả là có 2 chú không chịu nổi phải ép sang 1 bên không dám đi trước với em nữa...bõ ghét
Cách thứ 2: (hơi bẩn đời) em vẫn đi trước đợi đến khi đỗ ở đèn đỏ cho nó sát vào mông mình để ko còn đường lách nữa,em cứ đỗ ỡ đó đến khi đèn xanh còn 2 giây em vọt 1 phát thế là chú em đấy làm thêm cái đèn đỏ nữa,cách này rất gây ức chế nếu gặp lúc đường đông...nhưng hay bị người khác chửi :21:
Cách thứ 3: (đang ấp ủ trong thời kì thai nghén) em sẽ nhờ cụ Năm Vú độ cho em 1 quả pha trên bệ phía băng ghế sau nhưng phải có công tắc riêng thằng nào bố láo em tương thẳng vào chân dung nó,cách này xin thưa với các cụ cho dù có đeo đến 10 cái kính râm cũng lóa :21:
Cụ quả là dã man như con ngan:)):)):))

Djokovic

Xe điện
E nghĩ 1 cách nữa là độ vào sau mông 1 cái gương (to to 1 tý) Khi nào thằng nào giương pha thì cái gương đấy nó chói lại (Tự tay bóp ...ái). Có cụ nào độ cho cái gương đấy gập ra gập vào và điều chỉnh như gương chiếu hậu thì chuẩn nhất.. :)):))

Vietroad111

Xe buýt
có loại sáng 4300k hả cụ.hôm trước em mới mua đôi H4 6000k.em bảo có loại nào sáng nhất ko , họ bảo loại nầy là gần nhất rồi:6:
thế rổ rá như các cụ bảo là có balat chưa hay là chỉ có bóng đèn thôi.
Em vừa mua 1 cặp. Chỗ 120 NPS chỉ lắp đặt và lấy hàng từ chỗ Đường Láng (số 5 Nguyễn Khánh toàn chuyển sang, chỗ này cụ Cua giới thiệu) giá 1 củ/ cặp PHILIPS CrystalVision H7 - 4300K

redarcher

Xe buýt
Up lên, vote lên nào:69: