[VHGT] Điên tiết vì cách đi vô học ở đoạn bia Cường Hói.

dungvna

Xe tải
Website
www.nonson.vn
em nghĩ là việt nam nên đưa môn an toàn giao thông thành một môn học chính thức, và cần phải học trong nhiều cấp học, thế thì ý thức người dân việt nam mới khá lên được

hoanglee94

Xe tăng
em nghĩ là việt nam nên đưa môn an toàn giao thông thành một môn học chính thức, và cần phải học trong nhiều cấp học, thế thì ý thức người dân việt nam mới khá lên được
Và phải học từ cấp 1 cụ ạ, cho bọn trẻ nó thấm vào đầu thành thói quen và biết nhắc nhở bố mẹ chúng nó ^^

xe thủng lốp

Xe container
Khi nào số lượng người chết đủ để cảnh báo người dân thì tự họ sẽ đi đúng thôi ạ :D

hoanglee94

Xe tăng

4banhhanoi

Xe tải
Và phải học từ cấp 1 cụ ạ, cho bọn trẻ nó thấm vào đầu thành thói quen và biết nhắc nhở bố mẹ chúng nó ^^
Nhiều hôm e cuốc bộ chứng kiến đèn đỏ còn 5s, mẹ chở con bé trên 2B đã lướt, e nghe rõ cô bé con thắc mắc 'mẹ ơi đèn đỏ sao mẹ lại đi', bà mẹ lúc đấy đã lướt đến giữa ngã tư trả lời tưng tửng 'đèn đỏ hết rồi, đèn xanh mà', nói rồi chỉ ngay cái đèn xanh vừa mới bật lên :(

Người lớn còn lấp liếm thế thì giáo dục trẻ em có ăn thua gì ko. Chả trách đến tuổi trẻ con lớn, chúng nó thấy lý thuyết chúng đc dạy chả ăn nhập gì với cuộc sống, chúng nó mới sinh hư.

buicongchuc

Tháo bánh
Chỗ ngã 4 đèn xanh - đỏ đường Tân Xuân giao với Hoàng Tăng Bí ở gần nhà em cũng tương tự. Từ ngày có cái ngã 4 này, dân chủ yếu rẽ trái ngược chiều, lại còn vượt đèn đỏ nữa chứ, cứ vô tư như đúng ây. Mà cách phân làn giao thông như thế là rất hợp lý. Tại vị trí rẽ trái ngược chiều và vượt đèn đỏ, đã có ít nhât là em biết được có 2 chú 2B và 1 chú 4B bị "hung thần xe tải" đi đúng chiều đưa về với ông bà ông vải rồi. Em đi 4B hoặc 2B qua đó, dừng đèn đỏ hoặc vòng rẽ trái, thế nào cũng có người nghĩ "thằng hâm". Nhưng em mặc kệ! "Nhanh 1P chậm cả đời" các cụ ạ!

Website
www.otofun.net
Vâng, hoàn toàn đồng ý, nhất là mấy thằng xxx có trách nhiệm, cho nó đi học lại hết=))