Độ âm thanh xe Getz

Website
maytinhthudo.vn
:102:Em chào các cụ!
Dạ nhà iem mới chuyển sang đi xe Getz, thấy vụ âm thanh ở đây chán vãi. Dạ các cụ đừng trách em không lục bài cũ, em đọc phần Độ âm thanh ở đây 3 ngày roài mà cũng chẳng hiểu mô tê ráo trọi zì hết, híc. Ra tiệm thì không biết tin ai híc.

Em thấy âm thanh xe Yaris là ổn so với nhu cầu của nhà em. Vậy cụ nào có kinh nghiệm bày em cách độ chú getz sao cho chỉ cần ngang = em yaris về mặt chất lượng âm là ô kê roài. Em cũng ít xèng không muốn phung phí quá.
Ngoài ra có thể nghe được mp3 qua cổng usb hoặc sony ericsson (có jắc cắm vô đường aux gì đóa).

Cụ nào giúp đỡ thì cho em luôn tổng phí tổn với ạ, em (b) và (c)

Website
maytinhthudo.vn
dạ cảm ơn các cụ đã có nhời tư vấn cho nhà iem nhanh chóng ợ.
Có điều em thấy vẫn chưa được sáng tỏ lắm. Độ như bác Duylinhaudio thì đã được tầm cấp của em Y-a-rít chưa ợ? hay cao hơn roài? mà vẫn chưa thấy tổng chi phí đâu, chưa có cách nào nghe mp3, đường âux nữa hix :102:

Cụ Duylinhaudio với cụ MK cho nhà iem 1 nhời đi ợ, để khi cần em ra 1 phát là xong luôn chứ lại hỏi đi hỏi lại sợ các cụ không có thời gian lại chưởi em nhà quê thì ngượng lém :69:

KAT

Xe tăng
Cụ pm riêng từng bác 1 thì dễ hơn:)

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Giá thành thì vô cùng hợp lý cụ ạ, giá bên em public chứ không cần phải PM. Lắp đặt xong hay gấp khoảng 4-5 lần Yaris cụ nhá.

- Nếu cụ lắp 2 cặp loa như hình xe của nhà cụ Pene thì là Blaupunkt GTx-652 x 2 cặp x 60USD = 120USD - Lắp đặt free hay đổi cafe cũng được (c):21:

- Nếu hơn chút cụ lắp phía trước loa component (loa tweeter rời) Blaupunkt GTc-662 x 1 cặp x 95USD và phía sau Blaupunkt GTx-652 x 1 cặp x 60USD là quá ngon. Tổng thiệt hai là 155USD. Lắp đặt vẫn free hoặc đổi cafe (c):21:

Len_duong_nao

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hi
Có khi mai em cũng ghé qua bác DuyLinh làm lại âm thanh cho Getz nhà em mới được.
Nghe các bác tư vấn nhiều em thấy lắp Blaupunkt GTx-652 x 2 cặp x 60USD = 120USD
là vừa túi tiền em rồi.
Nhưng vãn còn đang lăn tăn cái đầu đọc chưa biết thay cái nào? (em còn khoảng hơn 2 củ thôi)
Nhờ các bác tư vấn giúp với ạ
@bác Duy Linh:Cái báo giá đầy có bớt tí nào cho thành viên OF ko ạ?

Kính các bác 3 ly (b)

Q.Cuong (YM phamquangbk)

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Hi
Có khi mai em cũng ghé qua bác DuyLinh làm lại âm thanh cho Getz nhà em mới được.
Nghe các bác tư vấn nhiều em thấy lắp Blaupunkt GTx-652 x 2 cặp x 60USD = 120USD
là vừa túi tiền em rồi.
Nhưng vãn còn đang lăn tăn cái đầu đọc chưa biết thay cái nào? (em còn khoảng hơn 2 củ thôi)
Nhờ các bác tư vấn giúp với ạ
@bác Duy Linh:Cái báo giá đầy có bớt tí nào cho thành viên OF ko ạ?

Kính các bác 3 ly (b)

Q.Cuong (YM phamquangbk)
Nếu xe cụ chưa có đầu CD thì cụ xem cái gói Silver 199$ - 02 cặp loa Blaupunkt GTx-652 và 01 CD/MP3 Blaupunkt Acapulco MP52.

Delete_All

Xe hơi
em toàn lắp lộ cộ, tổng số loa trên xe là 9 cái mà nghe vẫn bập bùng quá, Hôm nào rảnh phải qua bác Duylinh đầu tư lại mới được

Len_duong_nao

Xe tải
Website
www.facebook.com
Hôm trước qua bác Duy Linh lắp cái gói Sliver cho con vợ 2 Getz nhà em(30V-2231).
Nói chung đổ tiền vào thì cũng thấy nó khác thật, âm thanh hơn hẳn mấy cái loa theo xe...
Nhưng cơ mà em khó tính hay sao nghe vẫn thấy thiếu thiếu tiếng Bass...
Có lẽ hôm nào lại phải xuống làm thêm cái Sub nữa chắc mới nghe được...

Ps: qua chỗ bác DuyLinh làm thấy dịch vụ OK, mọi thứ phục vụ nhiệt tình, chu đáo...
Voice cho bác cái:67:

Hẹn bác hôm nào xuống làm thêm cái Sub

Spippo

Xe máy
Cụ duylinh cho hỏi nếu cháu lắp cái gói Silver đấy cho em Getz nhà cháu thì mấy cái loa, radio kèm theo xe vứt đi đâu ạh ???? :^)

Hoanguyenhuu

Xe tải
Nhưng cái đó cụ chỉ có cho vào mục trao đổi là nhanh thui. Xem có bác xe tải nào có nhu cầu không?
Mà e nghe nói các pác trong ô tô phun đang có phong trào dùng hàng chính hãng theo xe đấy, bác bán có khi lại được ...1 mớ ấy chứ???

E300

Xe đạp
Các cụ cho hỏi yaris có cần phải độ thêm những gì không ạ? em không rành về mấy món này mong các cụ chỉ giáo.

Hiến Germany

Đi bộ
Cụ
Giá thành thì vô cùng hợp lý cụ ạ, giá bên em public chứ không cần phải PM. Lắp đặt xong hay gấp khoảng 4-5 lần Yaris cụ nhá.

- Nếu cụ lắp 2 cặp loa như hình xe của nhà cụ Pene thì là Blaupunkt GTx-652 x 2 cặp x 60USD = 120USD - Lắp đặt free hay đổi cafe cũng được (c):21:

- Nếu hơn chút cụ lắp phía trước loa component (loa tweeter rời) Blaupunkt GTc-662 x 1 cặp x 95USD và phía sau Blaupunkt GTx-652 x 1 cặp x 60USD là quá ngon. Tổng thiệt hai là 155USD. Lắp đặt vẫn free hoặc đổi cafe (c):21:
Cụ duylinhaudio ơi diễn đàn cũng lâu rồi nếu cụ đi qua ghé qua e hỏi nhờ tí nha. Con getz nhà e muốn nhạc hay thì phải thay cả loa lẫn đầu cd à. E chỉ cần nó có tiếng bass nhiều chut thôi như con i10 bây giờ là ok lắm rồi. Lắp trầm thì lích kích quá. Bác tư vấn dùm

:102:Em chào các cụ!
Dạ nhà iem mới chuyển sang đi xe Getz, thấy vụ âm thanh ở đây chán vãi. Dạ các cụ đừng trách em không lục bài cũ, em đọc phần Độ âm thanh ở đây 3 ngày roài mà cũng chẳng hiểu mô tê ráo trọi zì hết, híc. Ra tiệm thì không biết tin ai híc.

Em thấy âm thanh xe Yaris là ổn so với nhu cầu của nhà em. Vậy cụ nào có kinh nghiệm bày em cách độ chú getz sao cho chỉ cần ngang = em yaris về mặt chất lượng âm là ô kê roài. Em cũng ít xèng không muốn phung phí quá.
Ngoài ra có thể nghe được mp3 qua cổng usb hoặc sony ericsson (có jắc cắm vô đường aux gì đóa).

Cụ nào giúp đỡ thì cho em luôn tổng phí tổn với ạ, em (b) và (c)
Tai cụ mới nghe tới xe Yaris mà đã muốn đổi loa thì em đồ rằng cụ sẽ đổi dài dài .. cụ nên lên xe của một số thành viên ae Car Audio nghe thử rồi hãy quyết ... cần thì mua lại đồ thanh lý của ae .. rẻ hơn mua mới nhiều ..

9 cái thì không bập bùng mới loạ cụ ơi :))
số lượng loa không nói lên chất lượng .. bộ Logic 7 nổi tiếng của xe BMW được PR miễn chê với 13 loa .. tai em nghe chả ra sao ..