Đố các bác đây là xe gì ?????

Hung Thần

Xe đạp
Xe này bạn em mới mua, 34.5 triệu ở Khâm Thiên. Nó là Bella đời mới, giống y trang xe LX VN, ngay cả cái logo phía trước, thay vì Piaggo thì là Bellagio. Xe này là xe liên doanh của VN với TQ. Nghe bạn nói xe đi thích lắm, êm và lướt.
không ham của tàu

rgvmen

Xe container
Em vừa được ngó con này ở bãi xe cơ quan, ga thử thấy máy chắc và êm, k rõ chạy thế nào, về hình thức thì nhái lại LX, kể cả cái pô xe luôn, còn các bác đừng nhầm với Bella của Suzukia nhé, con xe này nhãn hiệu rất nhập nhằng, tên xe thì là Bella và chữ đỏ dập ở máy là Sapphire chứ k có chữ Suzuki nào cả đúng như bác cậu ông rời nói ở trên, máy nhìn bề ngoài cũng không giống máy Sapphire đâu nhưng nếu k xem mà chỉ nghe nói lại mọi người dễ nhầm lẫn và tưởng đây là 1 dòng Sapphire của Su ấy :)
Dù sao em vẫn vote cho con xe này về "mức độ nhái LX" "chuẩn" hơn là SYM ê li da bét :))

ali47

Đi bộ
GỠ RỐI EM BELLA 2010 CÁI NÈO!!!

thiệt thà mà noái, chằm hăm em nài từ mấy tháng nay roài, nhưng vẫn chưa hoàn toàn yên tâm để cưới em nó về được. bẵng đi một thời gian, bây giờ lại thấy thông tin về em nó sao lại quá nhập nhằng, hic

vấn đề nằm ở chỗ cái thương hiệu của em í. Rõ ràng trên website của công ty Tiến Lộc, mặc dù ảnh chụp không rõ, nhưng vẫn có thể suy luận ăn chắc rằng, tên em nó là bellagio, với góc nhìn cùng phía với chân chống nghiêng

chi tiết cận cảnh tí nhé

thê nhưng, nhiều xe chạy ngoài đường, em chỉ thấy được cái tên bella, chứ không phải là bellagio, bằng chứng đây nhé

mặt khác, điếm mất an toàn hơn cả, là đây
http://www.lowbudgetscooters.nl/bellagio.html

hic, có ai tỏ tưởng thì lí giải giùm em...

hanoictech

Xe tải
Website
www.e-shop.vn
Ờ, bây giờ thi em đã hiểu tại sao lại ngừng sản xuất Bella cũ... Ngày xưa (tầm này năm ngoái) Gấu nhà em thích xe Bella đời trước này lắm, lúc đấy mua cũng hiếm hỏi ra thì nghe bảo bên hãng bảo là sắp ngừng sản xuất xe này vì chuẩn bị ra đời mới hơn, em chờ mãi chả thấy, hoá ra là em này. Trông cứ tựa tựa LX...
Nếu đúng là Bella thì Xe này là của Tiến Lộc Sài Gòn lắp ráp với kiểu dáng sáng chế của họ. Máy thì nhập của Haojune Đài Loan (hình như đây là hãng liên doanh với Suzuki thì phải). Tiến Lộc là cty lắp ráp các xe khác như Sapphire...
Vợ em cũng đang đi xe Bella đời cũ, kiểu dáng thì đẹp hơn "Sắp Chết Rồi" (SCR) nhưng máy móc thì không ngon bằng đâu, dịch vụ hậu mãi cũng kém.
ở Hà Nội có khoảng 3 cửa hàng bán xe này ở Khâm Thiên, Hoàng Hoa Thám và Võ Thị Sáu.
Em dự rằng cũng giống như đời Bella trước thì nếu mua ở SG có thể rẻ hơn ở HN khoảng 2-3tr đấy! Mua ở SG chắc chỉ khoảng 30tr thôi!
Chất lượng vậy thì rõ rồi. Nhưng nhìn cũng nhái nhái