[Đã bán] Dọn nhà lấy chỗ để xe oto: Xe máy, laptop, quây chống chuột xe oto, điện thoại...

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
123 VNĐ

huusang

Xe buýt
Dọn nhà để lấy chỗ để xe oto nên em bán :
1. Xe máy Honda Fuma của vợ, đăng ký năm 2008. Xe bảo dưỡng tổng 1.6 tr cách đây 4 tháng, em mới thay dầu đc vài tuần. Tình trạng xe bên ngoài liền mạch, chạy êm, bốc, máy 125 cc, odo thì em ko chắc vì vợ em đi làm cách nhà 800m, rồi chợ búa, đưa đón f1. Do đổi sang xe điện của bác V nên bán. Em để giá 3.2 triệu.( Done)

2. Quây chống chuột xe oto ( có thể quây đc xe 7 chỗ như Innova). Tình trạng mua về còn nguyên, em chưa bóc tem ra. Do có ý định gửi xe ngoài bãi mà xe oto thì em rất ít đi, nhưng nghĩ tiếc xe phơi bụi nên em lại để xe ở nhà. Em mua 1.3 triệu, giá thanh lý 1 tr:( Done)

3. Laptop Lenovo của F1, em mới mang ra Lương thế Vinh để vệ sinh và thay bàn phím định để F1 đi học, nhưng trường cháu đòi hỏi máy tính cấu hình cao nên máy này ko phù hợp. Tình trạng máy chạy ok, pin hơi kém. Em thanh lý 1.35 tr(Done)

4. Điện thoại nokia - đời ơ kìa hàng sưu tầm ( em cũng ko nhớ loại gì) . Máy hoạt động bình thường. Giá tl 150k ( đủ bình xăng sh): (Done)

5. Giá cả em đưa ra các cụ xem nhắc đc cái gì thì nhắc, có những thứ có khi các cụ cất công đến nhà em, em mời nước vối và tặng. Tks các cụ.

Chỉnh sửa cuối:

huusang

Xe buýt
Em đẩy thớt lên . Máy tính và đt đã có 2 cụ cọc rồi ạ

Nozomi

Xe buýt
1. Xe máy Honda Fuma của vợ, đăng ký năm 2008. Xe bảo dưỡng tổng 1.6 tr cách đây 4 tháng, em mới thay dầu đc vài tuần. Tình trạng xe bên ngoài liền mạch, chạy êm, bốc, máy 125 cc, odo thì em ko chắc vì vợ em đi làm cách nhà 800m, rồi chợ búa, đưa đón f1. Do đổi sang xe điện của bác V nên bán. Em để giá 3.2 triệu.

2. Quây chống chuột xe oto ( có thể quây đc xe 7 chỗ như Innova). Tình trạng mua về còn nguyên, em chưa bóc tem ra. Do có ý định gửi xe ngoài bãi mà xe oto thì em rất ít đi, nhưng nghĩ tiếc xe phơi bụi nên em lại để xe ở nhà. Em mua 1.3 triệu, giá thanh lý 1 tr:

3. Laptop Lenovo của F1, em mới mang ra Lương thế Vinh để vệ sinh và thay bàn phím định để F1 đi học, nhưng trường cháu đòi hỏi máy tính cấu hình cao nên máy này ko phù hợp. Tình trạng máy chạy ok, pin hơi kém. Em thanh lý 1.35 tr

4. Điện thoại nokia - đời ơ kìa hàng sưu tầm ( em cũng ko nhớ loại gì) . Máy hoạt động bình thường. Giá tl 150k ( đủ bình xăng sh)

5. Giá cả em đưa ra các cụ xem nhắc đc cái gì thì nhắc, có những thứ có khi các cụ cất công đến nhà em, em mời nước vối và tặng. Tks các cụ.
Xe biển 85 là xe gì vậy cụ, có thanh lý nốt k😁

huusang

Xe buýt
Siêu xe em vừa đi rửa sạch sẽ để đón mấy cụ hẹn đến lấy ạ. Xe em mang tên 1 chị cùng có quan vợ - do hồi đó em chưa có hộ khẩu hn

donguyendung

Xe hơi

3. Laptop Lenovo của F1, em mới mang ra Lương thế Vinh để vệ sinh và thay bàn phím định để F1 đi học, nhưng trường cháu đòi hỏi máy tính cấu hình cao nên máy này ko phù hợp. Tình trạng máy chạy ok, pin hơi kém. Em thanh lý 1.35 tr

Laptop này mã máy của nó là gì cụ ơi ?? để em tra cứu thông tin em nó xem sao

huusang

Xe buýt
Trạng thái
Thớt đang đóng