Don't cry for me ! Premacy

Chaien

Xe tăng
Dạo này đọc rao vặt linh tinh thấy Premacy cũ bị o ép quá các bác ạ! ai đời xe đẹp mà họ chỉ trả đến 18k là cùng, nếu không thì trả 15-16k :'( Em thấy rất vô lý nếu so với các loại xe cũ khác! Không dám so sánh với Toyota nhưng VD: DW Laceti max có khi còn bán được giá hơn hê hê ! Thật là nực cười vì Daewoo sao so được với Mazda !!??!!
Tóm lại em quyết định sẽ ko bao giờ bán cả và sẽ đi đến khi nào hỏng thì thôi! ( chắc còn lâu lắm hê hê )
Xe này đi vẫn quá chuẩn mà, có phải kêu ca gì đâu các bác nhể

Thật là quá vô lý khi đánh giá thấp 1 dòng xe tốt như vậy !

Mong các bác cùng cảnh ngộ ủng hộ em! :'(

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
Em rất ủng hộ bác nhưng cũng vừa sút Pre của em rồi, vấn đề là giá xe mới tụt một phát xuống còn 24k bác ợ.

Chaien

Xe tăng
Ai bảo bác sút hê hê tại sao phải sút hả ? ai bắt hả ? giá mới vẫn đắt hơn lúc tớ mua hơ hơ 22k

nho_vo

Xe đạp
Vì giá xe PRE mới cao hơn giá Lacetti MAX mới

MZP

Xe tải
Hô hô...em vẫn cùng Hội Prè với bác mà... kệ chứ chất lượng nằm trên tay lái. Cái mà cả nhà em đều thích thú là xe Pre có khoang hành khách rất rộng, vẫn lịch sự như dòng sedan...nói chung chẳng có vấn đề j phải lăn tăn. Vốn dĩ thị trường ôtô đã ko công bằng rồi...hehe. Cố gắng mà chăm sóc vợ mình cho chu đáo bác ạ. Nhất là có Airbag và ABS...đi đường rất an toàn. Với Prè điều đáng lưu tâm nhất là hệ thống đèn chiếu sáng...chơi xenon hết là ngon lắm. (y) :)

Chỉnh sửa cuối:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
MZP nói:
Với Prè điều đáng lưu tâm nhất là hệ thống đèn chiếu sáng...chơi xenon hết là ngon lắm. (y) :)
MZP lắp xenon hết bao nhiêu, mất bao lâu, lắp ở đâu và thấu kính xử lý như thế nào?

Chaien

Xe tăng
Em được thằng bạn mua cho 1 cặp Halogen H4 tăng độ sáng thêm 50% nên bây giờ ánh sáng rất ổn rồi!Sáng lắm!Dùng 2 năm rồi mà chưa thấy cháy!cần gì Xenon kekeke

Chaien

Xe tăng
nho_vo nói:
Vì giá xe PRE mới cao hơn giá Lacetti MAX mới
Thì Pre cũ phải cao hơn Lac max cũ chứ???đằng này nếu 16-17k thì còn thấp hơn Lac cũ :'(

GiangtrocTài khoản đã xác minh

Thành viên sợ vợ
GiaoThong nói:
MZP lắp xenon hết bao nhiêu, mất bao lâu, lắp ở đâu và thấu kính xử lý như thế nào?
Bác gặp thằng Khôi béo (minhkhoi) 3tr cả pha+cốt luôn. Ngon vật vã.
Đã lắp cho 3 xe (em + bạn), chưa thấy vấn đề gì.