Du hí Xuân Mai 22/10......

diC.o.C

Xe hơi
Mợ ơi tình hình chẳng thấy mợ Vân vào chém ji nhỉ? hay làm hôm ây đi làm về có mùi ..... nên chồng nó chém luôn rui b-(
Còn cụ nữa, cũng có mùi... hay sao mà lên đây vào cái giờ bí hiểm thế này?

Huypq

Xe tải
Website
www.glcvietnam.com
Báo cáo các kụ là hôm đấy say đến nỗi mà e đi về nhầm mạ nó đường, đi mãi mà chẳng thấy đường Láng - Hòa lạc đâu, cuối cùng nó lại ra cái đường Biên Giang - Hà Đông, cũng may là 5h 1 phút e về đến 3B, sau đó phóng xe máy về đến nhà đúng 5g 29 phút, vừa kịp đón thằng cu. Hôm đấy máu quá mà ko ở lai chơi với các cụ tới bến được, tiếc đứt từng khúc ruột!

Soler0

Xe máy
Mợ ơi tình hình chẳng thấy mợ Vân vào chém ji nhỉ? hay làm hôm ây đi làm về có mùi ..... nên chồng nó chém luôn rui b-(
Tình hình là chồng em bảo em đi theo HNC luôn không phải về nhà nữa, từ hôm đó em mải đi tìm chỗ trú mà không được, các cụ xem có chỗ nào trú tạm được không bảo em với ợ.

Thấy mọi người vui vẻ quá nhìn mà thèm, mà sau những vụ đi dã ngoại thế này mới có chuyện để mọi người bình loạn rôm rả nhỉ, thế thì phải càng chịu khó tăng mật độ các chuyến đi nữa đê cụ Chánh.
Lần trước bác hô hào sao rồi lại bỏ bọn em thế mà chả thấy có lý do gì nhỉ?

Loidaveco

Xe tải
Còn cụ nữa, cũng có mùi... hay sao mà lên đây vào cái giờ bí hiểm thế này?
Bẩm mợ từ hôm em về gấu tát em vêu cả mồm nên không ngủ được, mà không ngủ được em lại nhớ đến món gà va giọng hát ngọt ngào của các mợ, nên em chui vao đấy ợ

vietrade

Xe tải
Mợ Soler0 ơi, mợ cứ hú một tiếng là HNC lại bố trí cho mợ OFF thông tuần luôn chứ ai lại để mợ phải tìm chốn trú chân bao giờ, Kụ teana_HN ơi bọn em đi chơi mà nhớ kụ ghê. Mà em nghe tây nó đồn là cái vụ câu cá kụ cũng là dân có số má đấy. Tuần này chắc mọi người cũng bận rồi tuần sau các kụ có ý kiến gì không ta lại thăm trang trại mợ Điệp một lần nữa nhể? tự nhiên các mợ làm em thấy thích uống r i ệ u!!! rồi đới :)

nhat hung

Xe tải
Mợ Soler0 ơi, mợ cứ hú một tiếng là HNC lại bố trí cho mợ OFF thông tuần luôn chứ ai lại để mợ phải tìm chốn trú chân bao giờ, Kụ teana_HN ơi bọn em đi chơi mà nhớ kụ ghê. Mà em nghe tây nó đồn là cái vụ câu cá kụ cũng là dân có số má đấy. Tuần này chắc mọi người cũng bận rồi tuần sau các kụ có ý kiến gì không ta lại thăm trang trại mợ Điệp một lần nữa nhể? tự nhiên các mợ làm em thấy thích uống r i ệ u!!! rồi đới :)
Ông ơi, rượu chứ không phải riệu :P. ngọng thế

Loidaveco

Xe tải
Điệp đâu, phen này quyết tâm tha hóa Chủ tịch đi!
Hịc theo em thì tha hóa cả HNC ấy chứ, có mỗi cụ chánh lah hiểu em bảo em không uông được thế mà các mợ cứ dô...........dô... làm em không cầm lòng được về bị gấu đánh hôm nay mặt vẫn còn xưng đây này.

Chánh tổng cứ giả chết bắt quạ kinh? Bày đặt!
Thía cuối cùng là mợ Điệp kiên quyết ko lập nick để nhảy vào chém gió ah? Phải bổ sung một số điều lệ mới được.. chớ mà ăn chơi thì có diễn đàn thì ko thế này e rằng HNC lại quá tải mất thui.. :-B

Cụ chánh hôm đấy say quá không nhớ nổi, mợ Điệp là người có nhiều Ren nhất chi hội ta ý
Say quá chả quan tâm tới Ren nữa .. nếu không say là định đếm đấy.. ;))

Soler0

Xe máy
Nói thật với cụ là em hú khản cả cổ mà chẳng ai off thông tuần với em được,huhu...

Soler0

Xe máy
Ô thế ra đây là Mợ chứ không phải Cụ à, thế mà .... em cứ tưởng, mà Mợ bật mí cho em tý, Mợ là cái Mợ nào trong chùm hình ảnh của phóng sự bên trên đấy ???
Em không dám lên hình cụ ợ, sợ chồng em biết em chuyển trụ sở văn phòng ạ.

Soler0

Xe máy
Tuần này chắc mọi người cũng bận rồi tuần sau các kụ có ý kiến gì không ta lại thăm trang trại mợ Điệp một lần nữa nhể? tự nhiên các mợ làm em thấy thích uống r i ệ u!!! rồi đới :)
Để thứ 7 tuần sau nữa (12-Nov) được không ợ, tuần sau (5-Nov) em bận đi đám cưới rùi, mà không được đi dã ngoại với các cụ các mợ thì em tiếc liém.

Soler0

Xe máy
Thì ra là thế ạ, hóa ra Mợ trốn chồng đi giao lưu với anh em, thế mà em cứ tưởng .....bở[/QUO TE]

Cụ còn muốn ra nhập HNC nữa không? Đừng nản cụ ạ, vẫn còn cơ hội cho cụ đấy nhưng chắc cụ phải tìm được spa nào tân trang lại "rung nhan" đi đã.