[Funland] Du học Nhật Bản.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Anh Review TV

Xe hơi
Lô 2 - BT1- Vinaconex3 Trung Văn - Nam Từ Liêm
Website
phuongdongauto.com
Câu truyện về đứa em nhà em sang đó, ban đầu là háo hức lắm, nó háo hức vì ở việt nam ko làm được cái gì, rồi nó sang nhật, nó háo hức vì bạn bè nó ra nước ngoài. Sau rồi làm cực quá lại kêu con háo hức được về nhà quá. Về rồi lại vài trăm sang đó làm tiếp vì quen bên đó rồi. Mệt thật

Thanhdanh998

Xe máy
Câu truyện về đứa em nhà em sang đó, ban đầu là háo hức lắm, nó háo hức vì ở việt nam ko làm được cái gì, rồi nó sang nhật, nó háo hức vì bạn bè nó ra nước ngoài. Sau rồi làm cực quá lại kêu con háo hức được về nhà quá. Về rồi lại vài trăm sang đó làm tiếp vì quen bên đó rồi. Mệt thật
Mác du học cho oai chứ toàn con e nông dân, ở nhà ko học hàng nghề ngỗng gì, đi xkld thì khó, đành phải đi theo dây du học, sang làm là chính chứ học hành gì, ngày ngủ được 3,4 tiếng là nhiều

xuanleelee

[Tịch thu bằng lái]
Sang nhật rồi tu luyện làm JAV Nhật về làm người đổ bê tông xác người chết thì khổ!
"Hà khai trước đây từng tham gia một giáo phái và tu luyện bộ môn này trong một thời gian dài. Bản thân Hà cũng là một người có học vấn cao, từng là du học sinh rồi làm thông dịch viên tiếng Nhật. Đến năm 2016, Hà về Việt Nam vừa làm thông dịch vừa mở cửa hàng đồ ăn uống tại TP.HCM. "

Anh Review TV

Xe hơi
Lô 2 - BT1- Vinaconex3 Trung Văn - Nam Từ Liêm
Website
phuongdongauto.com
Mác du học cho oai chứ toàn con e nông dân, ở nhà ko học hàng nghề ngỗng gì, đi xkld thì khó, đành phải đi theo dây du học, sang làm là chính chứ học hành gì, ngày ngủ được 3,4 tiếng là nhiều
giờ sang đó thấy đi chơi suốt, chụp choạch khắp mọi nơi. bảo đi một mình mà đế đếu nào chụp ảnh đứng một mình đẹp thế. khoogn biết lại thằng nào chăn thì khổ cả bố mẹ bác ạ

Thanhdanh998

Xe máy
giờ sang đó thấy đi chơi suốt, chụp choạch khắp mọi nơi. bảo đi một mình mà đế đếu nào chụp ảnh đứng một mình đẹp thế. khoogn biết lại thằng nào chăn thì khổ cả bố mẹ bác ạ
Gạch ngói như gà công nghiệp bác nhé, báu gì đâu, làm há mồm ra chẳng qua các e nó quen sống ảo thôi

Trạng thái
Thớt đang đóng