Du lịch Ấn Độ 2 tháng miễn phí ,lại còn có tiền mang về.

giaydep

Xe buýt
Giời ạ! Lúc này là lúc nào rồi mà cụ giáo còn cafe nữa k bít....^:)^ chít e thật rồi.huhu

giaophuong

Xe điện
[/ur

Lại tiếp...

Ngồi quan sát ,em thấy đám đàn ông tấp nập trên con phố này rất nhiều loại ,loại phu hồ ,xích lô ,ba gác có, loại văn phòng ,công sở giầy tây bóng lộn có ,lại có cả các Ông ,bước xuống từ xế hộp...Tất cả đều vội vã đi vào các ngôi nhà 2,3 tầng và khoan thai bước ra...Á à ,hoạt động này công khai ghê nhỉ.
Rít một hơi thuốc thật sâu ,em đứng đậy ,đi ra phía đầu phố ,rồi đi ngược lại ,phía bên kia ,nhưng sát với mái hiên...Có ngay mấy chú ma cô mới đón đường.
-Hallo ,bautyfun Girls ? (mệ,phun cái gị ,từ hôm sang đây đến giờ ,đã có ngụm rượu nào đâu mà phun...)
-Này ,tao nói trước ,không đẹp ,không trẻ tao không trả tiền đâu nhé.
-OK , Ông, rất đẹp mà ,như người mẫu luôn...
-OK,tao nói lần cuối ,50k vnd
-Thôi được rồi ,60 k vnd nhé? ( Ôi ,Cha sinh ,Mẹ đẻ ơi ...thế này thì bằng Đồ Sơn những năm 90 à,tôi thương Phụ nữ Ấn Độ quá ,tôi khóc đây này...)
Thằng ma cô đi trước ,em đi sát nó ,mấy thằng ma cô lúc trước nhìn thấy em đi với thằng mới,nó nói loằng ngoằng ,cái nhau với thằng này bằng tiếng Hin Đu, đại ý là em đã là khách của nó...Chân em bắt đầu run,cứ líu ríu ,chân này đá chân kia,như muốn ngã..
Thằng ranh dẫn em lên gác 2 một ngôi nhà có 3 ,4 tầng gì đó.Ở đây đã có một má mì ,son phấn choe choét đứng đón.Thằng ma cô ,cút luôn xuống dưới ,tìm "hợp đồng" mới.Má mì chỉ em vào một Phòng bảo: "Ngồi chờ ở đây ,các em sẽ xuống" -"Làm việc ở đây luôn à?" Em hỏi .Nó bảo OK. ...Ôi Ông Mác ,Ông Ăng Ghen ơi..cái phòng nó bảo em hành động vừa đúng to bằng cái giường đơn ,cái đệm thì chắc nguyên bản nó màu trắng nhưng giờ đây ,nó còn đen hơn nước sông Hằng..Cái rèm cửa vàng ố ,kéo soẹt ra là nhìn thấy đường..Chỉ có một chiếc gối (sao lại một chiếc nhỉ) nhưng lại có đến gần chục cái bao cao su vứt lăn lóc ở đầu giường ( Ô ,hô ,công tác phòng chống HIV thật là tốt)..Em nhìn quanh ,sao không có WC ,chẳng lẽ hoàn thành nhiệm vụ xong lại vác kiếm về nhà vệ sinh ,lau chùi à (Vụ này là các bạn thua Xuân Mai của tớ nhiều đấy nhé)...Đang hồi hộp xen lẫn Hoang mang style ..Bỗng một đàn các em ào ạt sà vào phòng ,em vẫn còn kịp nhìn thấy các thiếu nữ Ấn vẫn mặc nguyên quần áo (giống như ở Đông Quảng của em Chuột) ,trước khi ngã vật xuống sàn ,ngất xỉu....

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

BánhLái

Xe tải
Đọc bài của cụ Giáo có "2 cái tức",không biết có Cụ nào giống em không ? Cũng chẳng biết cụ Giáo có hiểu lỗi lòng của bọn em không nữa :((

CuTip

Xe tải
Em nói thật, cụ có hư cấu thì cũng phải nhanh lên đấy :)

giaophuong

Xe điện
Em nói thật, cụ có hư cấu thì cũng phải nhanh lên đấy :)
,những thông tin em kể là sự thật 100% .Chỉ có cắt bớt cho phù hợp ,chứ không hư cấu đâu ạ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

nautrica

Xe hơi
Tặng chị 6 chục em về quay tay, thằng em nó xỉu rồi cụ nhề :D

buihuyentb

Xe tải
hjc...đọc thấy tour phượt Ấn của cụ hấp dẫn quá8->8->8-> Là con gái nhưng e cũng chỉ thích được đi đây đó như cụ :D

căng hải 86

Xe hơi
Cụ chủ nhìu ái hâm mộ quá
ảnh nào cũng thấy 1 mợ chụp cùng

hcmt

Xe điện
cụ chủ còn ảnh không, up tiếp đi cụ. rót cho cụ lấy sức (b)

minhmo

Xe cút kít
hjc...đọc thấy tour phượt Ấn của cụ hấp dẫn quá8->8->8-> Là con gái nhưng e cũng chỉ thích được đi đây đó với cụ :D
Đã mất công ước ao thì mợ ước hẳn cái điều đo đỏ kia đi cho nó nhanh thành hiện thực.:D

giaophuong

Xe điện
hjc...đọc thấy tour phượt Ấn của cụ hấp dẫn quá8->8->8-> Là con gái nhưng e cũng chỉ thích được đi đây đó như cụ :D
Thì đi Du lịch làm cho con người ta thấy cuộc sống tươi đẹp hơn ,yêu chồng, con hơn...Mợ nhỉ.