Duster được chọn là Car of the year

h_mdc

Xe điện
Các sâu của Renault đâu rồi, không khuyếch trương cho em Duster với. Sau một thời gian chạy thử ở ngoài Bắc, nghe nói mang vào miền Nam thử tiếp thí thấy Duster mất hút con mẹ hàng lươn. Nói cho cùng thì với giá hợp lý thì em này thay thế loại SUV nhỏ như Vitara, Terios là quá tốt, có điều em này giá rất rẻ, chắc sử dụng công nghệ cũ nhưng giá định giới thiệu ở VN là trên trời nên ít người quan tâm.
Trong cái trang này có cả giá của các loại Duster.
http://www.carbuyer.co.uk/awards/car-year

Hanhtd

Xe hơi
Buồn quá nhỉ? ủn cho cụ chủ thớt!

ron_roi

Xe hơi
Các sâu của Renault đâu rồi, không khuyếch trương cho em Duster với. Sau một thời gian chạy thử ở ngoài Bắc, nghe nói mang vào miền Nam thử tiếp thí thấy Duster mất hút con mẹ hàng lươn. Nói cho cùng thì với giá hợp lý thì em này thay thế loại SUV nhỏ như Vitara, Terios là quá tốt, có điều em này giá rất rẻ, chắc sử dụng công nghệ cũ nhưng giá định giới thiệu ở VN là trên trời nên ít người quan tâm.
Trong cái trang này có cả giá của các loại Duster.
http://www.carbuyer.co.uk/awards/car-year
Dạ, em cảm ơn bác. Em sẽ tìm hiểu thêm thông tin về em Duster rùi báo lại cho bác nhé. Bác quan tâm đến dòng xe Renault là niềm vinh hạnh cho bọn em. Bác biết đấy, thuế má, rùi hải quan, các chi phí cộng dồn khi nhập khẩu nguyên chiếc xe về VN nó đa bị đội lên hoàn toàn so với mức giá bác tham khảo trên website nước ngoài. Bác có trách, thì trách các bác ấy chứ công ty mới vào Việt Nam, chỉ muốn khách hàng có được giá tốt nhất để xây dựng thương hiệu lâu dài. Chứ đâu phải muốn để giá bao nhiêu thì để đâu phải không bác?

Buồn quá nhỉ? ủn cho cụ chủ thớt!
Em cũng buồn cụ ạ :-<

xecuachip

Xe máy
Không biết bao giờ bán chính thức nhỉ, em bồ hóng xem giá cả thế nào

RAVA

Xe ba gác
-Cái xe xấu mù thế này mà cũng được "Car of the year" thì em cũng đến chịu mấy ông trong ban tuyển chọn, nếu ko phải do được loby trước thì chắc cũng mắt toét?^:)^

lapin

Xe container
Cụ chủ quan quá, tây trắng lấy gái Việt toàn kiếm gầy gầy, chân dài, da ngăm ngăm đen mà theo quan điểm chung thì xấu mù có ma mới lấy:D

Omar

Xe tải
Website
www.facebook.com
Ko thấy thớt làm 1 seri về em này cho ae tham khao.
~o)

anhdangtimvo

Xe máy
giờ em muốn mua em yêu này thì mua ở đâu các bác nhỉ???

SmallRiver

Xe điện
Trước cũng đem về giới thiệu rồi, thương hiệu kém (Dacia - Rumani), xe đơn giản, chấm nhỏ (giống như Terios), mà VN mình đã là SUV thì phải hoành tráng, đủ tiện nghi, nhiều công năng, giá phải rẻ và ăn xăng ít! Nên ít người quan tâm.

babyhood

Xe tăng
chúc mừng Duster

h_mdc

Xe điện
Lâu quá rồi ngó lại cái thớt này, may cũng có người ngó đến.
Danh hiệu "Car of the Year" chả phải có tiền mà mua được đâu, nhiều hãng to đùng mơ còn chẳng được. Cái bọn bình chọn đều biết thế nào là "sỉ" nên không có chuyện bình bừa được. Xe được vinh danh này là khởi đầu của thời kỳ thịnh vượng cơ mà ở VN nó khác. Người ta mang cả các xe từ châu Âu về mà giá vẫn chấp nhận được trong khi đó Duster là khó về là thế nào? Renault nên xem lại chiến lược chiếm lĩnh thị trường của mình.

xinlancao

Xe máy
Em vào hóng. Quả là được mở mang tầm mắt. hì