[TNGT] E gây tai nạn

BoomDs.

Xe máy
Hôm trước em đang đi về nhà,qua đường kè hồ Tây mạn Võng Thị,đông quá cứ nhích từng bước từng bước. Trong 1 giây lơ là, em vô tình quệt vào 1 em đi 2 bánh ngang qua làm đổ xe của e ý. Thề nguyên văn và nghiêm túc là em ko có ý cố tình chỉ là do em lơ là thật vì mải nhìn em ý quá nên bị quên nhiệm vu đạp phanh và côn ạ. Thật là thế này ạ,đúng là tại em bị hút hồn từ lúc nào không biết nên cứ như ma làm,ngẩn tò te,đần mặt ngồi trong xe nhìn em ý. Mãi mới định thần là em ý bị đổ xe vội mở cửa chạy ra giúp dựng xe em ý dậy... Hơi miên man
Tóm lại là thế này,em muốn hỏi các bác là có cách nào để biết được địa chỉ nhà em ý qua biển số xe không ạ. Muốn đến tặng em ý bó hoa quá. Tại muốn làm quen thôi ạ chứ chẳng mang ý đồ mờ ám gì đâu ạ (e đang single mà :-$)
BKS đây ạ:30 H4 5589

NewPeace

Xe điện
Bác này văn có vẻ chân thành nhưng thấy ẩn chưa 1 âm mưu. Khéo vụ quệt nhẹ vào xe máy cũng chỉ là kịch bản.

HUNGSMUN

Xe container
Bác này văn có vẻ chân thành nhưng thấy ẩn chưa 1 âm mưu. Khéo vụ quệt nhẹ vào xe máy cũng chỉ là kịch bản.
Em nghĩ giống bác, chắc mượn việc va nhẹ để kiếm quả va nặng. Vụ quệt thứ nhất gây tai nạn nhưng không bỏ chạy => đàng hoàng...nhưng vụ va quệt thứ hai (ở thì tương lai) liệu có " đâm bậy một thương rồi bỏ chạy" hay không? Câu trả lời còn đang bỏ ngỏ...=))=))(:|

mai.thanh10

Xe container
Hêhê, bác Boom gây tai nạn nhẹ thế mờ nhiều bác lên đây hóng phết nhỉ, trong đó có em. Bác nào có võ, tìm giúp bác Boom cái địa chỉ của em 30H-5589 đê, nếu đc em cũng quên đạp phanh xem sao

Hiện có 11 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (8 lái chính và 3 lái phụ)

3_banh

Xe điện
Vợ cả e bảo hôm nay có thằng nào nó cố tình đâm vào đ ít em, lại còn nhìn 2 mắt như lòi ra, lưỡi thì thè ra, dãi dớt thòng thòng làm em sợ quá chẳng dám bắt đền mà lượn luôn, lần sau em bắt vợ em đi xe tải, thử xem cụ còn dám làm quen kiểu này ko/

BảoLong

Xe hơi
Cụ lại "giương đông kích tây" rồi,hôm đấy em chứng kiến nhá,cụ có để ý tay em ý không,ngón áp út có "tròng" rồi nhé,lúc đầu em đi trước cụ,bụng đã bảo dạ lỗi chân ga rồi nhưng nhìn thấy tay em ý thế,e tỉnh táo vọt lên.thế quái nào nhìn gương thấy cụ vẫn "cố" táng vào em ý.=)).cụ không thôi đi có khi sau này "không quan sát gây hậu quả nghiêm trọng nhá".=))

xedieu

Xe cút kít
Gấu nhà em đới, cụ tránh xa ra 1 chút đi ạ! :-$

xedieu

Xe cút kít
Hêhê, bác Boom gây tai nạn nhẹ thế mờ nhiều bác lên đây hóng phết nhỉ, trong đó có em. Bác nào có võ, tìm giúp bác Boom cái địa chỉ của em 30H-5589 đê, nếu đc em cũng quên đạp phanh xem sao
Báo cáo cụ là xe gấu nhà em 30H4 cụ ạ! (b)

Forcus

Xe tải
Hôm trước em đang đi về nhà,qua đường kè hồ Tây mạn Võng Thị,đông quá cứ nhích từng bước từng bước. Trong 1 giây lơ là, em vô tình quệt vào 1 em đi 2 bánh ngang qua làm đổ xe của e ý. Thề nguyên văn và nghiêm túc là em ko có ý cố tình chỉ là do em lơ là thật vì mải nhìn em ý quá nên bị quên nhiệm vu đạp phanh và côn ạ. Thật là thế này ạ,đúng là tại em bị hút hồn từ lúc nào không biết nên cứ như ma làm,ngẩn tò te,đần mặt ngồi trong xe nhìn em ý. Mãi mới định thần là em ý bị đổ xe vội mở cửa chạy ra giúp dựng xe em ý dậy... Hơi miên man
Tóm lại là thế này,em muốn hỏi các bác là có cách nào để biết được địa chỉ nhà em ý qua biển số xe không ạ. Muốn đến tặng em ý bó hoa quá. Tại muốn làm quen thôi ạ chứ chẳng mang ý đồ mờ ám gì đâu ạ (e đang single mà :-$)
BKS đây ạ:30 H4 5589
Bạn đi vào đường cấm;
Khi lên làm thủ tục lấy xe ra thì tiện thể hỏi bạn thân (trước không thân, nhưng sao khi nộp vài củ thì thân đóa ạ) thì bác sẽ biết địa chỉ ngay ạ.

Hoặc rẻ hơn, đường đó tầm đó ngày thứ đó, con con xe đó thì ngã vào bánh xe mà ăn vạ ạ
Em đảm bảo người đó sẽ nuôi cụ không cả đời thì cũng cho cụ ăn sôi, hoa quả, gà...cho cụ cả đời đó ạ

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
bác làm thế chỉ single again thui :))

tamtommy

Xe tăng
nghe cụ kể cứ như fim hàn xẻng ấy nhờ. nếu có duyên thì ắt sẽ có ngày gặp lại cụ ợ cụ yên tâm đê =))

bendoquan

Xe hơi
Em đã hiểu vì sao giờ cụ vẫn Sing gờ. Bớt lãng mạn đi một chút là có Gấu thôi cụ ợ!!!

trungnc

Xe điện
Kiểu làm quen này xưa quá rồi cụ ơi:P

jolie1701

Xe buýt
Sáng cafe, trưa Bia hơi, chiều nấu cơm + rửa bát
Chắc Cụ đới có thằng lào tư vấn rùi...chửng phải tay em thì ...chắc chả đến lượt Cụ đấy...hahaha

toanvinh_forever

Xe điện
cụ khôn thế, định làm quen qua cách đấy à:))
hôm qua em đi về qua lễ hội ẩm thực chỗ Lạc long quân cũng thấy 1 em quá xinh và dễ thương, em chẳng có cách nào khác ngoài vừa đi vừa nhìn, nhìn như thằng mất hồn, may mà ko bị chửi

MagnusL6

Xe hơi
Em nghe cứ tưởng vụ này diễn ra ở Cầu Diễn chứ cụ, vì đã: "Mãi mới định thần là em ý bị đổ xe vội mở cửa chạy ra giúp dựng xe em ý dậy.." rồi mà vẫn không biết được gì hơn ấy ạ? Phản ứng của cụ mà chậm đến cỡ này thì dù có gặp lại em ấy cũng thế thôi cụ ơi! Còn thì, nếu em là giai và em bồ kết 1 em gái đến mức liều mình như chẳng có, uỵch hẳn vào em ý như cụ, thì em sẽ xuống xe, túm cổ áo, lôi em ý vào lề đường, hất hàm: "Đi đứng kiểu gì cài số lùi đâm vào xe anh, đền đê! Trình giấy tờ xem có bằng không mà dám lái!". Xong, em ý - vốn đai đen nhị đẳng Judo - vật cho cụ 1 nhát nằm thẳng cẳng. Xong, em ý phải đưa cụ vào bệnh viện bó bột toàn thân. Xong, cụ muốn biết gì về em ý cũng được! :))

hoangsonbs

Xe tải
Như phim HQ ấy nhỉ, nhưng tìm sao dc trừ khi có duyên thì chả tìm có khi cụ vẫn gặp lại

bau67

Xe container
Mợ Magnus có kinh nghiệm nhở, hay ngày xưa Mợ với AX cũng dư này đới.

BảoLong

Xe hơi
Mưa đá rồi cụ chủ thớt ơi=))