Thảo luận E muốn hỏi về trạm sạc từ HN đến đền Bảo Hà ông hoàng Bảy

Ngô.Tường

Xe tăng
Trạm sạc ở IC16 đi ông hoàng bảy đây cụ. Gửi cụ cái link maps trạm sạc cụ check cho dễ. Xe điện mà mượn là dễ đứt gáng giữa đường vì ko có kinh nghiệm tìm trạm sạc lắm
Trạm sạc VinFast
https://maps.app.goo.gl/iRfhwjZMFf93k4dv7?g_st=ic

Ngô.Tường

Xe tăng
Bảo sao nhà cháu vẫn xe xăng, tương lai thì để tương lai tính

Xe xăng vẫn là chân ái
Bởi vì cụ chưa đc trải nghiệm xe điện và điều kiện của cụ ko quen với xe điện. Đa số ae đi xe điện cũng từ xăng mà lên. Chứ có phải 1 phát nhảy lên xe điện đâu vậy nên khi đi xe điện rồi khó về đc xe xăng trong tầm giá dưới 2 tỉ lắm

Diep1979

Xe điện
Bởi vì cụ chưa đc trải nghiệm xe điện và điều kiện của cụ ko quen với xe điện. Đa số ae đi xe điện cũng từ xăng mà lên. Chứ có phải 1 phát nhảy lên xe điện đâu vậy nên khi đi xe điện rồi khó về đc xe xăng trong tầm giá dưới 2 tỉ lắm
Nhà cháu cũng chạy VF8 của anh bạn, đồng ý với ý kiến của cụ đã nói.
Nhà cháu chỉ chưa ưng cái tiện của trạm sạc thôi, đi làm về đóng vào chỗ gửi hay đi xa rẽ vào cây xăng là done

woodyes12

Xe đạp
Em đang tính mượn con VF8 của ông anh chạy lên đi lễ ở đền Bảo Hà.
E đi từ lúc 19h và lễ xong sẽ quay đầu về luôn HN
Cơ mà em gúc gồ map thì quoãng đường di chuyển 230k/chiều , cả về phải thành 500km tức là ko thể chạy liền như thế mà ko sạc được. E search thì phải lên hẳn Lào Cai mới có.

Vậy cụ nào đã đi mới gần đây có thể cho em hỏi là đã có trạm sạc nào ở trạm dừng nghỉ nào chưa để e yên tâm đi ạ
Thanks các cụ các mợ
cần gì hỏi, app nó có sẵn hết các trụ sạc gần nhất, bác bật lên coi thôi chứ có gì đâu