[Funland] Em bi cái nhọt ba tháng ko khỏi.

shopnhimsoc

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 66 ngõ 445 Lạc Long Quân, Tây Hồ, Hà Nội
Website
nhadeplam.com
chẳng hiểu ra làm sao, chồng mình thời sinh viên ăn ở bẩn thế nào, mà mông bây giờ về kiểm tra phải vài chục cái sẹo lồi to bằng hạt lạc, nghe nói mấy thằng lây bệnh của nhau do ăn ngủ chung, rồi nặn cho nhau không hết nó lan khắp mông, giờ mình lấy về kiểm tra hàng mới thấy ôi thôi 1 bọc ở mông, sẹo lồi trông như kiểu bị bệnh gì ấy, trông phát khiếp lên được... haizzzz

chẳng hiểu ra làm sao, chồng mình thời sinh viên ăn ở bẩn thế nào, mà mông bây giờ về kiểm tra phải vài chục cái sẹo lồi to bằng hạt lạc, nghe nói mấy thằng lây bệnh của nhau do ăn ngủ chung, rồi nặn cho nhau không hết nó lan khắp mông, giờ mình lấy về kiểm tra hàng mới thấy ôi thôi 1 bọc ở mông, sẹo lồi trông như kiểu bị bệnh gì ấy, trông phát khiếp lên được... haizzzz
Hip em cực đẹp mợ nhé, phát này là phát đầu tiên hì hì hì!!!

Chỉnh sửa cuối:

huongchip

Xe tải
Cảm ơn cụ đã truyền đạt kinh nghiệm, em cũng làm gần giống cụ, khác tí là em dùng xy-lanh tiêm chích, cắt bỏ đầu dưới rồi hút, nó mạnh hơn cái kiểu giác hơi nhiều, để tầm 5 phút thì làm lại phát nữa, khi chỉ còn ra nước mô thì thôi. Sau đó em rửa bằng cả cồn và iot, cuối cùng thì em lại sai lầm về thuốc như cụ nói. Để em làm lại thử mấy phát nữa xem sao.
Không thể mạnh hơn giác hơi được, vì dùng xilanh thì hút bằng cái kim tiêm, hoặc đầu bơm, vì thế dù có mạnh đến đâu cũng không thể sạch hết, mà chỉ hút máu mủ thôi, còn ngóc ngách thì không thể sạch được, còn dùng hút giác hơi thì sạch gần như tuyệt đối, có cái gì ra được là ra cho bằng hết. Trước kia em cũng dùng đủ kiểu, kể cả xilanh như cụ cũng không ăn thua, cuối cùng là dùng giác hơi đảm bảo sạch, không đau, an toàn. Có lần có một cháu bé 3 tuổi có một cái mụn rõ to ngay trên má, đi viện không ai có thể nặn được, và về em làm cho bé, bé còn vừa cho em làm vừa chơi bình thường, không hề đau tý nào, em làm đúng hai phát sau đó bó thuốc là khỏi hẳn luôn, không hề dùng tý kháng sinh nào.

sua.uong

Xe tải
Website
www.otofun.net
bó tay . Cụ để tới 3 tháng mà chiu nổi . Cụ lên tới BS nào nhờ họ giúp đỡ đê , cụ chịu khổ được đó

Kụ Hát tóp đã khỏi chưa? Hôm nay e mới đọc thớt này của kụ.
Em vừa bốt bài khóc bệnh được có ba hôm, chưa khỏi cụ ạ, cụ bốc em cái đơn với! CỤ đừng bảo em bị SIDA nhá! :))

quyetthang

Xe tăng
Trước em có cái nhọt, ra Viện Da Liễu khám họ kê cho mỗi cồn B.S.I của Viện da liễu bôi tuần là khỏi. Sau khi già nặn đi nó để lại cái lỗ to như đầu ngón tay ở cổ, mãi mới liền, Cụ cứ theo bác viện da liễu 108 ấy xem.

thiên nga

Xe tải
Nhọt giề mà gớm thía

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Em vừa bốt bài khóc bệnh được có ba hôm, chưa khỏi cụ ạ, cụ bốc em cái đơn với! CỤ đừng bảo em bị SIDA nhá! :))

duyệt!
cộp!
mời kụ qua em ạ.

Babanhhanquoc

Xe tải
Các cụ tư vấn đúng nhưng chưa đủ, abces là j: là ổ mủ, hốc rộng, nếu cụ chỉ nặn, mủ ra nhưng vì miệng quá nhỏ nên nó sẽ liền sơm, trong khi đó hốc phía dưới to hơn, chưa thể đầy kip, do đó sẽ tái phát
Nguyên tắc xử trí abces: rạch rộng ổ abces hình chữ thập, sao cho chiều dài đường rạch bằng kích thước ổ, nạo vét sạch, chèn gạc, lưu ý tuyệt đối k đc khâu sau khi rạch. Tổ chức hạt sẽ mọc lên từ phía dưới, đầy dần cho đến khi đầy tới miệng là khỏi
Xử lý đúng thì đơn giản, cụ mà nặn thì k khỏi đc. Nếu cần thì PM e tư vấn thêm

duyệt!
cộp!
mời kụ qua em ạ.
Cảm ơn cụ nhiều nhiều, như em nói ở bài trên, em đã đi "xem" bác sỹ ở gần nhà và bác ấy đã bốc cho cái đơn, trộm vía uồng thuốc được 5 hôm rồi, nghe có vẻ ổn. Đơn BS cho 10 ngày và hẹn tái khám, chỉ uống chứ không can thiệp ngoại cụ ạ.

Các cụ tư vấn đúng nhưng chưa đủ, abces là j: là ổ mủ, hốc rộng, nếu cụ chỉ nặn, mủ ra nhưng vì miệng quá nhỏ nên nó sẽ liền sơm, trong khi đó hốc phía dưới to hơn, chưa thể đầy kip, do đó sẽ tái phát
Nguyên tắc xử trí abces: rạch rộng ổ abces hình chữ thập, sao cho chiều dài đường rạch bằng kích thước ổ, nạo vét sạch, chèn gạc, lưu ý tuyệt đối k đc khâu sau khi rạch. Tổ chức hạt sẽ mọc lên từ phía dưới, đầy dần cho đến khi đầy tới miệng là khỏi
Xử lý đúng thì đơn giản, cụ mà nặn thì k khỏi đc. Nếu cần thì PM e tư vấn thêm
Nghe cụ tả em sợ quá, không dám đi BS nữa, không biết có gây tê không cụ ơi?

Rickyman

Xe điện

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Cảm ơn cụ nhiều nhiều, như em nói ở bài trên, em đã đi "xem" bác sỹ ở gần nhà và bác ấy đã bốc cho cái đơn, trộm vía uồng thuốc được 5 hôm rồi, nghe có vẻ ổn. Đơn BS cho 10 ngày và hẹn tái khám, chỉ uống chứ không can thiệp ngoại cụ ạ.

OK, kụ cứ hết liệu trình, nếu vẫn chưa ổn thì e lại đón kụ từ bãi gửi xe hehe..

Chepcom

Xe hơi
em bị 1 cái ở nách, cứ bóp là chat mủ ả nước , ngứa lắm ạ, mụn chỉ bằng đầu 2 que tăm, 3 năm nay ko khỏi..hic

Cụ làm quả pháo tép nhét vào cái lỗ đường kính 2mm ấy nhé, thà một lần đau :D
Trước năm 94 thì em làm được, bây giờ thì chịu rồi, em sợ bị điệu lên phường lắm!

OK, kụ cứ hết liệu trình, nếu vẫn chưa ổn thì e lại đón kụ từ bãi gửi xe hehe..
Cảm ơn cụ lần nữa, nhưng em mong qua cụ để chơi thôi, chứ không thì .... đau lắm!