[Thảo luận] Em cãi không lại xxx, ức quá mà không biết làm sao

Getz1231

Xe đạp
Chủ thớt mất 2 lít cay quá chưa vào nõi chuyện tiếp nhấy.

Già làng

Xe tải
Cái đoạn Hàng Bài đấy các cụ biết rồi đấy đường tương đối rộng tính ra phải được 4 làn. Ý xxx nói là khi rẽ em phải vòng cua rộng chút sao cho xe đi vào tầm gữa đường Hàng Bài ý chứ không được làm một phát vào làn tận cùng bên trái ( như em nói ở trên làm phát 90 độ vào làn tận cùng bên trái, không đè vạch đâu các cụ nhá). Em cũng hỏi thế cái làn sát trái đấy không cho oto đi à thì nó nói rẽ như thế là nguy hiểm, bó chiếu luôn. Thế em mới ức chứ mà lại đang vội nữa
Cụ sai ở chỗ màu đỏ,giả sử có 1 bục tròn nhỏ ở tâm đường thì cụ phải đi vòng qua cái bục rồi mới rẽ được chứ?

novsf

Xe tải
Haizz. Khổ thân cụ chủ thớt, vừa mất tiền vừa mang bực bội. Em nghĩ chắc cụ có thoáng ngập ngừng nên xxx bắt nạt cụ thôi.
Chỗ này em nghĩ chỉ có thể bắt lỗi đỗ lấn sang làn trái đường HBT hoặc rẽ sang HB kiểu cướp cua thôi. Chứ cái lỗi "cản trở" nghe thật vớ vẩn.
Em nghĩ chắc sắp tới phải sửa luật giao thông mất, chứ cứ tình trạng không rõ ràng thế này thì quá là bất cập.

etran

Xe buýt
Cụ sai ở chỗ màu đỏ,giả sử có 1 bục tròn nhỏ ở tâm đường thì cụ phải đi vòng qua cái bục rồi mới rẽ được chứ?
Bác Chủ tịch ơi, đường Hàng Bài là đường một chiều từ lâu rồi bác ạ, làm gì còn cái bục nào cho bác giả sử nữa.
À với cả giờ giao thông thủ đô nghìn năm văn hiến :D của ta chủ yếu điều khiển bằng đèn tín hiệu, cái bục ở tâm đường vốn để dành cho các anh xxx đứng cầm que chỉ trỏ, chắc phải chục năm nay em chả thấy nữa rồi :) Đứng ở giữa đấy chắc là khó kiếm ăn hơn :P

LeTai1979

Racing Boy
Đúng là giang hồ hiểm ác thật.

NoMoney NoTalk

Xe hơi
Trả hiểu cụ sai thế nào, dưng mà đáng lẽ ra cụ phải để xe đấy, chìa khóa cho xxx, bẩu anh đang vội sang UB họp, tý chú oánh xe ra đấy cho anh nhé!
Cụ dại quá, bị làm tiền mà không biết.
HÍ HÍ,

Phải chơi kiểu này cụ ạ. Cho nó chừa

Ashimo08

Xe hơi
hoòo ới ơi!!
Con ơi nhớ lấy câu này
Cướp đêm là giặc chớ cướp ngày là ớ ơ,CƯớp đêm là giặc chứ ngày làaa....khụ khụ em hết hơi 8-}rồi bác nào tiếp giùm em ah.Em vote bác nào tiếp đúng câu cuối
Vâng e xin hò nốt ...... cướp ngày là Quan.

CXP

Xe buýt
Lỗi lớn nhất của cụ chủ thớt là không thuộc luật, để xxx làm tiền!!!
Em là cứ làm nguyên cả quyển luật GTDB và Nghị định 34 trên xe, cần thì đấu lý với xxx ngay.

robin2.0

Xe tăng
e mà là cụ e sẽ ko bao h chịu mất xiền với những cái lỗi theo kiểu chỉ tay 5 ngón của xxx đấy đâu. nếu lỗi của cụ mà xxx phạt chỉ áp dụng cho ngã tư Dawoo Kim Mã thui

29X_9198

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Có cái bục thì đã không phải bàn , không có bục , không có vạch thì cụ cứ chém cua thoải mái ( tất nhiên là đủ đường để mình đi thôi chứ không nên làm cản trở người khác )

toanvinh_forever

Xe điện
sao bác ko bảo nó luật nào quy định phải rẽ như thế, điều bao nhiêu nghị định nào, nó trả lời sai hay đúng thì bác lấy đt ra ghi âm là chết cả nhà nó ngay

newlife

Xe hơi
em cũng mới lái, tự rút kinh nghiệm là thủ cái máy ảnh PTS để trong hộc xe, khi xxx gọi thì mang ra làm máy quay (nếu cãi dược và chắc mình thắng).
Em cũng đi cung đừong đó, nên nghĩ cũ bị làm thịt rồi.

oto9fun

Xe tải
áo vàng rất thích những người như cụ ! vội vàng - nhẹ nhàng - show hàng (tiền)...

Nuvitu

Xe máy
Website
www.nuvitu.net
Cái đoạn Hàng Bài đấy các cụ biết rồi đấy đường tương đối rộng tính ra phải được 4 làn. Ý xxx nói là khi rẽ em phải vòng cua rộng chút sao cho xe đi vào tầm gữa đường Hàng Bài ý chứ không được làm một phát vào làn tận cùng bên trái ( như em nói ở trên làm phát 90 độ vào làn tận cùng bên trái, không đè vạch đâu các cụ nhá). Em cũng hỏi thế cái làn sát trái đấy không cho oto đi à thì nó nói rẽ như thế là nguy hiểm, bó chiếu luôn. Thế em mới ức chứ mà lại đang vội nữa

Chỗ Hai Bà Trưng rẽ Hàng Bài bắt lỗi đó nhiều lắm mà các cụ không biết à? Em cũng chỉ biết tránh ko bị tóm lỗi đó chứ cũng không hiểu rõ ntn mà giải thích nữa :"> Các bác rút kinh nghiệm nhé

tonnuchimse

Xe buýt
Theo em cái lỗi đó là bác rẽ trái ngay mà không nhường đường cho chiều ngược lại từ Hai Bà Trưng thôi.

NguyenChiVan

Xe tăng
đường Hai Bà Trưng là đường đồng quyền đi làn nào cũng được nếu iaem thì iaem nỏ chịu .

Chỉnh sửa cuối:

dangnguyen

Xe đạp
xxx thủ đô vãi thiệt

Getz1231

Xe đạp
Chỗ Hai Bà Trưng rẽ Hàng Bài bắt lỗi đó nhiều lắm mà các cụ không biết à? Em cũng chỉ biết tránh ko bị tóm lỗi đó chứ cũng không hiểu rõ ntn mà giải thích nữa :"> Các bác rút kinh nghiệm nhé
Em rất hay đi đường này. Đèn xanh là em cứ phi nên, khi nào đầu xe vào làn Hàng Bài là em đánh hết lái luôn. Lần nào chả gặp chú xxx đừng cầm gậy ở dưới lòng đường. Em cứ nhằm chú xxx mà đạp ga, chú ấy toán phải tránh cho em đi đấy chứ, có thấy tuýt gì đâu.