Em cần các cụ mợ cao nhân giúp về chuyện tình yêu ạ

luckyboy

Xe container
Bẩm các cụ mợ là thế này ợ, năm nay người ta ăn tết vui vẻ còn em thì buồn nhắm.

Mùng 3 tết người yêu em nhắn cho em một tin chia tay vì lý do gia đình cấm yêu đương để học hành ( lớp 12 ạ ).
em buồn lắm cơ, mà cũng chẳng biết có phải là bạn gái em muốn chia tay thật hay là đang thử lòng kiên nhẫn của em nữa. Ngồi đoán mò mãi em chẳng tìm ra đc cách để cải thiện nên đành đưa ra 1 kế hoạch cuối cùng có thể làm xem sao, đại loại là như thế này ợ.

Mai em kiếm 1 cái phòng nào đó kín gió, mua ít nến sắp cho thành hình trái tim, chuẩn bị một vài món quà nho nhỏ, xinh xinh, cùng tấm thiệp ghi vài chữ.
chuẩn bị xong thì gọi ny đến và sẽ nói những lời không phải để níu kéo mà là những lời để dặn dò về sau này. Ví dụ như, sau này không còn anh, em hãy sống cho thật tốt nhé.............
em tính thì có 2 khả năng xảy ra

1. bạn gái em sẽ cảm động suy nghĩ lại
2. ậm ừ vài câu rồi đi về ==> em xôi hỏng bỏng không, coi như đã biết đc đối phương muốn ct thật.

Phương án em nghĩ là thế các cụ mợ có ý kiến hay cao kiến gì thì giúp em với ạ, thật sự giờ em buồn và chán nản lắm

Chỉnh sửa cuối:

NghiaRex

Xe điện
Em chưa rơi vào hoàn cảnh bị ái nó đòi chia tay trước nên ứ biết b-(

Nhưng nếu ái của em như cụ ý, thì em cũng bye bye chả tiếc. Nhõn cái lý do vớ vẩn mà cũng nên chuyện. Muốn học thì sao còn nhận lời làm giề :-/

Chỉnh sửa cuối:

My Mò

Xe điện
Mấy hôm nay toàn tin hót hòn họt :)) :)) :))

luckyboy

Xe container
Hix các cụ xem giúp iem cái :(( Vodka của em cũng khá là Nặng đới ạ :((

sen

Xe tăng
Không có đứa nào ngu mà thử kiểu ấy đâu ạ!
Em chuyện bị số lạ xưng tên rất đẹp kiểu như: Kiều My, Vy, Hà Anh, Quỳnh... nhắn tin lúc nửa đêm đòi làm quen, em chẳn ham, cứ ậm ừ câu chuyện nhưng không máu lửa. Rồi mấy số ấy còn hẹn ra bờ hồ nc, tâm sự, nào là cần 1 bờ vai che chở các kiểu đà điểu. Đến đoạn này em thừa biết là bg em nó chọc. Em cứ ỡm ờ nó cũng chẳng làm gì được.

Còn chuyện cụ thì nếu học thật cứ để nó học, đừng nghĩ chuyện chăn dắt này nọ, khổ đời con gái nhà người ta. :D
Cụ cứ xếp tạm tình cảm lại 1 chỗ, giành time cho công việc, gia đình, bạn bè nhiều hơn. Lúc buồn quá thì tìm cái gì giải trí nhẹ nhàng ví dụ như chọn 1 loại nhạc cụ nào đấy để tập chẳng hạn: guitar, sáo tây, harmonica...

Năm mới em chỉ có lời khuyên chân thành như trên và chúc cụ + GD luôn may mắn!

nhathuoconline

Xe điện
Website
www.nhathuoc360.com

AquariusW

Xe buýt
Giời ạ, cụ tha cho em nó học hành nên người đã....em can cụ.

nhadatuytin

Xe container
cụ cứ lừa em nó lên giường rồi quay phim đảm bảo lại yêu cụ ngay ý mà

LeTai1979

Racing Boy
Em ý đã đủ 18t chưa? Sao Cụ liều thế? :D

safenoodles

Xe cút kít
Bẩm các cụ mợ là thế này ợ, năm nay người ta ăn tết vui vẻ còn em thì buồn nhắm.

Mùng 3 tết người yêu em nhắn cho em một tin chia tay vì lý do gia đình cấm yêu đương để học hành ( lớp 12 ạ ).
em buồn lắm cơ, mà cũng chẳng biết có phải là bạn gái em muốn chia tay thật hay là đang thử lòng kiên nhẫn của em nữa. Ngồi đoán mò mãi em chẳng tìm ra đc cách để cải thiện nên đành đưa ra 1 kế hoạch cuối cùng có thể làm xem sao, đại loại là như thế này ợ.
Mai em kiếm 1 cái phòng nào đó kín gió, mua ít nến sắp cho thành hình trái tim, chuẩn bị một vài món quà nho nhỏ, xinh xinh, cùng tấm thiệp ghi vài chữ.
chuẩn bị xong thì gọi ny đến và sẽ nói những lời không phải để níu kéo mà là những lời để dặn dò về sau này. Ví dụ như, sau này không còn anh, em hãy sống cho thật tốt nhé.............

em tính thì có 2 khả năng xảy ra

1. bạn gái em sẽ cảm động suy nghĩ lại
2. ậm ừ vài câu rồi đi về ==> em xôi hỏng bỏng không, coi như đã biết đc đối phương muốn ct thật.

Phương án em nghĩ là thế các cụ mợ có ý kiến hay cao kiến gì thì giúp em với ạ, thật sự giờ em buồn và chán nản lắm
Luckyboy bao tuổi rồi em? =))
Em nó sắp thi đại học thì dừng yêu lại mấy tháng là đúng rồi. Nghe giọng văn của em, chị thấy em vẫn còn non nớt lắm. :D

luckyboy

Xe container
Luckyboy bao tuổi rồi em? =))
Em nó sắp thi đại học thì dừng yêu lại mấy tháng là đúng rồi. Nghe giọng văn của em, chị thấy em vẫn còn non nớt lắm. :D
mối tình đầu mà mợ ơi :(( em 19 thôi ạ :((

vietran

Xe ba gác
Kiếm một cháu khác không học hành mà đú cụ ạ, còn đâu tha cho cháu nó còn học hành ôn tập để chuẩn bị thi cử
Thế cụ chủ học hết lớp mấy òi, xong tiến sỹ chửa

Mẹ s3xy

Xe tăng
Cụ cứ thử lờ e nó đi trong 10 ngày nửa tháng xem thái độ thế nào.
Tình iu trẻ con đáng iu quá nhỉ, làm e lại bồi hồi nhớ lại ngày xưa, cái hồi thích mà chỉ dám nhìn chẳng dám làm quen để rồi sau vài năm gặp lại e nó chống lầy mất rồi :D