Em cần hỏi đầu DVD Caska lắp trên Santafe.............

Tô Mát Tèo

Xe hơi
Em hay nghe nhạc trên xe mà đầu DVD của em lại bị lỗi mất chân cắm thẻ SD ( không đút được thẻ vào ) . Mà thay đĩa liên tục thì cũng mệt. Các cụ nào chuyên cho em hỏi ngoài 2 cách nghe nhạc trên còn cách nào khác không ạ,em thấy con 1 cổng usb vuông nhỏ nữa (giống cổng sạc đt v3 ngày xưa) nhưng không biết sử dụng thế nào.Cụ nào biết hay sửa được cái cổng cắm thẻ SD là tốt nhất cho em xin địa chỉ để em qua.Mai rảnh em sẽ chụp cái ảnh lên ạ,cảm ơn các cụ

hoang chinh

Xe điện
Cổng SD bị lỗi có thể sửa được Bác ạ. Cái usb theo Caska phải có một đoạn dây nối khoảng 40 cm nữa Bác ạ. Cách nghe nhạc qua BT nữa cũng tạm ok a. Nếu có đk Bác thay loại ntn cũng khá ok ạ

Đấu ntn không phải cắt jack của CD Bác ạ

Em hay nghe nhạc trên xe mà đầu DVD của em lại bị lỗi mất chân cắm thẻ SD ( không đút được thẻ vào ) . Mà thay đĩa liên tục thì cũng mệt. Các cụ nào chuyên cho em hỏi ngoài 2 cách nghe nhạc trên còn cách nào khác không ạ,em thấy con 1 cổng usb vuông nhỏ nữa (giống cổng sạc đt v3 ngày xưa) nhưng không biết sử dụng thế nào.Cụ nào biết hay sửa được cái cổng cắm thẻ SD là tốt nhất cho em xin địa chỉ để em qua.Mai rảnh em sẽ chụp cái ảnh lên ạ,cảm ơn các cụ

Tô Mát Tèo

Xe hơi
Cổng SD bị lỗi có thể sửa được Bác ạ. Cái usb theo Caska phải có một đoạn dây nối khoảng 40 cm nữa Bác ạ. Cách nghe nhạc qua BT nữa cũng tạm ok a. Nếu có đk Bác thay loại ntn cũng khá ok ạ

Đấu ntn không phải cắt jack của CD Bác ạ
cụ cho em xin giá cái peoniee đấy với ạ,nếu hợp lý thì em thay,còn đói kém quá thì e sửa tạm dùng vậy

hoang chinh

Xe điện
Model 2014 >2015 Cụ cần model nào thì qua em chọn cho phù hợp với tiêu chí Ngon> Bổ > Giá thơm ạ
cụ cho em xin giá cái peoniee đấy với ạ,nếu hợp lý thì em thay,còn đói kém quá thì e sửa tạm dùng vậy

ww.Longthinh.vn

Xe điện
Website
longthinh.vn
Em hay nghe nhạc trên xe mà đầu DVD của em lại bị lỗi mất chân cắm thẻ SD ( không đút được thẻ vào ) . Mà thay đĩa liên tục thì cũng mệt. Các cụ nào chuyên cho em hỏi ngoài 2 cách nghe nhạc trên còn cách nào khác không ạ,em thấy con 1 cổng usb vuông nhỏ nữa (giống cổng sạc đt v3 ngày xưa) nhưng không biết sử dụng thế nào. Cụ nào biết hay sửa được cái cổng cắm thẻ SD là tốt nhất cho em xin địa chỉ để em qua. Mai rảnh em sẽ chụp cái ảnh lên ạ,cảm ơn các cụ
Cổng USB và SD nó gần như nhau mà cụ ơi...Nếu cái DVD của cụ trước đó nó vẫn hoạt động ngon lành và em thấy cụ cũng khá ưng ý với em nó thì cụ không nên tính phương án thay thế. Vấn đề cụ muốn nghe nhạc qua USB, SD,...mà những phụ kiện kèm theo đang có vấn đề (thiếu và hỏng) thì cụ nên bổ sung những phần này sẽ hợp lý. Cụ qua em sử lý triệt để cho là Okie