em cần mua camera lùi HD nhìn rõ ban đêm

HAICON

Xe điện
Chào cụ
Em xin phép trả lời cụ về các vấn đề cụ phản ánh
- Thứ nhất, em không phải là cò vạc gì cả, em cũng ko kinh doanh, chẳng qua là em là người từng độ đẽo xe, ham mê cái khoản này, quá trình tìm hiểu có chút kiến thức nên chia sẻ với các cụ OF. Và chính vì em ko kinh doanh nên không phải cái gì em cũng có, em tìm trên mạng có cái gì hay thì giới thiệu cho anh em, ai có nhu cầu gì có thể tự ship về hoặc nhờ em em đặt hàng em biết chỗ ship về. Em làm gì có hàng có sẵn mà chả phải lấy ảnh trên mạng cho các cụ biết hình dung
- Thứ 2: cụ nói em phát biểu lung tung, không có chuyên môn. Nếu chỉ mỗi câu đó thôi ko chỉ dẫn ra cụ thể thì em e là cụ quá chủ quan. Em không nhận em giỏi, chỉ là có chút hiểu biết về đồ chơi ô tô nói chung và cam nói riêng. Cụ bảo em phát biểu linh tinh, ko có chuyên môn vậy em chỉ hỏi cụ 2 câu đơn giản thôi: Cam ô tô CCD và CMOS khác nhau ở điểm gì, cách phân biệt đơn giản nhất ra sao? Nếu có cơ hội cùng chia sẻ các kiến thức với cụ, em rất vinh hạnh.
- Thứ 3: cụ nói về đặt hàng trên mạng, chính cụ cũng bảo chưa đặt qua kami8x bao giờ, nghe nói ... xong cụ lại bảo ra mấy dịch vụ mua hàng đặt nhanh, ngon, bổ rẻ ??? Về giá thì em ko bàn, em chỉ hay thấy các cụ search thấy shop nào giá rẻ nhất mà phi vào, mà cụ quên mất 1 điều, shop cam nó thường đặt giá thấp nhất, ảnh thì vẫn để ảnh tạp phí lù, nhưng cụ thể đến lúc chat với nó đặt hàng (hoặc nội dung mô tả trong shop = tiếng Tàu) thì nó chia rõ ra CMOS, CCD hay Sony CCD.
Với giá link kia của cụ,em cam đoan cụ ship về mà là CCD em tặng cụ thêm 1 cái khác luôn. Chưa nói đến độ uy tín của shop chỉ là trái tim, review lèo tèo hoặc không có. Những cái này em đúc kết qua 1 thời gian chơi chơi ship taobao thôi ạ
Đúng họ nhà chuột có khác, kinh nghiệm đầy mình :)) học phí thì lõm túi.

duytrung

Xe buýt
Website
www.otofun.net
Có nhiều loại mà. Giá từ 5 trăm > 2 triệu. Loại Camera khoan ở Ba_ đờ _ sốc, khoan ở trên biển số mạ Crom,Camera theo xe Lexus... Chúc Bác luôn là khach hàng thông thái nhất
cụ có cái ảnh nào ở cái dòng đo đỏ ko ,cho e xem mẫu để mở mang tí

fialovy

Xe tăng
Em cũng hóng ạ:))
Vì em lọ mọ nhiều cũng chưa bao giờ gặp loại đó bao giờ

aveo

Xe tải
mình cũng đang có như cầu đó đây. Ngồi hóng các cụ

taducanh

Xe buýt
Có khi làm con cam này cắm nóc xe+TV 40 inch = Cửa sổ trời cho các xe.Nói thật chứ từ hồi lắp camera lùi em chảng bao giờ lùi dùng tới nó luôn.Dùng cam lùi lùi thấy thiếu tư tin hơn là cụp gương lùi

chanhopalm

Xe đạp
xe em đã có đầu DVD rồi nay cần mua cái camera lùi, loại nhìn rõ nét vào ban đêm ấy ạ! trước tết có xem cái xe của ông anh, ông ấy lắp DVD kovan HD, camera lùi HD ( em nghe ông ấy nói vậy), bảo là nhìn ban đêm rõ lắm. hôm tết em thử cái camera lùi trời tối thì thấy nhìn cũng được nhưng không rõ nét mà vẫn kiểu như bị muỗi ý ạ! Ông ấy bảo loại này hỗ trợ nhìn ban đêm như thế là tốt rồi, các loại khác không nhìn thấy gì đâu.
em muốn hỏi là có loại nào rõ nét hơn không ạ? nếu có thì mua ở đâu? bác nào lắp rồi có thể cho em qua xem nhờ được không ạ?
Đây là kinh nghiệm của tớ sau 1 tuần đi nát hết khu ADV Q5, quá nhiều loại camera lùi, nào là HD,...lung tung lang tang cả nhưng rồi rất đáng thất vọng, kể cả hồng ngoại nhìn ban đêm cũng chả đâu vào đâu cả, cuối cùng nhờ ông anh bên Q6 chỉ cho anh bạn, mình ra đó thử thì bác chủ cửa hàng nói là không có hồng ngoại nhưng bảo đảm rõ nét, công nghệ Hàn Quốc (?) (chắc cũng là hàng TQ mà thôi), đành liều thử, giá cũng chấp nhận được (900.000), sau đó phải nói là rõ thật, mình đi Đà Lạt ban đêm lùi thấy rất rõ và sáng trên màn hình Pioneer 4250 (màn hình khác tớ không biết). Nếu bác muốn thì pm mình chỉ chổ, bác ra đó test xem sao (nhớ test trên màn hình trước khi quyết định nhé) chứ nói ở đây thì rất nguy hiểm, các bác lại tưởng mình quảng cáo dùm thì toi.

aston_martin123

Xe tăng
bác cho xin cái ảnh được không, em ở HN không ra chỗ bác chỉ được!

Rolandxp30

Xe đạp
Sắp T cụ nghỉ chưa, nhà cụ ở đâu, e định lắp ngay để về quê cho tưng bừng?

smat

Xe tải
Trước tết ,e đi đánh bóng xe dưới kđt Đại kim ,tiện e lắp luôn cam 900 ngàn nét nhìn rõ hơn cả cam 1,7 ttrệu

Denledoto.com

Xe tăng
Số 183 Đình Thôn- Cạnh SVĐ Mỹ Đình-Hà Nội

AMATAX

Xe điện

Starmovies

Xe tăng
trước em lắp cái Cam lùi chỗ Trung già Võ Thị Sáu đi bằng đèn lùi bóng halogen thì ko nhiễu, độ nét bình thường, hôm rồi thay đôi bóng led để cải thiện ánh sáng thì bị nhiễu, giờ có loại Cam nào ngon giá hợp lý mà nét ko các Cụ? cụ nào có báo giá em nhé

Denledoto.com

Xe tăng
Số 183 Đình Thôn- Cạnh SVĐ Mỹ Đình-Hà Nội
trước em lắp cái Cam lùi chỗ Trung già Võ Thị Sáu đi bằng đèn lùi bóng halogen thì ko nhiễu, độ nét bình thường, hôm rồi thay đôi bóng led để cải thiện ánh sáng thì bị nhiễu, giờ có loại Cam nào ngon giá hợp lý mà nét ko các Cụ? cụ nào có báo giá em nhé
cụ qua em chỉnh cho xem sao chứ thay led mà nhiễu ko liên quan lắm nhòe thì còn có lý
còn cam em có hồng ngoại hay 4 mắt led thì tha hồ ngon cụ ạ

DVDtrieubon

Xe điện
Cụ oi cụ làm quả cam hàn quốc SONY LET THÔI DỒI cụ qua em

phuc auto

Xe tải
Các cụ cứ chơi cái camera có 4 mắt hồng ngoại cho em. Nét căng như màn xe tăng luôn :)