[Cần mua] Em cần mua chung cư 93 Lò Đúc

Số điện thoại
0989090646
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
40,000 VNĐ
Diện tích
100㎡

unifo

Xe tải
Cụ cứ nói quá, 3 củ to mua được 3,5 lốt ấy chứ, quan trọng là có nhà nào bán lại ko thôi 🤣🤣🤣
Trc đây năm bảy năm tôi thấy “Tây” đồn là gần một củ to mới có cái lốt xe cụ. Giờ không biết có đến...ba củ to chưa vì...lên theo giá đất!!:))
Ấn tượng nhất toà này là mùi rác kinh khủng và ra vào chật như hũ nút! Xe cộ ra vào thôi đã phát chán, lui xuống tí park Times vừa ngon bổ rẻ hơn

tasx

Xe tăng
Trc đây năm bảy năm tôi thấy “Tây” đồn là gần một củ to mới có cái lốt xe cụ. Giờ không biết có đến...ba củ to chưa vì...lên theo giá đất!!:))
Ấn tượng nhất toà này là mùi rác kinh khủng và ra vào chật như hũ nút! Xe cộ ra vào thôi đã phát chán, lui xuống tí park Times vừa ngon bổ rẻ hơn
Ha ha. Cụ có duyên với việc sửa họng rác của tòa nhà này thì phải =)) Chỗ này không phù hợp cho cccm thích sang chảnh đâu, nên nhìn ngoài thì cứ nhìn thôi, dân cư người ta hầu hết có điều kiện mà vẫn ở đây là có lý do của nó.

hummer2b

Xe hơi
Thật ra em thấy cũng ko đến nỗi, được cái hành lanh và sảnh thang máy khá rộng rãi, các tầng có thông hút gió 3 đầu nên thoáng đãng. Còn ở Times ngon bổ thật nhưng giờ cũng chả rẻ nữa rồi

ducthang85

Xe tải
Chả biết các cụ ở time thì để xe thế nào chứ em vào chơi mấy lần thấy cũng oải phết

Cc này hồi trước cho thuê được giá nhất khu vực, cụ nào mua hồi mới xây xong chắc tiền cho thuê nhà nhận về hơn cả tiền đầu tư mua nhà rồi nhỉ.

Nhưng gần đây thì cc nhiều tiện ích được ưa chuộng hơn. Nếu là em, em cũng ưng Time City hơn ở đây.

À, nhân tiện cụ nào có sổ tiết kiệm chưa đến hạn mà cần tiền đừng trả trước (mất lãi) hay vay thế chấp sổ với NH (lãi cao) thiệt lắm. Inbox em để có phương án tốt hơn nhiều nhé!

Và cụ nào thiếu tiền cần vay NH cũng inbox em, em bên Wooribank lãi suất luôn rất tốt ạ.

thongnv

Xe điện
Lốt xe giờ tầm 800-850tr
Rác đã sửa xong họng rác rồi nên giờ ổn
Em ko thích Times bằng ở đây :)

hummer2b

Xe hơi
Lốt xe giờ tầm 800-850tr
Rác đã sửa xong họng rác rồi nên giờ ổn
Em ko thích Times bằng ở đây :)
Căn hoa hậu mà cụ nói, cộng thêm tiền mua lốt xe (giả dụ có người bán lại nhưng thực tế thì rất rất hiếm), tính ra vẫn còn rẻ hơn mua 1 căn Park. Vì thế em cũng thích ở 93 hơn 🤣

thongnv

Xe điện
Căn hoa hậu mà cụ nói, cộng thêm tiền mua lốt xe (giả dụ có người bán lại nhưng thực tế thì rất rất hiếm), tính ra vẫn còn rẻ hơn mua 1 căn Park. Vì thế em cũng thích ở 93 hơn 🤣
à đúng là như thế cụ ơi
bước vài bước chân ra đường xung quanh, ko thiếu bất cứ cái gì
bạn em trong Time mà toàn bò lên khu này ăn phở =))

VHMMax

Xe hơi
Nếu học hành và đi làm trong Hoàn Kiếm hoặc chút Ba Đình, một phần Quận Hai Bà thì cc 93 này đi lại không bao giờ tắc. Cạnh tranh với toà này ( về mặt giao thông ) chỉ có HDI Lê Đại Hành, Số 10 Hoa Lư, 39 Hai Bà Trưng. Sun Lương Yên và 83 LTK thì lại quá cao ( mà toà HDI năm nay cũng cao rồi )

hummer2b

Xe hơi
Nếu học hành và đi làm trong Hoàn Kiếm hoặc chút Ba Đình, một phần Quận Hai Bà thì cc 93 này đi lại không bao giờ tắc. Cạnh tranh với toà này ( về mặt giao thông ) chỉ có HDI Lê Đại Hành, Số 10 Hoa Lư, 39 Hai Bà Trưng. Sun Lương Yên và 83 LTK thì lại quá cao ( mà toà HDI năm nay cũng cao rồi )
Em có bà chị vừa mua 1 căn 77m ở HDI giá 130tr 😪

luolanvn

Xe tăng
Em tính mua 1 căn ở trước tiện cho f1 đi học gần nhà, ô tô thì chắc chắn phải tìm chỗ khác gửi tạm 1 thời gian chứ mua 1 lốt đỗ xe dưới hầm tòa này, nếu có chắc cũng phải trên dưới 800 củ
Ông anh vợ em có 1 căn tầng 6 ở đây, Chỗ để xe ở đây lúc nào cũng thấy kín luôn, giờ ông ấy chuyển đi chỗ khác rồi nhưng vẫn giữ căn ở đây làm kỉ niệm, khóa cửa để đấy, thỉnh thoảng về dọn mạng nhện ;;)

Chỉnh sửa cuối:

ducthang85

Xe tải
Ông anh vợ em có 1 căn tầng 6 ở đây, Chỗ để xe ở đây lúc nào cũng thấy kín luôn, giờ ông ấy chuyển đi chỗ khác rồi nhưng vẫn giữ căn ở đây làm kỉ niệm, khóa cửa để đấy, thỉnh thoảng về dọn mạng nhện ;;)
Người có điều kiện thích thật

hummer2b

Xe hơi
Cụ bảo anh vợ cụ bán đi đỡ mất công dọn mạng nhện. Mà căn của anh cụ là căn số mấy thế ạ?

đường Cổ Nhuế, Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Chào các cụ,
Em đang cần tìm căn hộ 3 phòng ngủ tòa Kinh Đô 93 Lò Đúc, ưu tiên 1 trong các căn số 12, 13 hoặc 08, tầng càng cao càng tốt, nội thất có thể là nguyên bản hoặc đã hoàn thiện rồi cũng được.
Giá em để tượng trưng ạ.
Cccm nào có hoặc biết ai bán thì ib giúp em nhé, đa tạ cccm!
Điều gì khiến cụ thích thú với căn 93 Lò Đúc vậy?
E hóng hớt

hummer2b

Xe hơi
Điều gì khiến cụ thích thú với căn 93 Lò Đúc vậy?
E hóng hớt
Nói ra thì cũng đơn giản, vì nó đáp ứng hầu hết các nhu cầu của em, đó là chất lượng nhà còn rất tốt tuy đã cũ, thiết kế tuy ko hợp lý lắm nhưng cũng ko quá tệ, giá rất rẻ so với vị trí và mặt bằng chung, hành lang và sảnh thang rộng rãi, sạch sẽ, và quan trọng nhất là 2 f1 nhà em có thể tự đi bộ đi học