Em cần mua ốp gương + mặt gương bên phụ của GLK

MeoVSB

Xe tải
Em vừa bị bẻ mất mặt gương + ốp nhựa gương GLK. Bác nào cho em xin cái giá chợ Trời đc k a? Hoặc bác nào có thì cho em xin báo giá vào inbox với ạ. Xe em là GLK 2009 màu trắng ạ.

thangvinh

Xe hơi
Hôm vừa rồi em mua hai mặt gương cho glk, 5 củ hai bên, chưa kể ốp guơng. Cụ chủ lắp bảo vệ mặt gương đi cho yên tâm

xedapom

Xe tải
Hôm vừa rồi em mua hai mặt gương cho glk, 5 củ hai bên, chưa kể ốp guơng. Cụ chủ lắp bảo vệ mặt gương đi cho yên tâm
bác thangvinh mua GLK lâu rùi,vậy có thể cho e xin tí cảm nhận về xe k?biết đâu e k chon C hay E mà chọn GLK lun.....hjhjhjhjh

thangvinh

Xe hơi
E thì luôn thích xe SUV nên cảm nhận cái gì cũng hơen cả cụ ạ, hehe. Đùa thế thôi chứ nếu bác đi trong thành phố thì chon sedan, còn nếu hay đi đường dài thì chọn GLK cho thoáng

xedapom

Xe tải
E thì luôn thích xe SUV nên cảm nhận cái gì cũng hơen cả cụ ạ, hehe. Đùa thế thôi chứ nếu bác đi trong thành phố thì chon sedan, còn nếu hay đi đường dài thì chọn GLK cho thoáng
e thì đi đường dài cao lắm 1 chuyến chỉ 400km,mỗi tuần 1 lần thôi!vậy thì nên sedan hay SUV hả bác????

Mazda 929

Xe điện
Theo em không nên lắm bảo vệ mặt gương làm gì vì như thế bọn đạo chích sẽ khó lấy mặt gương dẫn đến bọn nó chơi cả cụm! xe ông anh em vừa bị lấy mất gáo và mặt gương hôm qua ( mùng 1 tết ở Ngọc Hà ) do không lắp bảo vệ gương, chứ lắp thì chắc không còn đc như thế này:

Chỉnh sửa cuối:

thangvinh

Xe hơi
Theo em không nên lắm bảo vệ mặt gương làm gì vì như thế bọn đạo chích sẽ khó lấy mặt gương dẫn đến bọn nó chơi cả cụm! xe ông anh em vừa bị lấy mất gáo và mặt gương hôm qua ( mùng 1 tết ở Ngọc Hà ) do không lắp bảo vệ gương, chứ lắp thì chắc không còn đc như thế này:

hix, nhìn thảm quá, xe ở việt nam đã đắt lại còn phải canh, đúng là thiệt đủ đường... mẹ cha bọn trộm...

Buki

Xe điện
Xe em vừa bị nó ăn trộm mặt và ốp gương lái C200 2011 hôm 28 tết. Ra Nguyễn Công Trứ thay hết 3.5 củ. Đệt cái bọn trộm.

xedapom

Xe tải
hix chạy xe xịn thì phê!mà lúc bị trộm gương thế này thì càng phê hơn! ý là k phải xe e,mà e còn cảm thấy xót xe quá,k biết e mà rơi vào trường hợp này cảm giác nó còn ra thế nào nữa......!

batmancar

Xe điện
Xe đẹp bị mất cũng sót mà xe binh thuong cũng sót, giờ mấy khi trông xe mãi dc nhất là ngày tết! Ko lẽ lại lắp gương xe máy vào

xedapom

Xe tải
Xe đẹp bị mất cũng sót mà xe binh thuong cũng sót, giờ mấy khi trông xe mãi dc nhất là ngày tết! Ko lẽ lại lắp gương xe máy vào
xe binh thường thì đỡ hơn,1 năm chừng 1 2 lần,giá cung rẻ hơn!xe xịn,chưa nói đến tiền,mà chỉ cần nhìn 1 vết trầy nhỏ cũng thấy xót xe rùi,huống chi nhìn 2 cái gương bị bẻ thảm thương thế kia,đúng là ng giàu cũng khóc....
e nghĩ các hãng lớn,mất 1 lượng lớn khách hàng vì tụi trộm gương này,vì 1 số ng có tiền nhưng vì hãi mấy vụ trộm gương này quá mà k dám mua xe!bị 1 phát vừa tốn tiền,vừa tốn thời gian lo bao hiểm và vừa xót cho chiếc xe....!mà hình như e thấy xe Mer là bị vụ này nhiều nhất,Bim và Audi thì bị ít hơn thì phải!

Vĩnh Nam

Xe tải
Việc bị mất gương mua lại ngoài chợ trời thì rẻ hơn nhưng vô tình mình lại làm buồn lòng chủ xe khác vì bọn trộm lại đi lấy gương của xe khác về bán lại, cũng có khi mua lại chính cái gương của xe mình :)

Qua năm Mercedes VN sẽ điều chỉnh lại giá gương rẻ hơn một chút nhưng cũng không thể rẻ nhiều vì rẻ quá có khi phải xuất khẩu qua Trung Quốc :)

Em thấy nhiều bác ở Hà Nội lại ít quan tâm đến bảo vệ gương vì cho rằng làm thế nó xấu nhưng nếu biết làm vẫn đẹp và quan trọng là mình không mất thời gian để đi giải quyết hậu quả

Buki

Xe điện
Việc bị mất gương mua lại ngoài chợ trời thì rẻ hơn nhưng vô tình mình lại làm buồn lòng chủ xe khác vì bọn trộm lại đi lấy gương của xe khác về bán lại, cũng có khi mua lại chính cái gương của xe mình :)

Qua năm Mercedes VN sẽ điều chỉnh lại giá gương rẻ hơn một chút nhưng cũng không thể rẻ nhiều vì rẻ quá có khi phải xuất khẩu qua Trung Quốc :)

Em thấy nhiều bác ở Hà Nội lại ít quan tâm đến bảo vệ gương vì cho rằng làm thế nó xấu nhưng nếu biết làm vẫn đẹp và quan trọng là mình không mất thời gian để đi giải quyết hậu quả
Chào bác Nam, xe em cũng bảo vệ mặt gương nhưng bọn trộm nó tháo cả vỏ gương rồi tháo mặt nhanh kinh khủng.

xedapom

Xe tải
giờ ngoài các biện pháp bảo vệ gương như bác Vĩnh Nam nêu!mình nên lắp thêm còi báo động như kiểu gắn vào xe SH vậy đó!tụi nó mả rờ vào mặt gương còi nó kêu ầm lên!nếu k bắt đc nó thì cũng k đên nỗi mất cả cặp gương.....

iCool

Xe đạp
@Vĩnh Nam: bác đã đi làm lại chưa bác?
em muốn mua 1 bộ nẹp gương cùng màu với xem MEC c250 màu đen theo mẫu mà đã có lần bác up lên.
bác có thể chuyển ra HN cho em 1-2 bộ dc ko ah?
chia buồn với bác chủ nhé!

Vĩnh Nam

Xe tải
@iCool: Mùng 9 em mới làm lại. Xe của bác màu đen em sẽ đặt sơn màu đen cho bác rồi gởi phát chuyển nhanh ra