em cần tìm thông tin cụ này đã lừa đảo em 1tr5

BảoChang

Xe tải
Em đẩy lên giúp cụ, cụ mợ gì cái bọn lừa đảo này

Minh_Linh

Xe tải
Giá rẻ mà tất cả thằng lừa đảo đều đánh vào lòng tham hết.Sau cẩn thận hơn cụ nhé.

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Cụ tài thế. Em ít vào lại tưởng thằng lừa đảo lập cái nick na ná nick cụ thuốc lá nào đó uy tín. Hóa ra nó còn viết văn.
Hay là tự lái bị chửi văn kém nhiều nên đang luyện viết văn?
Tự lái có ngọng không ạ? Em nghe danh thôi, chả nhớ cụ tự lái này viết thế nào.
Tự lái với Thuốc lá nhập khẩu giống nhau ở chỗ hay viết sai chính tả nhưng giọng văn khác nhau.

dig31

Xe buýt
Thứ nhất, cụ chủ thớt tưởng gặp được gà bán hàng, Applewatch S2 làm gì có giá 1.5t, cách đây 1 năm em mua với khảo giá khắp nơi mà chỉ mua đc với giá 3.5 củ là rẻ nhất, thời điểm này cụ mua đc 2.5t-3t là đã gọi may mắn rồi. Cụ lúc nào cũng phải nhớ trong đầu câu "chỉ có người mua nhầm chứ không có đứa nào bán bị nhầm cả", cuối cùng tưởng vớ được hàng rẻ hóa ra còn mất cả chì lẫn chài.
Thứ 2, nhiều cụ trong này hở ra là gian thương với lừa đảo này nọ, các cụ mua bán ở "chợ giời", đủ loại thành phần xã hội các cụ phải tự tìm cách bảo vệ mình và phòng vệ chứ. Nhẹ dạ cả tin tới lúc bị lừa thì lên đây khóc lóc rồi vu oan tất cả đều lừa đảo thế là thế nào??? Em tin chắc rằng những acc tím không bao giờ vì vài đồng của các cụ mà bán đi sự uy tín của gian hàng mình, thứ nữa là bọn em phải đăng ký đầy đủ, các loại thông tin kèm hộ khẩu chứ đùa, lừa đảo có mà chạy bằng mắt.
Đôi lời gửi tới các cụ tay nhanh hơn não

Chỉnh sửa cuối:

binhsu7273

Xe cút kít
Tự lái với Thuốc lá nhập khẩu giống nhau ở chỗ hay viết sai chính tả nhưng giọng văn khác nhau.
Thằng Tự lái hồi đầu post bài bác sỹ người Pháp cứu con cho nó, ngửi đã thấy có mùi rồi. Sau đó làm mấy bài về Trang Trại với mấy tấm gỗ vài tỷ.
Mịa cha nó! Cháu ngà ngay, nằm trong nhóm chơi Gỗ, những mảng gỗ đó post lên đây làm mịa gì. :)):)):))

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
OF giờ lộm nhộm quá, ko biết sao bây giờ, e cũng mới bị lừa quả 2 củ của thằng nick tận 2011. Nick mới như ông kia e gần như ko dám ck cọc. Bây giờ giao dịch muốn nhanh ck cọc thì lại dễ bị toang. Toàn bọn lưu manh vào OF
nick uy tín e mới chuyển chứ bt thì lz có cụ
Zời ạ, đến người đầu gối tay ấp ngay bên cạnh mình còn cắm sừng mình lúc nào chả biết các cụ lại tin vào mấy cái nick ảo với cả uy tín chả rõ mặt nữa cơ :D

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Khổ thân cụ, of bây giờ tạp nham quá các cụ nhỉ
Tạp nham bên chợ giời thôi cụ, mà cái chợ thì cụ biết là đủ mọi thành phần rồi đấy, mua bán rõ mặt còn chả ăn ai huống hồ chuyển tiền cho cái thằng ất ơ tận đẩu tận đâu thì em cũng đến lạy.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Thằng này có phải hôm trước có bài đi uống bia ở Huế va chạm bị bọn kia cầm kiếm đến chém. May trong nhóm có ông chú đặc công đánh thằng bên kia gẫy tay và đang sợ nó chấn thương sọ não không nhỉ???
Chứng tỏ con hàng này rất ma mãnh và xảo quyệt. Cố tình post những bài giật gân để thu hút sự chú ý của người khác. Khi đủ độ chín là thịt gà thôi. Dạng này thuộc loại lừa đảo chuyên cmn nghiệp rồi. Cũng do 1 phần các cụ trên này ham rẻ cơ
Thế tóm lại vụ ông anh nó chém người là có thật ko cụ, em thấy lâm li bi đát lắm mờ.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Bác cần học tập kinh nghiệm của êm: cứ xuất tinh mặc quần xong mới trả tiền ạ.
Cũng khó đấy lão, nhỡ mãi ko xuất thì cũng phải trả tiền nhé, nhiều con nó phải nhìn thấy tiền mới cho cởi đồ, em thì cứ cởi đến đâu em trả tiền đến đấy, phòng nó ôm đồ chạy mất khi em đang tắm.

yêu anh có ô tô

[Tịch thu bằng lái]
Ko em thấy thằng lol này hay lập thớt chém lung tung em thấy não có vấn đề rồi, phông bạt nữa chứ tưởng gì bmw ah =))
Mấy cái ảnh kiểu này thì thiếu gì trên mạng nhỉ, đi Bim cơ hả anh Dcmax, nhìn cái tay chắc trẩu tre rồi.