[Đã bán] Em dọn nhà thanh lý camera

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
450,000 VNĐ

Xe ngư

Xe điện
Quả cam wf cụ chủ để e 250k nhé!

dovanhiep

Xe hơi
Chắc người ta nghĩ OF giàu hơn nên giá cao hơn hả các cụ 😁

hxduong

Xe lăn
Em thấy cái vụ mua đi bán lại kiếm lời này thì cũng bình thường mà nhỉ?
Cụ bán kia công khai, giá cả rõ ràng không nhâpj nhèm là OK rồi, kể cả là cụ ấy có hô cao gấp n lần hiện tại thì cũng không có gì sai.
Chỉ là giá không hợp lý thì không bán được thôi.
Quả ảnh tranh thủ copy về rao luôn thì cũng hơi tệ, thậm chí là chưa kiểm tra được chất lượng mặt hàng mình bán ra.

missdark

Xe hơi
Of là nơi giao lưu, trao đổi nhiều thứ còn quý hơn cả vật chất.
Mấy cụ đừng cổ xúy cho mấy nhóc như chủ thớt, vào làm ô danh Ofer đi. Muốn buôn bán kiểu chợ thì vào hẳn các group chuyên mua bán mà chăn mà săn. :(
Đã lâu lắm tôi không thấy tinh thần ofer, thi thoảng vào chợ toàn gặp mấy nhóc chăn gà chăn vịt, mục đích ban đầu của box chợ giời có phải là nơi để mấy bạn ý vào lùa gà đâu. Có nhiều người dùng cả đống nick vào nâng bi nhau thô thiển, lùa gà, làm ảnh hưởng nhiều, rất nhiều tới danh tiếng Of. Buồn nhỉ.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em thấy cái vụ mua đi bán lại kiếm lời này thì cũng bình thường mà nhỉ?
Cụ bán kia công khai, giá cả rõ ràng không nhâpj nhèm là OK rồi, kể cả là cụ ấy có hô cao gấp n lần hiện tại thì cũng không có gì sai.
Chỉ là giá không hợp lý thì không bán được thôi.
Quả ảnh tranh thủ copy về rao luôn thì cũng hơi tệ, thậm chí là chưa kiểm tra được chất lượng mặt hàng mình bán ra.
Cụ chủ kêu dọn nhà thừa ra mà :D Lười đến nội cóp luôn cả ảnh mới ra cơ sự :))

mytafan2201

Xe hơi
À vâng, kể ra cứ nói thẳng là mua đi bán lại kiếm lời cũng ai nói gì đâu cụ nhỉ.
Thực ra bản thân em hay các cụ khác cũng vậy thôi, có kiến thức trong lĩnh vực đó thì rẻ ôm vào bán ra kiếm cốc cf là bth. Cụ chủ hơi vội khi lấy luôn ảnh của chủ cũ nên ms bị bóc thôi. Chứ mấy con ip hik kia 200k mua lẻ cũng rẻ.

hoasuu88

Xe tăng
Of là nơi giao lưu, trao đổi nhiều thứ còn quý hơn cả vật chất.
Mấy cụ đừng cổ xúy cho mấy nhóc như chủ thớt, vào làm ô danh Ofer đi. Muốn buôn bán kiểu chợ thì vào hẳn các group chuyên mua bán mà chăn mà săn. :(
Đã lâu lắm tôi không thấy tinh thần ofer, thi thoảng vào chợ toàn gặp mấy nhóc chăn gà chăn vịt, mục đích ban đầu của box chợ giời có phải là nơi để mấy bạn ý vào lùa gà đâu. Có nhiều người dùng cả đống nick vào nâng bi nhau thô thiển, lùa gà, làm ảnh hưởng nhiều, rất nhiều tới danh tiếng Of. Buồn nhỉ.
cu này e nhớ nick từ hồi muare cỡ 2007 gì đó, thế mad bh vẫn đi lùa gà :)

Trạng thái
Thớt đang đóng