[Đã bán] Em dọn nhà: tượng, đồng hồ, màn hình PC,...

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
700,000 VNĐ

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Vậy là coi như nó đỡ đạn cho gia chủ rồi. May thật
Vâng Cụ, chiếc này gắn bó với tuổi thơ của các anh con nhà bác ruột và anh em nhà em, nên trước các anh bảo giá nào anh cũng mua, nhưng em bảo giá nào em cũng không bán. Hắn ngậm ngùi vác con 120tr về.
Bác em bán cho nhà em với lý do rất đơn giản, sợ bọn trẻ con sau này oánh nhau vì cái đồng hồ vì đứa nào cũng thích.

NguyenAnhPhan

Xe container
Vâng Cụ, chiếc này gắn bó với tuổi thơ của các anh con nhà bác ruột và anh em nhà em, nên trước các anh bảo giá nào anh cũng mua, nhưng em bảo giá nào em cũng không bán. Hắn ngậm ngùi vác con 120tr về.
Bác em bán cho nhà em với lý do rất đơn giản, sợ bọn trẻ con sau này oánh nhau vì cái đồng hồ vì đứa nào cũng thích.
Oài. Lúc ấy có khi đòi cưa mỗi người ôm 1 góc mang về 🙄

NguyenAnhPhan

Xe container
Trang dọn đồ của cụ thread, mà bọn em vô làm mấy tràng....
- Coi như bọn em đẩy thread giúp cụ nhé. ;;)

sieunhancutchan

Xe tăng
Nhìn cái đồng hồ em lại nhớ chục năm trước đi học nước ngoài, mỗi lần về là mất toi 1 cái vali để bê nguyên 1 con đồng hồ về cho ông cụ ở nhà. Đủ thể loại odo, girod. Có chiếc em phải đi tàu mấy trăm cây số xách theo cái vali để mua về :))
Nhưng công nhận khí hậu tụi nước ngoài bảo quản đồ tốt thật, đồng hồ gần trăm năm tuổi mà vỏ gỗ óc chó màu nó càng ngày càng bóng và đẹp.

Em nhớ có đợt cách đây vài năm ở vn cũng rộ lên phong trào chơi món này mạnh lắm, đợt này thì chắc đỡ hơn rồi. Giờ còn chơi chắc chỉ ai thực sự thích thì mới chơi thôi. Em thì chắc chưa đến tuổi nên ko khoái món treo tường này lắm, xin ông cụ mỗi con hermle bày tủ cho đẹp mà cũng lúc nhớ lúc quên vụ lên cót.

Chỉnh sửa cuối:

VKN

Xe tăng
Các bác nhìn cái đồng hồ rồi lấy chuyện ODO ra bình. Ngại phết.
Con này khác hoàn toàn chứ.
Tượng Quan Vũ, có lẽ là gỗ xà cừ, còn cái tượng Di lặc anh nghi ko phải gỗ

peugoet208

Xe buýt
Các cụ bàn luận xôm quá, cái đồng hồ của em thuộc dạng "cỏ" thôi ạ, thương hiệu của Junghans, gông vòng nên tiếng chuông rất ấm. Em mua về bày ở quê mục đích để xem giờ và trang trí nhưng ông cụ nhà em không thích nên em mang lên thanh lý lại. Cảm ơn các cụ.

NguyenAnhPhan

Xe container
Các cụ bàn luận xôm quá, cái đồng hồ của em thuộc dạng "cỏ" thôi ạ, thương hiệu của Junghans, gông vòng nên tiếng chuông rất ấm. Em mua về bày ở quê mục đích để xem giờ và trang trí nhưng ông cụ nhà em không thích nên em mang lên thanh lý lại. Cảm ơn các cụ.
Bọn em tán chuyện nhộn hết thread của cụ. 😅

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Vâng cụ nghe tiếng chuông của nó hay mà, đến chơi ngồi đủ 1 tiếng mớii nghe hết được 4 bản nhạc ạ. Nhưng tiếng quả lắc buổi tối ngủ thì kêu to phết. Đau đầu hơn cả đồng hồ điện tử loại kim giật ý. Nên hồi bọn em bé, có thời kỳ để không, không lên cót. Về sau nó bị loạn, các bản nhạc chuông nó không theo thứ tự, lung tung, ko sửa được.

longphamhoai

Xe tăng
Mục số 2 chạy chính xác không cụ?? em quan tâm ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng