[Funland] Em được chữa khỏi liệt dây thần kinh số 7 chỉ bằng 1 chai thuốc của 1 mợ OF xinh đẹp tuyệt trần

Trạng thái
Thớt đang đóng
Em bẩu là bài viết cơ mà!

À chắc ý Chã là mợ ấy đang bận tính mua thêm mấy vạt rừng để trồng thêm lá thuốc, nên chưa có thời gian viết bài hở? ;)
Chứ gì nữa
Nói ra mọi ng tưởng anh đùa, nhưng sự thật lại là thế đấy :(
Hết thuốc, rất đau đầu để xem làm sao có thuốc nên mới chậm viết bài!

Phỗng new

Xe điện
Em mời các cụ mợ.
Công nhận cháo nấu bằng gạo nếp nhuyễn và nhừ hơn. Em thấy ăn ngon hơn gạo tẻ. Lạc cũng mềm. Chân gà em chỉ ngậm là tan, ko cần nhai nên em ăn nhanh lắm. Em ninh chắc phải 5 -6 tiếng. Món cháo này theo em là ăn ngon, kể ra nó ko phải là thuốc là em ăn với cà pháo ngay.
Mợ làm món đậu tẩm hành nom ngon mắt quá! =D>

phuongan

Xe điện
Em mời các cụ mợ.
Công nhận cháo nấu bằng gạo nếp nhuyễn và nhừ hơn. Em thấy ăn ngon hơn gạo tẻ. Lạc cũng mềm. Chân gà em chỉ ngậm là tan, ko cần nhai nên em ăn nhanh lắm. Em ninh chắc phải 5 -6 tiếng. Món cháo này theo em là ăn ngon, kể ra nó ko phải là thuốc là em ăn với cà pháo ngay.
Nhìn ngon quá!

Ăn nếp với lạc nhiều em sợ béo nứt thêm. Đang đợi mợ MyMac cho bài ăn vào bụng rãnh 11 đây, mà mợ ấy đang bận.

Nhìn ngon quá!

Ăn nếp với lạc nhiều em sợ béo nứt thêm. Đang đợi mợ MyMac cho bài ăn vào bụng rãnh 11 đây, mà mợ ấy đang bận.
Ăn nhiều vào mới có sức đi tập gym cho tăng cơ giảm cân chứ

Kính các cụ mợ!

Về thuốc xoang, hay còn gọi là bệnh viêm mũi dị ứng em từng mắc hơn 20 năm
Cứ thay đổi thời tiết, hoặc đơn giản là đang ngoài trời vào phòng điều hoà, hay uống chút bia rượu là bị ngạt mũi, nước mũi chảy ròng ròng. Đi đâu cũng kè kè lọ thuốc nhỏ mũi rất bất tiện

Em chữa tây y nhiều nơi, kể cả giáo sư đầu ngành cũng ko khỏi.
Sau này nhờ người mách, em lấy đc thuốc của cụ lang ở gần quê em, em dùng và khỏi từ năm 2010 tới nay

Gặp bài thuốc hay, lại rẻ hơn nhiều so với chữa tây y (300k một lượng thuốc dùng trong 40 ngày), chỉ có điều cụ lang chỉ bán thuốc quanh vùng, ko biết ship là gì nên mỗi khi về quê, có ai nhờ thì em ghé qua lấy hộ
Những người dùng đúng theo hướng dẫn đều có kết quả tốt, điều này lão minhmo là người rõ nhất :)

Thời điểm này, lượng người muốn được mợ MyMac đã quá đông nên mợ ấy sẽ ưu tiên cho những người bệnh nặng, còn những bệnh thông thường ai biết thì chia sẻ nhằm giảm tải cho mợ để mợ tập trung cho những ca bệnh nặng và phức tạp.

Thuốc thuốc chữa viêm xoang mà em biết đã có từ lâu và không phải bài thuốc gia truyền của mợ MyMac
Cụ/mợ nào có nhu cầu chữa viêm xoang thì PM cho em, em sẽ gửi thông tin cho
Cụ cho xin thông tin hoặc cách lấy thuốc hộ mình với, cu con thứ 2 nhà mình bị xoang khổ quá, chữa mãi chưa thấy khỏi

anhtrangvn

Xe buýt
Nay em đọc trên mạng được đoạn này, có vẻ là giải thích hợp lý cho các động tác ưỡn và đẩy phần hông mà mợ MyMac gọi là "dí".
"...
Chúng ta thường trải nghiệm toàn bộ phần trước của cơ thể và ít cảm nhận hơn về phần sau. Chúng ta phải cảm nhận được điểm cuối cùng của cột sống, nơi sẽ cân bằng và ổn định cảm giác của toàn cơ thể. Vùng ở đốt sống cuối cùng là gốc rễ của trải nghiệm toàn bộ cơ thể. Hệ thống tủy sống thần kinh lấy dinh dưỡng từ vùng này để tồn tại. Các tín hiệu thần kinh từ não lan xuống dọc theo cột sống nhưng năng lượng lại xuất phát từ dưới lên để nuôi tủy sống và hệ thống thần kinh trong các hạch cột sống. Hầu hết các bệnh về tủy sống đều liên quan đến chất lượng xương ở các đốt cuối của cột sống. Nếu chất lượng xương ở vùng này suy giảm sẽ xuất hiện bệnh lý tủy sống. Chất lượng xương ở vùng này âm thầm nuôi dưỡng tủy sống và toàn bộ hệ thống thần kinh ở cột sống cho đến não. Việc duy trì chất lượng xương ở vùng này là vô cùng cần thiết. Những người có quá nhiều khoái cảm tình dục sẽ bị suy giảm chất lượng xương ở đốt cuối cùng của cột sống và nhanh chóng mất đi nền tảng âm. Chính về mặt công đức và dược lý mà các vị thánh đáng kính đã khuyên chúng ta nên sống một cuộc sống trong sạch..."

Các động tác trong bài tập có vẻ như kích thích, hồi phục, cân bằng lại năng lượng gốc của cơ thể. Như vậy, năng lượng từ các hoạt động sinh lý, vốn ở phần hạ thể làm hao tổn khí lực gốc ở vùng cuối cột sống vốn ngay gần đó. Do vậy, cuộc sống luôn có giá của nó, muốn thực sự khỏe mạnh cả thân và tâm, mỗi người phải tiết chế, giảm thiểu hoạt động tìm kiếm khoái cảm sinh lý, không phóng túng bừa bãi. Chỉ chừng mực thực hiện việc đó với người bạn đời của mình, tránh lăng nhăng, bồ bịch, không gái mú hay trai mú. :D Rất mong mợ MyMac có ý kiến về nhận định trên có hợp lý với hiểu biết về kinh lạc của mợ không. Nếu đúng thì cũng là em biết thêm một hiểu biết về cơ thể người. Em thì ủng hộ lành mạnh hóa đời sống. Con người còn phần con, còn duy trì giống nòi, rồi cảm xúc sâu sắc tình cảm hai giới nhưng đời sống còn nhiều thứ đẹp và ý nghĩa để trải nghiệm chẳng nên để món niềm vui sinh lý chi phối nhiều tâm trí quá. Nhiều là không tốt. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng