em không dám chơi ford huyền nữa đâu !!!

Trạng thái
Thớt đang đóng

ford focus 2010

Xe điện
Các bác chơi chán chưa để em đóng thớt này lại?

Bắt đầu đến những tranh luận mang tính chất cảm tính và đả phá cá nhân rồi thì chắc không còn gì vui nữa. OFer nhiều người tranh luận hay lắm mà sao đợt này ẩn mình hết rồi à.
một số bác nghĩ FUN là chọc cho người khác bực, để làm cái vui của mình, thì em nghĩ nên đóng thớt này lại, chả bổ ích gì cả. Càng ảo, người ta càng có dịp lộ rõ mình, em nghĩ giờ rõ quá rồi, rõ thêm nhạt lắm.

Isu_zu

Xe container
Hehe, em thì nhìn khoản tiêu lớn thôi chứ em ko nhìn khoản tiêu vặt, mà làm cho Toy cứ phải lo ngáy ngáy cho đồng bào và người thân của mình mà ko dám nói ra chắc em chả làm nổi thôi em xin rút cụ ah .
Bác nói đúng, và theo em bác cứ yên tâm tiếp tục làm sêu Ford, mỗi ngày thay vài quả hộp số AT hay giàn lạnh là ăn đủ (hôp số AT là 102 triệu, giàn lạnh Mon 2.0 e thay năm 2006 là 27 triệu!!!), chứ mấy cái lặt vặt như dầu phanh, xiết bu lông ko đủ lực thì chỉ tiêu vặt thôi.

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Dùng xe của Toy khổ thật bác ạ, có tiền tiêu vặt nhiều cũng bị xăm soi, tị nạnh. Mà cũng đúng, nếu ít tiền thì mua Ford rồi...=))
Sau khi đọc những comment như thế này thì em quyết định sẽ khóa bài này lại. OF chả nhẽ không có được những comment hào hoa phong nhã mang đậm chất khoa học hay sao mà lại ngồi phân tích từ ngữ rồi đưa ra các bình luận không trên tinh thần xây dựng? Để thớt này tiếp tục người ngoài nhìn vào họ sẽ đánh giá OFer không được cao.

Hẹn gặp các bác trong một dịp khác.

Trạng thái
Thớt đang đóng