Em mới được xem súng ultra lyte của xxx,Em đố các cụ biết đây là đâu ạ?

khkdgs

Xe điện
6h15 11052013 em chạy từ Thái Nguyên đến đây, an toàn chả có gì đáng bàn, vì em đi đúng luật.
7h00 12052013 bảnh mắt em lang thang bách bộ xem phố phường thì thấy xxx ở đây mẫn cán cực. xe đạp hs đi ngược chiều khuân lên xe tải luôn,xe máy bị dính liên cù cước,oto thì đầy.....đa phần là có cò làm việc tại chỗ thế mới hay nhá.
em bị đang chụp ảnh phố thì bị đầu gấu nhắc nhở,hi. em té vào cơ quan em đang làm việc luôn.chuyện xxx bắt tay với cò với xã hội thâm để chia nhau thì em tin là thật ạ.
giờ thì em về thái nguyên cũng chả có gì làm phiền em, em vẫn đi đúng luật.

khkdgs

Xe điện
chuyện và hình của em chắc là nhạt. còn em thì biết rõ chỗ này luôn.hi

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Trông chú ngồi sau cái biển QC, thứ thế lào ý, nhất nà dòm xuống đôi tông ;))

drumer

Xe tăng
bắn trong tp luôn hở cụ,thế này đầy cụ dính.

khkdgs

Xe điện
tại em đi công tác ở đây, cơ quan em thì ở giữa đoạn này, em ở tại nhà khách cơ quan. công nhận em thấy xxx ở đây máu lắm nhá. em mà nói ở đâu thì các cụ lại bảo ồ ra là thế.hi

khkdgs

Xe điện
em có nói chuyện chơi cới chú tông này,hi, kiêu lắm ạ, chắc muốn đuổi em đi, nhưng em cứ giả vờ ngồi hóng mát vì đi bộ mỏi.hi. súng này dùng máy ảnh canon gắn ở ống ngắm ạ. em hỏi súng này bắn ban đêm được không chú, hắn bảo bắn được ban đêm. em thì chưa bị ban đêm bao giờ,cũng không rõ có bắn đêm không,dù em rất hay đi móng cái, hà giang. cũng chưa bao giờ bị phải yêu cầu xem ảnh, và chia đôi gì lỗi này. vì em đi đúng luật cơ mà.hi

khkdgs

Xe điện
em toàn đi cung đường xxx làm gớm đấy nhá. mấy chú ở Tân Yên hà giang 2 3 ngày lại gặp em 9h00 AM đến đầu Tân Yên. em thì thấy nhiều cụ xe máy vượt em mà bị bắn như bắn chim ý, tưởng em bị hóa ra là xe máy.hi. đến tầm 10h... thì lại thấy xe máy đó vọt qua xe em, nhưng mãi 12h15 em mới tới hà giang cơ. đói mờ mắt nhưng vẫn phải làm việc chút mới chén.

dreamwater

Xe điện
Nhìn chú bắn tốc độ "nhếch" quá nhở. Đôi tông lào ấn tượng đấy chứ
Còn xxx bắt tay đầu gấu thì có thật đấy. Nhưng chúng nó cũng ko dám manh động quá đâu cụ ạ

khkdgs

Xe điện
em chia sẻ luôn, chỗ này là cung đường nguyễn tất thành việt trì đoạn từ đèn đỏ metro đến trường cao đẳng kinh tế kỹ thật phú thọ.em làm việc tại trường luôn. Em đi bộ lang thang nói chuyện với dân quanh khu vực này,ai cũng ngán xxx, nhất là anh béo đang dắt xe của người vi phạm đó. Có ít nhất 2 cò ngồi cùng người vi phạm ở điểm này và làm việc luôn,sau 30p là lại lên đường.

anh cho em xin

Xe buýt
Nom hao hao như súng phóng lựu của bọn Ta li băng ý các cụ nhể. Dưng mà khẩu này nó bắn ra polime.

buicongchuc

Xe ba gác
Em cũng vừa đi công tác 2 ngày cuối tuần trên đó về tối qua. Việt xxx bắn miệt mài theo em không có gì đáng bàn mà em còn ủng hộ, nếu không có vị bắn biếc này thì xã hội loạn. Điều em đáng nói là vấn đề "xử lý nhanh" của người vi phạm với xxx và đặc biệt là vấn đề "xxx đã chính thức mở rộng mô hình trên khắp đất nước việc bắt tay với XHT". Từ đó, chúng ta phải hết sức cảnh giác khi quay video, ghi âm hay tranh luận với xxx.

lequangchinh

Xe tải
chuyện và hình của em chắc là nhạt. còn em thì biết rõ chỗ này luôn.hi
Em hay về qua đoạn Vôi - Bắc Giang có chú chuyên nằm dưới chân cột điện bắn tốc độ xe đi Hà Nội - Lạng Sơn.
Kiểu gì cũng có ngày em cho F1 đứng ở cột điện để tè bậy - trúng ai thì trúng.

minck

Xe container
Ngán nhỉ, xã hội bây giờ loạn quá, xử phạt cũng cò với vạc
Muốn dẹp bọn "Cò vạc" Thì tốt nhất là chúng ta ko tạo cơ hội cho xxx dừng xe thui ợ :-h
Em cũng vừa đi công tác 2 ngày cuối tuần trên đó về tối qua. Việt xxx bắn miệt mài theo em không có gì đáng bàn mà em còn ủng hộ, nếu không có vị bắn biếc này thì xã hội loạn. Điều em đáng nói là vấn đề "xử lý nhanh" của người vi phạm với xxx và đặc biệt là vấn đề "xxx đã chính thức mở rộng mô hình trên khắp đất nước việc bắt tay với XHT".Từ đó, chúng ta phải hết sức cảnh giác khi quay video, ghi âm hay tranh luận với xxx.
Ăn lương do dân đóng thuế để làm những việc này. Cụ nhề!

khkdgs

Xe điện
Em chỉ thắc mắc, ôm súng này thì cứ phải mặc thường phục nhếch nhác thế này ạ. Em để ý thấy chú này còn vừa ngắm đạn còn vừa chơi iphôn ý nhá. dân ở đây có mưu,thửa 2 chìa xe máy,khi xxx giựt chìa trong ổ họ giả vờ số má và dắt xe rất ỳ ạch, đợi xxx hớ hênh họ cắm chìa phụ và vọt.hi.em chỉ loanh quanh cầm đt chơi facebook mà xxx cử hẳn 1 đệ ra chăm sóc em cơ nhá.có thể đt,máy quay sẽ bị cướp đấy nhá.em ngồi uống nước vỉa hè thấy họ kháo nhau thế.hi.họ tưởng em là nhà báo vì em hỏi hơi bị nhiều.hi

trungtroc250

Xe buýt
em chia sẻ luôn, chỗ này là cung đường nguyễn tất thành việt trì đoạn từ đèn đỏ metro đến trường cao đẳng kinh tế kỹ thật phú thọ.em làm việc tại trường luôn. Em đi bộ lang thang nói chuyện với dân quanh khu vực này,ai cũng ngán xxx, nhất là anh béo đang dắt xe của người vi phạm đó. Có ít nhất 2 cò ngồi cùng người vi phạm ở điểm này và làm việc luôn,sau 30p là lại lên đường.
Đây là trạm 19 mà , bắn suốt ngày đêm , di chuyển địa điểm bắn liên tục . Từ đoạn ks Cầu Tây đến ngã tư Hòa phong , sáng bắn chiều VT đi ĐH, chiều bắn hướng ĐH đi VT , oto , xe máy , xe đạp ..v.v... bắt tuốt

huynhninh

Xe tải
Em chỉ thắc mắc, ôm súng này thì cứ phải mặc thường phục nhếch nhác thế này ạ. Em để ý thấy chú này còn vừa ngắm đạn còn vừa chơi iphôn ý nhá. dân ở đây có mưu,thửa 2 chìa xe máy,khi xxx giựt chìa trong ổ họ giả vờ số má và dắt xe rất ỳ ạch, đợi xxx hớ hênh họ cắm chìa phụ và vọt.hi.em chỉ loanh quanh cầm đt chơi facebook mà xxx cử hẳn 1 đệ ra chăm sóc em cơ nhá.có thể đt,máy quay sẽ bị cướp đấy nhá.em ngồi uống nước vỉa hè thấy họ kháo nhau thế.hi.họ tưởng em là nhà báo vì em hỏi hơi bị nhiều.hi
Cụ hơn cả nhà báo ấy chứ :D.

minhtuan_ptn

Xe tăng
https://www.facebook.com/tuan.ngominh.908?ref=tn_t
ngày xưa cháu đi Nguyễn Tất Thành để tránh xxx ở đại lộ Hùng Vương, bây h mà bắn tốc độ ở đấy nữa thì dân đen còn toi nhiều nữa, Sân vận động là đủ chết rồi bây h lại bên này nữa, Kiểu này về thăm Vua Hùng từ từ thôi nhá các cụ, cháu fun tý

khkdgs

Xe điện
Cụ cứ làm người khác ngại, chứ em cứ vào tp khu đông dân cư là em hạ 40 45 vừa chạy vừa ngắm ái đẹp quanh phố, hết khu vực có ái lượn là em lạt tít 60 70 80 ít khi 80 ạ, vì đk thực tế cũng không đi được, cơ bản chạy an toàn, thư giãn, vừa đỡ mỏi vừa sướng. cụ nào chạy tuyến tuyên quang hà giang móng cái có thắc mắc về đè vạch liền, vượt tại nơi quang co, bắn tốc độ linh tinh thì cứ hú em.em biết đến đâu chỉ đến đó. Thái nguyên móng cái đến đúng hotel công đoàn 350km em chạy 8tiếng đều như vắt chanh, thái nguyên hà giang đến chi cục thuế hà giang 205km em chạy đúng 5 tiếng 45p lần nào cũng như lần nào. em còn đi về trong ngày đới nhá. Tuổi qúy hợi chạy xe của em 6 năm đổi 2 lần.
ngày xưa cháu đi Nguyễn Tất Thành để tránh xxx ở đại lộ Hùng Vương, bây h mà bắn tốc độ ở đấy nữa thì dân đen còn toi nhiều nữa, Sân vận động là đủ chết rồi bây h lại bên này nữa, Kiểu này về thăm Vua Hùng từ từ thôi nhá các cụ, cháu fun tý