Em muốn nhập Chevy.Niva - bác nào làm được thủ tục thì ới em cái!

VolgaV6coupe

Xe máy
Tình hinh là em vừa chia tay với bé ơ-Kìa và giờ đi xe ôm. Tiền từ em ơ Kìa chã đủ mua cái nóc của Santa Fe nên chắc em quay lại tình yêu lIên Xô cũ của em vậy, giờ đã thêm yếu tố Amreica - Chevrolet.Niva.

Vóc dáng người yêu mới của em đây ạ:
http://www.gm-avtovaz.ru/new_en/inside.php?page=contents/cars/gallery/gallery_Exterior
http://www.gm-avtovaz.ru/new_en/inside.php?page=contents/cars/gallery/gallery_Interior

Bác nào nhập bé này về được (hoặc biết Cty nào nhập được) cho em trọn gói thì ới em với nhé, sẽ cắn răng chịu chi :) . Số của em: 0121 738 9545.

Cảm ơn các bác nhé @};- @};- @};-

VolgaV6coupe

Xe máy
Không bác nào giúp được em ạ? hic hic

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Giá của em vần L (thấp nhất) là 424 000 rubles, ra đô Mỹ là 13 754,984 theo tỷ giá hôm nay.
Mua về cứ nhân 3 lên cho vui là hơn 40 nghìn! :21:
40 nghìn thì pác mua cả Grandis đi cho nó sướng tội gì.
Mà ví dụ ng ta có ko tính thuế cho pác, pác trả gần 14 ngàn cho cái xe này, thì kiếm con Terios mà đi pác ạ!

VolgaV6coupe

Xe máy
Em cũng đã nhẩm tính khi định mua em này. Tại hy vọng là em ý có bàn tay của Chevrolet vào thì sẽ khác. Nhất là năm vừa rồi bé này được car of the year của Nga.

Cũng thêm phần nữa là em thích "hàng độc" cơ hihi mà độc-đắt thì em chả dám chơi rồi. Độc-rẻ thì có nhõn em này để rước. Lạithêm một cái nữa là bé này gợi nhớ đến tình yêu (đắm đuối) suốt 3 năm trời của em là Jeep Grand Cherokee ạ 8->

Anyways, thanks các bác nhé. Em sẽ suy nghĩ thêm về việc mua (và chờ nhập về) bé Chevy Niva này.

Luôn tiện cho em hỏi các bác OF chi hội Nga - các bác cho em xin 500đ feedbâck về em này được ko ạ? - em là em vodka ngay hihi

Chỉnh sửa cuối: