Thảo luận Em nhờ các cụ tư vấn Outlander 2.4 và Honda CRV mới

Vàng 10

Xe đạp
Em thấy các cụ hay kêu nóng ghế sau abc, đi đủ người yếu...Em thấy đi xe chủ yếu là 1 - 2 mình, thi thoảng ngồi đến hàng ghế thứ 2, hiếm khi hàng ghế 3 nên lăn tăn quá làm gì? Năm 2 lần đi full tải, mà cũng chưa chắc đi giữa trưa, thì nóng hay không có quan trọng lắm đâu.
Hô hô, đợt lễ vừa rồi mà đi con 1 hàng gió out thì xác định nồi hầm, xe em 2 giàn, 4 lớn 3 nhỏ phun phè phè mới ăn thua, nói 1 hàng mà đủ thì chỉ là nói phét :))

nhinraugapthit

Xe tải
Nhược điểm lớn nhất của Ou là điều hòa không có cửa gió cho hàng ghế sau với chiếc xe 5+2 ở xứ nhiệt đới này
Nhiều cụ cứ chém Mit điều hòa rất tốt và lạnh, rất đúng, nhưng người ta cần phân bổ nó lạnh tương đối đều quanh xe chứ không phải phía trước mặc áo Bông, phía sau mặc quần cộc, vào đây các ông sale rất bảo thủ, tìm đủ mọi lý lẽ để bảo về cái điều hòa
Con OU này thiết kế có cửa gió điều hòa cho hàng ghế sau còn hợp lý hơn là Điều hòa 2 vùng nhưng kg có cửa gió cho hàng ghé sau
cụ để chế độ auto đảm bảo mát mọi ngóc ngách nhé

Caruli

Xe đạp
Nhược điểm lớn nhất của Ou là điều hòa không có cửa gió cho hàng ghế sau với chiếc xe 5+2 ở xứ nhiệt đới này
Nhiều cụ cứ chém Mit điều hòa rất tốt và lạnh, rất đúng, nhưng người ta cần phân bổ nó lạnh tương đối đều quanh xe chứ không phải phía trước mặc áo Bông, phía sau mặc quần cộc, vào đây các ông sale rất bảo thủ, tìm đủ mọi lý lẽ để bảo về cái điều hòa
Con OU này thiết kế có cửa gió điều hòa cho hàng ghế sau còn hợp lý hơn là Điều hòa 2 vùng nhưng kg có cửa gió cho hàng ghé sau
Em đồng ý với Cụ. Mấy cụ sale làm ơn đừng nhắm mắt chém gió. Chém lố quá người ta cũng biết, như thế không hay!

kientrucnat

Xe máy
Thôi mời các bố các mẹ tự tay test đừng chém ra chém vào

quanghuy2288

Xe hơi
HuyNhung Ceramics - Bát Tràng, Gia Lâm, Hà Nội
Website
shopee.vn
Bác nào băn khoăn về điều hoà, muốn tự mình test thì mời các bác qua bên e test thử. Các bác cứ qua vào ngày nóng nhất cho khách quan. Số 1 Nguyễn Văn Linh - LB nhé các Bác