Em tập toẹ,độ led cánh cửa.

escape T

Xe tải
chào các bác nhìn xe các bác độ đèn sáng chói hết cả mắt.em cũng muốn xe mình sáng lên chút trong bóng tối.bước đầu tiên của công cuộc chơi LED của em.máy ảnh hết pin em chụp bằng bao diêm các cụ chịu khó đeo kính giùm em.#:-s

Mỗi cửa 1 đèn,điện theo đèn trần mở ra là sáng.xe này là ford escape xls nên phải chế chứ không có điện sẵn ở cửa xe.làm tất tật mất 2 tiếng.

mai em ra xe lấy máy ảnh về giới thiệu các bác về ĐỘ STAR/STOP (hàn quốc nhá.)

Ng.Hoai

Xe buýt
ÚI...xe cụ làm cái này hay quá. Giá e ở gần cụ...nhờ cụ HD làm cho vợ còi e nhỉ :-s e mời cụ ly rịu

phonghamy

Xe điện
E cũng đang muốn độ giống bác, bác độ ở nơi nào vầy, rổ giá thế nào? chỉ cho e e cảm ơn.

TER-2008

Xe buýt
Cái nầy đơn rản mà rẻ, tui cũng đã làm như cụ cho mụ ghẻ nhà tui hết đâu 200k là ổn, như MEC E300, nhưng cụ lắp sau cho nhìn tren xuống k bị chói đẹp hơn,ánh sáng chỉ hắt xuống phía dưới thui

escape T

Xe tải
em lắp 5 dây loại tốt cụ ạ.đi 750n.nếu lắp ở dưới cánh thì ánh sáng không tốt lắm mà em hay đi khu vực tối hì.2 dải em lắp dưới ghế băng sau,1 dải ở khoan hành lí.nói chung em thấy rất sáng.lắp ở cạnh bên dưới cửa trước,khi mình mở cửa xe,ánh sáng toả rất rộng.buổi tối nhìn hay hơn là cụ dưới cánh.

escape T

Xe tải
máy ảnh hôm em vứt trong văn phòng nhà vietvoiz.em ra xe ngó nghiên tiện lôi bao diêm ra chụp.hì.em nhận được ảnh rồi.
p/s : phonghamy,em lắp bên nhà voi.

raotro

Xe container
Sản phẩm của lão Vòi à kụ?
Oách nhể!

Nục

Xe tăng
Cái này nhiều ofer làm nhiều rồi, lót dép chờ bác post quá trình chế sờ tát/ sờ tóp.

escape T

Xe tải
lắp tap top.thưa các bác bộ tap top này là đồ của hàn quốc.em lắp bên nhà bác vietvoiz với giá khuyến mại của bác đấy.xe lắp là escape xls 2008,chìa khoá của xe có chíp từ.cái này có thể bỏ hẳn chìa khoá đi nhưng phải cưa chìa và bỏ khoá cổ xe.khi cưa chìa thì để nấc ACC ON,điều khiển khi đó chỉ để đóng mở cửa xe.em chon phương án không cưa chìa,thứ nhất để đảm bảo an ninh cho xe,chống trộm.thứ hai là đỡ giảm tuổi thọ của ắc quy xe.vì khi cưa chìa,khoá lúc nào cũng ở chế độ ACC ON, thành ra khi ta không sử dụng xe thì ắc quy và các hệ thông điện trên xe vẫn on như khi ta vào xe cắm khoá bật điện mà chưa nổ máy.em đăng ảnh cái đã,rồi thông tin tiếp các bác nhé.

vì xe em là xe đầu tiên bác voi lắp,thành ra cũng mất độ 2 tiếng cho thợ của bác voi nghiên cứu mạch điện.sau khi nghiên cứu xong tổng quá trình lắp đặt xe em hết 6 tiếng.vừa sinh 1 bữa nhậu.:-bd

escape T

Xe tải
bộ này đấu trực tiếp vào hệ thống điện.vặn khoá xe không còn tác dụng đề nổ nữa.lên xe chỉ việc cắm chìa ( như em đã nói bên trên),sờ 1 cái em nó tít tít kêu,ấn phanh cho em nó phát,sờ cái nữa xem thế nào.em nó run bần bật.cái này rất hay vì bộ này là đề cảm ứng chú không cần phải ấn.đầu tiên là tháo taplo ngắt điện ở ổ khoá đấu nối sang tat top

sau khi đã vẽ thành sơ đồ đường điện,thử nổ bên ngoài thì tiến hành đi dây điện thật kín.như nguyên bản.

đây là bộ tap top và toàn bộ dây điện,modul và đang tiến hành lắp vào.

nhìn 1 đống dây điện cũng kinh.nhưng em rất an tâm với phương châm chịu trách nhiệm đến cùng của bác vietvoiz.em đánh giá tay nghề điện của thợ bác voi là khá tốt.

và hoàn thành.cái nút tat top này em lắp bên cạnh ổ khoá cũ.em không phá bỏ ổ khoá vì vấn đề an toàn.hơn nữa khi lắp các này trộm vào xe cũng không biết cách đề nổ.có điều là từ giờ cho bạn mượn phải chỉ bảo cách nổ máy hay khi đi rửa xe cũng phải tự mình đánh xe ra hút bụi.cái nút này có mầu xanh da trời.kinh nghiệm cho các bác khi muốn lắp là nên tranh thủ off là hợp lí.tổng cộng cả lắp ....
:-|

Blinlove

Xe điện
Cụ cho e xin địa chỉ lắp đèn cửa và giá xe nha!
E đây: 090 224 1111

LED&HID4auto

Xe tải
Website
mernat.com.vn
Bác độ ở đâu mà mấy bác thợ trông pờ rồ ghê. Em cũng từng độ kiểu này nhiều rồi, nhưng hình như của bác hơi sáng quá ợ! Hay tại máy ảnh mà nhìn lóa hết cả mắt, hihi!

Toyota Celica

Xe container
Em thấy lắp cái tattop này chẳng có ý nghĩa gì cả cụ ạ , chìa vẫn cần , thậm chí phức tạp hơn.
Như bình thường thì tattop lắp trên xe có smartkey, cụ cầm key theo người chui vào xe , thì bấm dc tattop , ko có key thi ko nổ đc , key thường kèm luôn với bộ khóa mở cửa xe .
Chứ lắp như của cụ vào vẫn phải cắm khóa , rồi lại phải bấm thêm cái nút cho oai hehe
Thà vặn luôn cái khoa thêm 1 nấc còn hơn

tuananhdangyeu

Xe đạp
den led nay cung chay bang ac quy luon a hay co nguon pin rieng ha cac ku

escape T

Xe tải
bác nói đúng.thường thì cứ vặn chìa thì tiện hơn,nhưng lắp thêm cái này khi đề máy có cảm giác rung rung khá hay.em đang chờ thời gian tới xem có thể lắp thêm bộ phận nhận chip chìa,khi vào xe không phải cắm khóa nữa.trên trang amazon cũng có rồi nhưng không biết có phù hợp xe em không.
Em thấy lắp cái tattop này chẳng có ý nghĩa gì cả cụ ạ , chìa vẫn cần , thậm chí phức tạp hơn.
Như bình thường thì tattop lắp trên xe có smartkey, cụ cầm key theo người chui vào xe , thì bấm dc tattop , ko có key thi ko nổ đc , key thường kèm luôn với bộ khóa mở cửa xe .
Chứ lắp như của cụ vào vẫn phải cắm khóa , rồi lại phải bấm thêm cái nút cho oai hehe
Thà vặn luôn cái khoa thêm 1 nấc còn hơn