[Thảo luận] em vừa đi giải quyết vụ ngã tư hoàng diệu rẽ phan đình phùng

chimchich07

Xe buýt
mấy hôm trước bị xxx dừng xe vì lý do rẽ sai tín hiệu đèn,hẹn 5 hôm lên đội 2 ở vĩnh phúc hoàng hoa thám giải quyết.hôm nay em mới lên. vào phòng xử lý vi phạm gặp 2 xxx nữ nói :Phải làm tường trình. ok em nộp xong xxx nữ đọc rồi chuyển cho xxx già tên hiển thượng tá.xxx hiển hỏi và em tường trình lại.sau đó vặn em về việc sau 10p mới trình giấy tờ.thú thật em cũng không có kinh nghiệm lên đt cho cụ havu tư vấn.cụ havu nói việc đua giấy tờ sau 10 p là bt không ngại gì cả và xxx sẽ phải buông.sau đó xxx phải trả giấy tờ cho em. em cảm ơn cụ havu đã giúp đỡ .tóm lại em mất tý thời gian cãi nhau nhưng có thêm kinh nghiệm và thấy lần sau phải bình tĩnh hơn,em thấy vẫn hơi run khi tranh luận với xxx.
em có ghi âm nhưng không biết cách up lên nhờ cụ nào biết giúp em 1 tay: http://www.mediafire.com/?g8s6sqrnot1ousp

http://www.mediafire.com/?1oaklkk8irj56ti

:Down:

Chỉnh sửa cuối:

janglac

Xe tăng
Chúc mừng cụ, lần sau đi chú ý hơn. Ko mất xèng là ổn rồi. Of mình có cụ Hà vũ thật là tuyệt. Cho em số cụ ý với, chắc sau sẽ nhờ cụ ý.

Ob3xuT

Xe điện
hì, em nghe danh cụ Hà Vũ lâu lắm rồi.. cụ nào cho em xin sđt của cụ í, có vấn đề j em gọi trợ giúp vs ạ...

Audi A6

Xe tải
Ô hô, vụ của cụ kết thúc thế là có hậu đấy, thú thực hôm trước đọc thớt của cụ e cũng không mấy hy vọng vào công lý vì cụ đã bị nó cho về đồn và chơi hội đồng rồi. Rót rượu chúc mừng cụ đã chiến thắng!

mấy hôm trước bị xxx dừng xe vì lý do rẽ sai tín hiệu đèn,hẹn 5 hôm lên đội 2 ở vĩnh phúc hoàng hoa thám giải quyết.hôm nay em mới lên. vào phòng xử lý vi phạm gặp 2 xxx nữ nói :Phải làm tường trình. ok em nộp xong xxx nữ đọc rồi chuyển cho xxx già tên hiển thượng tá.xxx hiển hỏi và em tường trình lại.sau đó vặn em về việc sau 10p mới trình giấy tờ.thú thật em cũng không có kinh nghiệm lên đt cho cụ havu tư vấn.cụ havu nói việc đua giấy tờ sau 10 p là bt không ngại gì cả và xxx sẽ phải buông.sau đó xxx phải trả giấy tờ cho em. em cảm ơn cụ havu đã giúp đỡ .tóm lại em mất tý thời gian cãi nhau nhưng có thêm kinh nghiệm và thấy lần sau phải bình tĩnh hơn,em thấy vẫn hơi run khi tranh luận với xxx.

HaJolie

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

thinhquoc

Xe tải
chúc mừng cụ!

chimchich07

Xe buýt
còn đoạn ghi âm 2 bị lỗi tối em thử lại xem sao.các cụ nghe giọng xxx hiển thấy thế nào?

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Chúc mừng cụ chim có thêm một kinh nghiệm hay nhé!