[Thảo luận] em vừa suýt chết!

HDart

Xe hơi
Chúc cụ về đến nhà an toàn, chắc đêm nay cụ chả ngủ được đâu, e thề. mà thằng cha Cam nhập ngu thật, đường cao tốc lại mất đèn đường thì phải bật đèn báo sự cố chứ, cái loại này có ngày báo hại người khác :77:
Đúng ý em. Mựa đỗ xe trên cầu đã sai rồi, lại còn ko bật đèn cảnh báo.:77::77::77:

Meo Van

Xe hơi
Em mà lên cầu thì sợ nhất cụ nào chạy xe như cụ chủ thớt :77::77::77:

[B nói:
xqht[/B] viết:]
Ơ, nó xi nhan trái là báo hiệu trước có trướng ngại vật, không vượt được là gì. Cụ phi lên vượt phải là cụ ẩu chứ nhỉ.:^)

Cụ và cụ chủ thớt mắc cùng một lỗi là vượt không khi không biết có đường hay không. Vượt trái hay phải, 50 hay 100km/h thì các cụ nên nhìn kỹ là đủ đường rồi hẵng vượt. Đủ đường ở đây bao gồm cả xe đi ngược chiều, mặc dù còn ở xa nhưng nếu nó đi nhanh hoặc xe to thì cũng không nên vượt vì nó đang ở trong tình trạng khó tránh mình và vì nó đi nhanh nên có thể ước lượng tầm đường vượt không đúng, chưa vượt xong nó đã ập đến rồi.

Em nhầm, nó xi nhan phải, em vượt trái. Em sửa rồi ạ. Kính cụ (b)
Nó cũng nhầm.
Nó định xi nhan trái để báo cho kụ đừng vượt, nhưng tay lại gạt nhầm xi nhan sang phải.

Kết luận: Không bao giờ được tin xi nhan của xe trước. Phải quan sát thấy có đủ đường thì mới vượt.

Captiva HN-SG

Xe buýt
Phản đối bác, vượt xe trên cầu, không phải bó tay mà lậy cụ

linhdan

Xe đạp
Đọc bài cụ chủ thớt mà toát cả mồ hôi. Chúc mừng cụ nhé

lexus_ldn

Xe tải
xl mọi người nhé, em vượt sai mà,hihi, chủ yếu là số em may mà và phản xạ cũng tốt. nhưng em thề thằng Cam đỗ xe ko xát lề đường, đỗ giữa làn xe tải và 2b, cầu thăng long rộng thế nó đỗ sát lòng đường thì em đâu bị hú vía thế
Bác gặp phải thằng Cam mới.............ra trường (lái xe) roài. Đỗ như thế mà nó ko bật đèn nháy thì chuyện nó đỗ chềnh ềnh giữa đường là đươg nhiên. Mà bác cũng liều thật vượt bên trái mà vượt kiểu bám đít thế còn dễ toi nữa là bên phải.

Chúc mừng bác chưa được các bậc thánh thần triệu tập.

MR_TIM

Xe tải
Nếu bác hay đi qua cầu Thăng Long đến địa phận xã Kim Chung đoạn cầu vượt khu công nghiệp Nam Thăng Long mà vượt phải thể nào bác cũng bị xxx hỏi cho mà xem.

ngaydoclap

Xe container
vừa rồi lúc 11h pm em chạy trên cầu thằng long. hôm nay,mất điện đèn cao áp. em có vượt 1 cái xe tải, trước em cũng có 1 em Hyundai Get vượt, em vượt theo nó, đễn giữa thân xe tải thì tự nhiên thấy con Get đánh lái vèo cái qua đầu xe tải. hóa ra trước mặt có 1 em Camry 2.4 nhập lù lù trước mặt, đang đỗ xe. chỉ cách em 1 đoạn rất ngắn, em cũng chỉ biết đánh lái cài vèo để lách qua, chỉ chậm 1 giây chắc em đâm vào nó rồi, cũng may là qua đầu xe tải kịp, đến giơ chân vẫn còn lạnh toát, chắc đêm nay mất ngủ, hi vọng các cụ ko gặp phải trường hợp như em:mad:
Suýt nữa thì cụ được gặp em ở trên này đấy nhé, chiếc Camry nhập đó là của chúng em gửi xuống nằm ở đó để bắt một cụ OF nào lên đây đới, nhưng không ngờ các cụ chạy lụa quá chả bắt được ai, hẹn dịp khác bắt cụ nào chạy láo vậy.

Các cụ nhớ nhé, chạy láo là em bắt lên trên này đới.

toanvinh_forever

Xe điện
Suýt nữa thì cụ được gặp em ở trên này đấy nhé, chiếc Camry nhập đó là của chúng em gửi xuống nằm ở đó để bắt một cụ OF nào lên đây đới, nhưng không ngờ các cụ chạy lụa quá chả bắt được ai, hẹn dịp khác bắt cụ nào chạy láo vậy.

Các cụ nhớ nhé, chạy láo là em bắt lên trên này đới.
ý cụ bắt là như nào nhỉ, là đứng để cho anh em OF đâm vào hay là đứng để quay cảnh OF chạy ẩu:21::21:

salan

Xe máy
Chúc mừng cụ trở về.(b)(b)
Em cũng phải học ngay bài này thôi.

lm1mt

Xe tải
em có thằng bạn ra đi cũng trường hợp như bác đúng đêm noel năm ngoái . tiếc thay nó tương vào mông của bác 4 chân chứ nếu là mông bác camry như bác chắc nó vẫn còn sống và lên đây post bài , bạn gái nó bây giờ lúc tỉnh lúc mê thật tội . qua những chuyện thế này em luôn thấy chùn chân ga các bác ạ . trời mưa , đường tối cho dù có vội mấy em cũng làm chủ tốc độ và không đưa mình vào những tình huống nguy hiểm . cái 4b không hẳn là an toàn đâu các bác . bạn em cũng ngồi trong 4b bơm vào mông bác 4 chân , đầu nó gần như lìa khỏi cổ . mới đây nhất bác tài chở hàng từ sài gòn về đà nẵng cho nhà em cũng ra đi trường hợp tương tự mà đau hơn là ban ngày ban mặc mới nói . chỉ 1 phút lơ đễnh mồi điếu thuốc thôi đôi khi cũng phải trả giá . bác này chết đo vô lăng đập vào ngực quá mạnh . máu tụ trong phổi thở không được và dập nát nội tạng đa chấn thương
các bác xem
http://www1.vietnamnet.vn/xahoi/2009/02/829791/
tóm lại là mình phải làm chủ tốc độ các bác ạ
chúc các bác thượng lộ bình an

toanvinh_forever

Xe điện
em có thằng bạn ra đi cũng trường hợp như bác đúng đêm noel năm ngoái . tiếc thay nó tương vào mông của bác 4 chân chứ nếu là mông bác camry như bác chắc nó vẫn còn sống và lên đây post bài , bạn gái nó bây giờ lúc tỉnh lúc mê thật tội . qua những chuyện thế này em luôn thấy chùn chân ga các bác ạ . trời mưa , đường tối cho dù có vội mấy em cũng làm chủ tốc độ và không đưa mình vào những tình huống nguy hiểm . cái 4b không hẳn là an toàn đâu các bác . bạn em cũng ngồi trong 4b bơm vào mông bác 4 chân , đầu nó gần như lìa khỏi cổ . mới đây nhất bác tài chở hàng từ sài gòn về đà nẵng cho nhà em cũng ra đi trường hợp tương tự mà đau hơn là ban ngày ban mặc mới nói . chỉ 1 phút lơ đễnh mồi điếu thuốc thôi đôi khi cũng phải trả giá . bác này chết đo vô lăng đập vào ngực quá mạnh . máu tụ trong phổi thở không được và dập nát nội tạng đa chấn thương
các bác xem
http://www1.vietnamnet.vn/xahoi/2009/02/829791/
tóm lại là mình phải làm chủ tốc độ các bác ạ
chúc các bác thượng lộ bình an
Bác nói làm em hốt quá, em xin chừa, từ nay cẩn thận hơn

muadem

Xe cút kít
mừng cụ tai qua nạn khỏi, lần sau cẩn thận hơn, iem cũng cẩn thận hơn:6:

30M5415

Xe tải
e sợ nhất cái kiểu vượt theo xe!vãi lần e toát hết mồ hôi vì kiểu vượt này!giờ vẫn còn ghê!lâu lắm rồi ko dám đi thế nữa!

Chỉnh sửa cuối:

anhtqus

Xe tải
vừa rồi lúc 11h pm em chạy trên cầu thằng long. hôm nay,mất điện đèn cao áp. em có vượt 1 cái xe tải, trước em cũng có 1 em Hyundai Get vượt, em vượt theo nó, đễn giữa thân xe tải thì tự nhiên thấy con Get đánh lái vèo cái qua đầu xe tải. hóa ra trước mặt có 1 em Camry 2.4 nhập lù lù trước mặt, đang đỗ xe. chỉ cách em 1 đoạn rất ngắn, em cũng chỉ biết đánh lái cài vèo để lách qua, chỉ chậm 1 giây chắc em đâm vào nó rồi, cũng may là qua đầu xe tải kịp, đến giơ chân vẫn còn lạnh toát, chắc đêm nay mất ngủ, hi vọng các cụ ko gặp phải trường hợp như em:mad:
E cũng có lần bám đuôi xe trước, vượt xe tải, xe trước qua, xe e ngang xe tải, thì thấy 1 chiếc In đối đầu mình, sợ toát mồ hôi, may mà dg đủ rộng cho 3 xe. từ sau e chỉ vượt khi chắc chắn xe qua đc.:)

raphael

Xe đạp
làm bữa cơm cúng các cụ thôi =.= !

vudinhquang

Xe container
lần sau cụ rút kinh nghiệm nhá.may cho nhà cụ quá

sakuda

Xe điện
chúc mừng cụ thoát nạn

Nhưng cụ đáng bị mất ngủ!!!!:77::77: