ESC TEAM đến với Giải đua xe địa hình - VOC 2015

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Đêm đó thực sự là một đêm vui, một kỷ niệm đáng nhớ. Các a ý đều bảo : Ở resort ko phê bằng ở đây. May lúc chiều e gửi túi quần áo sạch sang xe Lexus nên có đồ khô mà thay. Đến sáng có xe Hải Âu vào kéo ra khỏi đầm lầy. Đến chân dốc thì hết ắc quy tời, lại gọi đội a Vinh gay vào kéo lên. Cuối cùng con Mer G của Dũng bàn là kéo e ra tận đường nhựa và sau đó về HN bằng đường hàng không...
Có mấy bức ảnh lộn xộn hầu các cụ

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Túm lại, Escape là một chiếc xe rất đáng yêu, rất có khả năng. Nếu khai thác tối đa chiếc xe, nó có thể làm được những việc ko ai dám nghĩ. Khi lên đến đỉnh thì cảm xúc nó mới thăng hoa. Tuy nhiên ô tô ko thể là cái thuyền...
Các cụ đã và đang, hoặc sắp sở hữu Esc cứ tự tin vượt mọi địa hình, vì địa hình như VOC năm nay mà con Esc thần thánh chỉ thua đúng cơn mưa rừng nên đành chịu. Chúc các cụ vui vẻ, an toàn trên mọi nẻo đường.
Năm sau e sẽ trở lại, có thể với chiếc xe khác.
E xin hết ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Đến đây xe e hỏng rồi, Uaz kéo xềnh xệch. Đi ra được đến khu đầm lầy thì lại tắc đường. E ko nhìn rõ nhưng tầm hơn chục xe ở đó.
Chính là ảnh cụ Phan3H chụp ở trên. Lexus bị sa hố, sục bùn, treo bụng nên ko đi được. Có nhiều chi tiết liên quan đến các đội e ko kể rõ ở đây.
Bọn e quyết định ngủ trong xe, đợi sáng đội cứu hộ đến. Trong đầm lầy lúc đó có 2 tin tốt. Một là mạng khỏe và có cục sạc, tha hồ chém Viber với Facebook. Tin tốt nữa là đầu CD trên xe e vẫn ok, Mỹ Tâm Lệ Quyên vẫn miệt mài hát. Ngoài 2 thứ đó tốt còn lại đều như kkk hết...
Em đọc mà cười không nhịn được, nên bị đau bụng quá cụ [@Xíu;82007] ạ.

Những lúc như thế này, anh em Giống và Chã chia nhau chút pin dự phòng để xạc điện thoại, cùng nhau nghe chung bài hát, em có cảm giác như các chiến sỹ ngày xưa chia nhau từng củ khoai, ngọn sắn ;)

Mr Winter

Xe tăng
Túm lại, Escape là một chiếc xe rất đáng yêu, rất có khả năng. Nếu khai thác tối đa chiếc xe, nó có thể làm được những việc ko ai dám nghĩ. Khi lên đến đỉnh thì cảm xúc nó mới thăng hoa. Tuy nhiên ô tô ko thể là cái thuyền...
Các cụ đã và đang, hoặc sắp sở hữu Esc cứ tự tin vượt mọi địa hình, vì địa hình như VOC năm nay mà con Esc thần thánh chỉ thua đúng cơn mưa rừng nên đành chịu. Chúc các cụ vui vẻ, an toàn trên mọi nẻo đường.
Năm sau e sẽ trở lại, có thể với chiếc xe khác.
E xin hết ạ.
Sang năm cụ dự định trở lại cùng em này hả? Có khi em cũng sắm 1 em như thế này đua với Cụ giải sang năm.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Các hình ảnh, clip của đội qua các bài thi cũng như danh sách các Nhà tài trợ, em đã tổng hợp đầy đủ ở các bài đầu tiên của thớt rồi các cụ nhé!

trieuth

Xe điện
Đến đây xe e hỏng rồi, Uaz kéo xềnh xệch. Đi ra được đến khu đầm lầy thì lại tắc đường. E ko nhìn rõ nhưng tầm hơn chục xe ở đó.
Chính là ảnh cụ Phan3H chụp ở trên. Lexus bị sa hố, sục bùn, treo bụng nên ko đi được. Có nhiều chi tiết liên quan đến các đội e ko kể rõ ở đây.
Bọn e quyết định ngủ trong xe, đợi sáng đội cứu hộ đến. Trong đầm lầy lúc đó có 2 tin tốt. Một là mạng khỏe và có cục sạc, tha hồ chém Viber với Facebook. Tin tốt nữa là đầu CD trên xe e vẫn ok, Mỹ Tâm Lệ Quyên vẫn miệt mài hát. Ngoài 2 thứ đó tốt còn lại đều như kkk hết...
Trước khi xuống cuối vào bài 4, em nghĩ mất 1/10 giây và quyết định để lại trên xe của mình Tỷ Mốt + cái kính râm hàng hiệu, mang mỗi cục pin dự phòng 10400 mAh đi, xác cmn định Ếch chết kiểu éo gì chả chết thật! Ko có cục pin ấy thì đếm ấy đúng là bị kịch luôn hehe

P/s: Hôm sau lấy xe, đếm lại vẫn còn nguyên Tỷ Mốt. Nhiều lúc tiền chẳng giải quyết được cái éo gì nhỉ :))

cangopig

Xe hơi

Em xin phép a Giống và anh Chã cho em ý kiến. Em đi theo các anh làm kim đồng, đc các anh giao cho nhiệm vụ nặng nề ( thấy bảo là cực quan trọng) là Cầm chai nước và châm thuốc cho các anh. ( trông cả đồ chơi cho Giống). Em lo lo là. Nhỡ mấy thằng đứng cạnh nó xin mẹ mất nước thì các anh uống bằng cccc gì.
Vào Bài 1 nhìn thấy các đội bạn hừng hực quyết tâm, Nhìn mẹt Giống và Chã rồi nhìn kon ếch thần thánh .Em kéo ***** phecmotuy mồm lại. Em thật.
Em lo lắm em xin biên tiếp khi em bình tĩnh hơn [-O<

Sau 1 lúc định thần ( chóng mặt do nhìn các đội bạn lao vào vũng bùn ) em mon men hỏi Giống : Đua nữa không? Giống vuốt lông ở cằm chốt chắc nịch : Kinh bòi gì :D. Em nhìn sang Chã ,nhòm vào mắt Chã :> em không thấy gì vì Chã đeo kính dâm:D
Tiếng vỗ tay nổi lên khi Đội Lẩu dê cán đích vãi mứt với time 16 phút. Mặt Giống dãn da tý. Mồm lẩm nhẩm( em đọc khẩu hình là: Lẩu dê chỉ dành để chén)
Đội VỊT OM SẤU cũng lao vào đường đua với màu đỏ cuối tháng hè ;)) Đè lên màu bùn đầu tháng 7. Cán đích với thành tích mà đội chó đốm sun kim. he he.

Chỉnh sửa cuối:

for2008

Xe máy
esc team nhà mình hài vãi

Vinh Nguyễn

Xe điện
Cụ cầm mái ca mê da có khi lập gánh hát dùm em cái nhuễ. Cuối 5 ra đĩa có khi gặp nhao cuối năm nghĩ khỏe
Thanks các cụ. Hôm nào ọp ở đâu cho em xin chưn ra mắt các cụ nhóe

bóng

Xe tải
Các cụ hoành tráng quá, bái phục :)

trieuth

Xe điện
Em xin phép a Giống và anh Chã cho em ý kiến. Em đi theo các anh làm kim đồng, đc các anh giao cho nhiệm vụ nặng nề ( thấy bảo là cực quan trọng) là Cầm chai nước và châm thuốc cho các anh. ( trông cả đồ chơi cho Giống). Em lo lo là. Nhỡ mấy thằng đứng cạnh nó xin mẹ mất nước thì các anh uống bằng cccc gì.
Vào Bài 1 nhìn thấy các đội bạn hừng hực quyết tâm, Nhìn mẹt Giống và Chã rồi nhìn on ếch thần thánh em kéo ***** phecmotuy mồm lại. Em thật.
Em lo lắm em xin biên tiếp khi em bình tĩnh hơn [-O<

Sau 1 lúc định thần ( chóng mặt do nhìn các đội bạn lao vào vũng bùn ) em mon men hỏi Giống : đua nữa không? Giống vuốt lông ở cằm chốt chắc nịch : Kinh bòi gì :D.
Kim đồng được đấy. Tiếp đê

cangopig

Xe hơi

Mắt Chã tối thui>:P

Show tý vào đua cho ló máu:D
Thôi thùy kệ bố bọn xe đẹp lại có tài Bọn nhà chó đốm chúng em điếc không sợ súng.
Lên là lên
Giống mặt như đâm lê hét Chã : Nên xe >:P Kon ếch thần thánh mang số hiệu bệnh viện 108 nổ máy lao như rùa vào vạch xuất phát ;));));));));));))

Chỉnh sửa cuối:

cangopig

Xe hơi

Xe đã vào vị trí Giống dù dất tập trung nhưng cũng ko quên đưa ánh mắt về phía ***** ban giám khảo nơi ấy có laptop đang chụp ảnh chóa đốm.
Chã cẩn thận cài quai mũ bảo hiểm ( thấy anh chủ mũ bảo của đống tiền : a KU);))
Lão chọng tài dứ dứ chiếc đồng hồ bấm giờ về phía mặt Giống. Giống khệnh khạng bước xuống bấm giờ . Đcm bấm phát rồi lao lên xe nhanh hơn Lệ Rơi bán ổi. Em thật :D
Tiếng máy gầm lên . Giống và Chã ghì chặt cương kon Ếch thần thánh lao vun vút trên đường đua. Kim đồng cứng họng éo nói được lời nào mắt thì đưa theo bóng Ếch . tay cầm chặt tay laptop của Giống không rời. ( Giống cứ đua đến mai cũng đc)|-).
1 vòng ........
rồi tiếng vỗ tay rào rào =D>=D>=D> 3p45 ôi má ơi! kim đồng vỡ òa niềm vui . ôm chặt laptop Kim đồng khẽ bảo : I LOVE ET.