[VHGT] Fan hâm mộ...

MrChilly

Xe hơi
Chiều qua mưa rét nên cháu trốn làm về sớm đi chợ nấu cơm cho 2 mẹ con nó. Đang bon bon trên làn trái phía ngoài cùng thì bỗng đâu có một cụ từ làn giữa ép cháu để vượt lên. Với tinh thần cảnh giác cao độ nên cháu cũng đoán trước được tình thế nên không bị phanh dúi dụi...Lúc đấy cháu cũng nghĩ bụng....khiếp thằng nào mà đi láo thế...Cháu lại bình thường bon bon sau mít cụ đấy qua quãng đường dài mãi mới nhận ra nên dừng đèn đỏ một cái cháu nhanh tay chụp luôn...hết ạ.

AcidS

Xe điện
Logo này XO cấp hay ông em tự chế dán thế ^^

HUNGSMUN

Xe container
Làm ô uế cả dân OF chúng mình. Đã xác định chạy ẩu, chạy láo thì đừng dán Logo lên nữa.

2 tai 8 banh

Xe container
chạy ẩu, dán Logo of, biển xanh nữa ...
mật vụ nằm vùng để tìm hiểu tâm tư ae of chăng ???

Boytriton

Xe điện
Chết m.ẹxe, này của ban QLDA xxx, cụ lái xe này em biết, để em bảo vào xem thực hư ra sao, các cụ đừng chém quá tay nhá:((,

Boytriton

Xe điện
Ủa, sao cụ nào xóa cm của em nhỉ, ra xem mặt cái

vudinhquang

Xe container
Không phải xe Đục Mạnh đâu hị hị

Boytriton

Xe điện
Cụ ấy chui lên chắc cũng có nháy đèn hay xin đường gì đó, hay có 1 tín hiệu gì để cụ ko bị phanh dúo dụi chứ nhỉ

MrChilly

Xe hơi
Có tín hiệu cụ ạ...xe cụ hơi thò lên và hơi sát vào xe cháu....

Boytriton

Xe điện
Có tín hiệu cụ ạ...xe cụ hơi thò lên và hơi sát vào xe cháu....
Có tín hiệu thì là anh em chào nhau rồi làm gì mà phải post cả biển số người ta lên thế cụ, có phải cụ đi con Mer ko? Đường thoáng mà cụ đi tốc độ 20km/h, biển xanh xin vượt cụ ko cho nên đành vượt làn trong thôi, em vừa alo cụ biển xanh bảo vậy.

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Chiều qua mưa rét nên cháu trốn làm về sớm đi chợ nấu cơm cho 2 mẹ con nó. Đang bon bon trên làn trái phía ngoài cùng thì bỗng đâu có một cụ từ làn giữa ép cháu để vượt lên. Với tinh thần cảnh giác cao độ nên cháu cũng đoán trước được tình thế nên không bị phanh dúi dụi...Lúc đấy cháu cũng nghĩ bụng....khiếp thằng nào mà đi láo thế...Cháu lại bình thường bon bon sau mít cụ đấy qua quãng đường dài mãi mới nhận ra nên dừng đèn đỏ một cái cháu nhanh tay chụp luôn...hết ạ.

Em nói luôn cho cụ chủ nhé, đó là em đấy, em phân tích thế này nhé, khi đèn đỏ tại ngã tư Lê Văn Lương và Nguyên Tuân cụ dừng làn ngoài bên trái, nhưng cụ lại đi thẳng ( em công nhận làn cụ đỗ chó phép đi thẳng ) nhưng nếu cụ có ý thẳng thì cụ nên dừng vào làn đi thẳng như em để làn đó cho ai có nhu cầu rẽ trái, Nhưng tính bon chen làn nào rộng thì ta vào, do đó đến ngã tư cụ bị vướng xe đi trước rẽ trái nên em vượt cụ tại ngã tư, chứ ko có ép cụ nhé vì ngã tư rất rộng.
Vậy cụ đừng nghĩ mình đi thế là hay.

MrChilly

Xe hơi
Em nói luôn cho cụ chủ nhé, đó là em đấy, em phân tích thế này nhé, khi đèn đỏ tại ngã tư Lê Văn Lương và Nguyên Tuân cụ dừng làn ngoài bên trái, nhưng cụ lại đi thẳng ( em công nhận làn cụ đỗ chó phép đi thẳng ) nhưng nếu cụ có ý thẳng thì cụ nên dừng vào làn đi thẳng như em để làn đó cho ai có nhu cầu rẽ trái, Nhưng tính bon chen làn nào rộng thì ta vào, do đó đến ngã tư cụ bị vướng xe đi trước rẽ trái nên em vượt cụ tại ngã tư, chứ ko có ép cụ nhé vì ngã tư rất rộng.
Vậy cụ đừng nghĩ mình đi thế là hay.
Thưa cụ là em đi thẳng hay rẽ là quyền của em, miễn sao đúng luật cụ ạh....còn chỗ mà cụ vượt là em ko đi thẳng cụ ah

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Cụ biển xanh này chắc đang đi công vụ bị sếp giục nên đi nhanh đấy thôi.
Nhà em không vội cu ạh, em đi rất thong dong, đến ngã từ Hoàng Đạo Thúy em rẽ trái về Trần Duy Hưng, em còn dừng giữa ngã tư, để cho các xe đi thẳng theo hướng Lê Văn Lương Khuất Duy Tiến đi hết em mới đi cơ, vì em biết nếu em lao vào em cũng chả sai, nhưng nó sẽ gây xung đột và làm ùn ứ giao thông tại ngã tư đó ngay, do vậy mà em dừng chờ em mới đi.
Thưa cụ là em đi thẳng hay rẽ là quyền của em, miễn sao đúng luật cụ ạh....còn chỗ mà cụ vượt là em ko đi thẳng cụ ah
Cụ không đi thẳng tức cụ rẽ vào hướng đó mà là hướng em đang đi thẳng, thì em lại chả có gì sai, em chả vi phạm luật giao thông trong chuyện này, vì khi dừng đèn xe em còn dừng sau hai xe khác và mấy cái xe máy dừng trên cùng.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

luugutv1

Xe tăng
Thì Off cũng là một xã hội thu nhỏ mà.