Fiesta hatback, Cụ nào mặc cả được nhiều nhất?

TSTA

Xe container
Híc. Đấy là mong muốn của e. Hai bên sẽ thỏa thuận để cả 2 cùng đạt đc mục đích: sâu cũng có lãi, mà khách hàng thì mua đc xe với giá hợp lý ̣̣̣̣̣(Ở VN thôi chứ còn so với TQ thôi, dân ta đã nhục quá rồi). Hiện cũng có 3 sâu gửi mail cho e rồi, nhưng e chưa ưng cái bụng lắm. Hy vọng đạt đc thỏa thuận.
nồi canh càng nhiều sâu, càng bổ cụ nhỉ ;)) thêm ít rau sạch nữa thì :> chẹp chẹp
em ko tham gia vụ này, chúc cụ tìm được ng phục vụ tốt nhất :), đừng phải 1 mình lọ mọ như nhiều cụ ko may khác

cuongba

Xe buýt
nồi canh càng nhiều sâu, càng bổ cụ nhỉ ;)) thêm ít rau sạch nữa thì :> chẹp chẹp
em ko tham gia vụ này, chúc cụ tìm được ng phục vụ tốt nhất :), đừng phải 1 mình lọ mọ như nhiều cụ ko may khác
Sợ vạc vào thịt nên k tham gia à. Cụ chủ thớt kể cũng hay. Kiểu gì cũng mua dc xe giá tốt nhất. Chúc Cụ chủ Thớt mau có xe đi.:)

bcad

Xe buýt
Cụ gợi ý hay đấy.
Kính mời các Cụ sâu gửi thư riêng cho e xem giá của các Cụ là bao nhiêu nhé. Ý em là: phụ kiện giảm 10% (các cụ hỏi sếp xem ko khai VAT có tính thuế đc k?), giá xe (589củ) giảm 7%. Thích thì e chơi luôn trong cuối tháng này hoặc tuần đầu tháng 7. Xe màu trắng. Hình thức thanh toán: tiền mặt 100%. Xe thì e đã thử nhiều rồi, ko thích thử thêm nữa. Giá cả Cụ nào ok nhất, e sẽ gọi cho người đó và đặt cọc ngay. Cảm ơn các Cụ sâu!
Bác xem ở đâu bớt 41tr chỉ cho e với nhé em bảo sếp e nhập lại về từ đại lý đấy về bán lãi nhiều hơn xe nhập từ nhà máy về. Xe màu trắng bên e đang có sẵn giao ngay đây. Mà bác cứ nói trực tiếp giá giảm cho dễ chứ tính phần trăm bên Ford có phải bên Mer đâu

TSTA

Xe container
Sợ vạc vào thịt nên k tham gia à. Cụ chủ thớt kể cũng hay. Kiểu gì cũng mua dc xe giá tốt nhất. Chúc Cụ chủ Thớt mau có xe đi.:)
Vạc vào thịt thì cũng ko quan trọng, em bán cho rất nhiều cụ trên đây giá rất sâu, mặc dù các cụ ấy cũng ko đề xuất 1 mức mặc cả nào.
Quan trọng khách nghĩ về sale như nào thì sale sẽ có sự nhiệt tình tương ứng, từ khi em làm sale anh cường ba làm em xúc động nhất, mua của em dù biết đắt hơn nơi khác 300$. Mãi chưa có dịp trả lễ cho anh :)

Hic, anh đem xe đi bảo dưỡng đi, quá hạn về thời gian rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối:

bcad

Xe buýt
Vạc vào thịt thì cũng ko quan trọng, em bán cho rất nhiều cụ trên đây giá rất sâu, mặc dù các cụ ấy cũng ko đề xuất 1 mức mặc cả nào.
Quan trọng khách nghĩ về sale như nào thì sale sẽ có sự nhiệt tình tương ứng, Em bán mấy chục xe rồi nhưng phải nói anh cường ba làm em xúc động nhất, mua của em dù biết đắt hơn nơi khác 300$. Mãi chưa có dịp trả lễ cho anh :)

Hic, anh đem xe đi bảo dưỡng đi, quá hạn về thời gian rồi đấy.
Bác nói ng ko hiểu tưởng bác lại .... Ng mua xe đâu phải ai cũng đi chợ, vì giá hết đâu. Đôi khi người ta mua xe vì quí nhân viên đó. Tiếp xúc rồi người ta cảm thấy đã là ok hết.

juvefan

Xe tải
cụ linhcar nói cũng có lý, nhưng không nhất thiết phải vậy, ngồi nhà vài cú đt là ra hết giá ngay
thời buổi hiện đại đt là một chuyện có thêm chút quan hệ là ra hết, quan trọng là thời điểm này showroom nào cần doanh số bán kịch giá luôn:D

be min

Xe đạp
Cụ gợi ý hay đấy.
Kính mời các Cụ sâu gửi thư riêng cho e xem giá của các Cụ là bao nhiêu nhé. Ý em là: phụ kiện giảm 10% (các cụ hỏi sếp xem ko khai VAT có tính thuế đc k?), giá xe (589củ) giảm 7%. Thích thì e chơi luôn trong cuối tháng này hoặc tuần đầu tháng 7. Xe màu trắng. Hình thức thanh toán: tiền mặt 100%. Xe thì e đã thử nhiều rồi, ko thích thử thêm nữa. Giá cả Cụ nào ok nhất, e sẽ gọi cho người đó và đặt cọc ngay. Cảm ơn các Cụ sâu!
Em chào kụ, về phụ kiện thì anh em sales có thể thỏa thuận với kụ được nhưng về giá xe (đặc biệt là fiesta hatchback) thì hơi khó giảm giá. Tuy nhiên theo em được biết hiện giờ các đại lý bán giá khác nhau rồi thì phải. Tuy nhiên mức chiết khấu là 7% thì theo em chắc chắn không có đại lý nào đáp ứng được yêu cầu của cụ ạ . Chúc kụ sớm có vợ 2

linhcar658

Xe hơi
Đâu đó trên Quê hương MrCHINGISKHAN VĨ ĐẠI
Người mua thì siêu ít mà lắp ráp tồn kho thì nhiều, các Đại lý FORD theo tinh thần phải nhập xe về kho, chả lẽ FVN lại tự phải đi bán hàng??????, xin nhắc là FVN không bao giờ bán hàng, các Bác MUA XE và các SALEcó biết là: rằng năm đầu 2009 khi chuẩn bị ra Model EVƠ mới giá bán tháo model cũ giảm giá thảm hại là bao nhiêu không?, nay thị trường kém ế trơ ra, các Đại lý Ford cần lấy doanh số Qúy II/2012 nên chắc chắn phải bán xe để có được hỗ trợ của FVN,sang tuần là họ phải cân đối số lượng xe để có phương án báo bán cho FVN rồi, vì lúc trước bán ít xe họ CÒN BÁO KHỐNG NHIỀU THÊM ĐỂ MOI TIỀN CỦA FVN, GHÉP LÔ XIN HỖ TRỢ GIÁ, thế nên cơ hội mua xe giá tốt là có, một số SALE ít kinh nghiệm làm sao biết được bài của MANAGE SALE, nếu ại đã từng nhận xe Ford mới mà bị viết SỔ BẢO HÀNH không phải là tờ đầu tiên của sổ bảo hành chưa??????? mà lại nằm ở giữa Sổ là sao>>>????

CÁI GÌ KHÔNG ĂN ĐƯỢC, KHÔNG CHO ĐƯỢC, KHÔNG BÁN ĐƯỢC SẼ.........BUỘC PHẢI BÁN, VẤN ĐỀ AI LÀ NGƯỜI ĐƯỢC HƯỞNG LỢI THẾ TRONG CUỘC CHƠI WIN<<<>>>WIN NÀY THOAIb-)b-)b-), Em chờ tin Bác chủ thớt nhé

TDCi

Xe máy
Ngày xưa sales ngồi ủ mưu chăn gà!
Bây giờ gà lại ngồi ủ mưu mổ lại sales!
Thời thế..! thế thời ^:)^

hatcuom

Xe hơi
Hic. Nhiều Kụ có cao kiến quá! Em cũng đang chờ giá 1 số Sâu nữa rồi chốt. Tiếp tục chia sẻ các Kụ nhé.

TDCi

Xe máy
cụ cứ nhắn tin cho em, nghe giá em đề xuất cụ phải ngồi dựa vào tường trước ko nghe xong ngất lại đập đầu xuống đất thì toi =))
Hic. Nhiều Kụ có cao kiến quá! Em cũng đang chờ giá 1 số Sâu nữa rồichốt. Tiếp tục chia sẻ các Kụ nhé.

linhcar658

Xe hơi
Đâu đó trên Quê hương MrCHINGISKHAN VĨ ĐẠI
Cảnh báo BÁC chủ thớt nhé: chúTDCi là SÂU FÔ coái đấy,lại dụ khị đây, gặp là biết à, đừng bao giờ để mất tiền mà bị ch nhé, cứ lấy giá SÂU này đập SÂU KIA là ra giá tốt thanh toán, khuyến mại phụ kiện trong hãng assssssss, toàn hàng ngoài mang vào thôi, đắt mà chất lượng yếu lắm, cứ nhận xe nguyên bản không thêm phụ kiện.bb-)b-)=)))

Chỉnh sửa cuối:

hatcuom

Xe hơi
Cảnh báo BÁC chủ thớt nhé: chúTDCi là SÂU FÔ coái đấy,lại dụ khị đây, gặp là biết à, đừng bao giờ để mất tiền mà bị ch nhé, cứ lấy giá SÂU này đập SÂU KIA là ra giá tốt thanh toán, khuyến mại phụ kiện trong hãng assssssss, toàn hàng ngoài mang vào thôi, đắt mà chất lượng yếu lắm, cứ nhận xe nguyên bản không thêm phụ kiện.bb-)b-)=)))
ok. Cảm ơn Kụ nhiều! Kính chúc Kụ có những ngày nghỉ cuối tuần thật vui!

conmeo1

Xe buýt
Cụ hatcuom chơi quả đấu giá ngược độc ghê nhỉ, bây giờ mới thấy đúng nghĩa khách hàng là thượng đế.

hoatra

Xe điện
Chào cụ,
Vừa rồi em thây Ford giảm giá tốt thật cụ ạ. Đang tù 631tr => 589tr, giảm giá 42tr. Cụ thử tham khảo mấy chỗ xem thế nào, quang trọng là các tiêu chí của cụ như thế nào?
1. Màu xe.
2. Thời gian mua xe.
3. Hình thức thanh toán.

Cụ quan tâm vui lòng gọi tới Mr Toàn: 0984268333
Kính cụ ạ.
năm ngoái, tầm này em nó có 606--->631( cái cớ to đùng là do thay đổi tỷ giá hay sao ý) bi giờ lại xuống 589 thì thực tế các cụ đoán xuống đc bao nhiêu

dragonfe

Xe buýt
Lót dép ngồi hóng cụ chủ vs sâu ford.
ford vn ko có quả mua chung nhỉ?
mấy cụ chung nhau 1acc mua mấy xe liền chắc được giảm nặng

hatcuom

Xe hơi
Sáng kiến của Kụ hay đấy nhỉ? Hay để em hỏi rùi mấy a e ta mua chung nhé.

hatcuom

Xe hơi
Em vừa thấy Ford Thanh Xuân có ưu đãi cho hóa đơn mua 2 xe trở lên đấy Kụ. Các Kụ nào chiến e Fiesta 5 cửa e mặc cả luôn nào? Cụ Sâu nào có hứng thú bán vài xe 1 lúc vào đàm phán giá nhé.

vnr_82

Xe điện
Cụ này đang dụ sâu Ford rồi.
E dự ko có nhu cầu thực, chỉ trêu đùa.

TSTA

Xe container
box kỹ thuật Ford thành chợ mất rồi,
các cụ cứ như này thì chất lượng sale Ford càng ngày càng tệ, các cụ đừng trách họ nhé :)