Flamingo Đại Lải Resort 1 ngày nắng nóng

nph1102

Đi bộ
Admin cho em nhờ chút ạ :x
Hi các anh chị em,
Nhà mình có một căn Villa ở Flamingo Resort Đại Lải nhưng gia đình không dùng hết, nên cho thuê lại với giá rất rẻ ( chỉ = 1/2 của resort) để tránh lãng phí. Mời các bạn xem thêm thông tin dưới đây.
Giới thiệu qua về Villa: Vị trí ngay gần khu phức hợp nhà hàng, bể bơi nước nóng ngoài trời:
- 3 phòng ngủ
- 1 phòng khách
- 1 phòng bếp
- 3 khu vệ sinh, phòng tắm (2 phòng có bồn tắm sục, massage)
- 1 phóng tắm ngoài trời
- 1 bể bơi riêng
Diện tích khuôn viên: 500m2, diện tích mặt sàn: 180m2. Nhà mình có trang bị sẵn 3 xe đạp cho khách vui chơi, xoong nồi, bát đĩa có sẵn cho khách có nhu cầu tự nấu nướng hoặc làm BBQ ngoài trời.
Nhà mình mua để nghỉ cuối tuần nên sửa sang nội thất và trang thiết bị rất ok. Giá cả sẽ hợp lý và rẻ hơn giá của Resort rất nhiều. Rất thích hợp cho đại gia đình thuê để nghỉ ngơi thư giãn trong những ngày hè nóng nực.
Giá cho thuê:
- Ngày thường 4,5tr/ ngày đêm.
- Đêm t6,CN, ngày lễ 6tr/ngày đêm.
- Đêm t7 6,5tr/ngày đêm
(Giá không áp dụng cho ngày Lễ Tết)
Lh : Hoa 0973939390
Một số hình ảnh :

Chỉnh sửa cuối:

Audi-Q

Xe đạp
Hi các anh chị em,
Nhà mình có một căn Villa ở Flamingo Resort Đại Lải nhưng gia đình không dùng hết, nên cho thuê lại với giá rất rẻ ( chỉ = 1/2 của resort) để tránh lãng phí. Mời các bạn xem thêm thông tin dưới đây.
Giới thiệu qua về Villa: Vị trí ngay gần khu phức hợp nhà hàng, bể bơi nước nóng ngoài trời:
- 3 phòng ngủ
- 1 phòng khách
- 1 phòng bếp
- 1 phóng tắm ngoài trời
- 1 bể bơi riêng
Diện tích khuôn viên: 500m2, diện tích mặt sàn: 180m2. Nhà mình có trang bị sẵn 3 xe đạp cho khách vui chơi, xoong nồi, bát đĩa có sẵn cho khách có nhu cầu tự nấu nướng hoặc làm BBQ ngoài trời.
Nhà mình mua để nghỉ cuối tuần nên sửa sang nội thất và trang thiết bị rất ok. Giá cả sẽ hợp lý và rẻ hơn giá của Resort rất nhiều. Rất thích hợp cho đại gia đình thuê để nghỉ ngơi thư giãn trong những ngày hè nóng nực.
Giá cho thuê:
- Đêm t7 6,5tr/ngày đêm
Một số hình ảnh :

Giá của cụ chát khác gì giá của chủ đầu tư cho thuê! Nhà của cụ em ở roài! Nước bẩn đục ngầu, hỏi nhân viên thì nói là mới sục rửa đường ống! Bó tay!

nph1102

Đi bộ
Giá của cụ chát khác gì giá của chủ đầu tư cho thuê! Nhà của cụ em ở roài! Nước bẩn đục ngầu, hỏi nhân viên thì nói là mới sục rửa đường ống! Bó tay!
hì cụ xem kĩ loại căn của CĐT nhé ! Căn của CĐT = giá e là căn có bể bơi, nhưng chỉ có 1 phòng ngủ 1 phòng tắm thôi cụ nhé! Căn nhà e là 1 bể bơi, 3 PN, 1 phòng bếp 1 phòng khách. Vs cả hơi lạ cụ nhỉ nhà e vừa bđầu cho thuê từ đầu tuần mà cụ đã ở r á ^^

Chỉnh sửa cuối:

Flamingovietnam

Xe buýt
hì cụ xem kĩ loại căn của CĐT nhé ! Căn của CĐT = giá e là căn có bể bơi, nhưng chỉ có 1 phòng ngủ 1 phòng tắm thôi cụ nhé! Căn nhà e là 1 bể bơi, 3 PN, 1 phòng bếp 1 phòng khách.
Căn của nhà Mợ là Villa gì vậy?
Inbox em giá đại lý nhé.
Đợt này CĐT đang quản lý khá chặt việc cho thuê tràn lan của các chủ hộ, nên Mợ phải làm khéo đấy. Dù là nhà của mình, nhưng vẫn nằm trong dự án của họ, nên mình cần khéo léo.

nph1102

Đi bộ
Căn của nhà Mợ là Villa gì vậy?
Inbox em giá đại lý nhé.
Đợt này CĐT đang quản lý khá chặt việc cho thuê tràn lan của các chủ hộ, nên Mợ phải làm khéo đấy. Dù là nhà của mình, nhưng vẫn nằm trong dự án của họ, nên mình cần khéo léo.
Nhà em ko cho thuê qua đại lý cụ ạ. Chỉ cho thuê có 1 vài ngày 1 tháng để đủ chi phí mà dự án thu hàng tháng ý mà :)) chứ nhà e ko có ý định kinh doanh cho thuê full cụ ạ

Dung Savi

Xe tăng
Chắc chắn các gia đình đi chỉ đi cuối tuần thôi cụ à, cụ down giá chút chắc sẽ dễ cho thuê hơn, em hỏi nhờ chút từ nhà cụ ra chỗ vui chơi với ăn uống gần không nhỉ thực ra em chưa ở villa trên đó bao giờ?

co1ko2

Đi bộ
Hi các anh chị em,
- 3 phòng ngủ
- 1 phòng khách
- 1 phòng bếp
- 1 phóng tắm ngoài trời
- 1 bể bơi riêng
Giá cho thuê:
- Đêm t7 6,5tr/ngày đêm
Một số hình ảnh :

Em tình cuối tuần sau (thứ 7 và chủ nhật) đi khoảng 5-6 người (có thể kết hợp chụp ảnh cưới luôn) nên cụ inbox cho e xin giá đẹp hơn chút được ko cụ/mợ ? e cám ơn

Anycar

Xe tăng
Oánh dấu cụ phát, em định đi thứ tư, thứ năm tuần sau cụ pm cho cái giá nhé

tung.pt

Xe hơi
Nhà ông bà nội em ở T.x Phúc Yên, cách Flamigo Đại Lải có 6km. Ngày xưa đi thấy nó hoang sơ còn thích, từ ngày có resort Flamigo em chưa bao giờ vào cả, đắt đỏ mà có vẹo gì đâu

ao_trang

Xe buýt
Ở đây thích hợp cho việc nghỉ dưỡng, có điều kiện thì người ta thuê villa nấu nướng trong đó thôi ợ. Em cũng đã đi năm 2014, đúng là giá đồ ăn, uống hơi chát nhưng cảnh quan cũng ổn mờ.

Lái zề

Xe đạp
Em ạ cụ, chỗ này mà cụ bảo 5 sao thì tất cả các nhà nghỉ ở HN đều đạt 7 sao
Cụ chẳng hiểu thâm ý cụ ấy.Em thì diễn giải thế này: 5 sao là nói về giá cả,chứ không có đánh giá về phục vụ và các tiện nghi khác. Em suy diễn vậy có ý cụ khg cụ Vitran?

Lái zề

Xe đạp
Flamingo quá đẹp, thiết kế cảnh quan sáng tạo, kết hợp hồ nước, thảm cỏ, rừng. Các công trình kiến trúc như nhà hàng, villa đều rất đẹp mắt. Không nên so sánh với ecopark, nơi 20m2 có 5 cây cổ thụ (vườn ươm mà), nhìn ức chế...
Dư luân viên!

nph1102

Đi bộ
Em tình cuối tuần sau (thứ 7 và chủ nhật) đi khoảng 5-6 người (có thể kết hợp chụp ảnh cưới luôn) nên cụ inbox cho e xin giá đẹp hơn chút được ko cụ/mợ ? e cám ơn
Chào cụ, nhà em đã full hết tháng 7 rồi cụ nhé! Thứ 7 thì fai đến t9 mới có phòng cơ ạ ^^

winnghiepdu

Xe điện
thấy cụ kinh doanh tốt quá, có lẽ e phải đầu tư cái trang trại gần đó cho thuê
Chào cụ, nhà em đã full hết tháng 7 rồi cụ nhé! Thứ 7 thì fai đến t9 mới có phòng cơ ạ ^^

haiyen472a

Xe hơi
sao thấy nhiều người bảo đi ngon bổ rẻ mà :D

upclip

Xe hơi
em đang tính tổ chức họp lớp đại học ở đây ko biết có ổn ko

pink_lotus_88

Xe tải
Sao nhà cụ vé vào cửa lại rẻ thế ạ? MỚi mấy tuần trước em đi Đại Lải định qua Flamingo chơi nhưng hỏi vé vào cửa đắt quá 450k/người cơ, thế là 2 gia đình nhà em chuồn luôn, vì lúc đó cũng quá trưa rồi mà vào thì phí lắm :))

vndevil

Xe máy
thấy cụ kinh doanh tốt quá, có lẽ e phải đầu tư cái trang trại gần đó cho thuê