[Funland] Focus_S: Ảnh chụp chơi (phòng số 2)

Teredo

Xe tải
Nghe chừng có tý tâm sự nhỉ :D

Đang hóng ảnh đồi cát Bàu Trắng , nhớ qua Kê Gà nhé - mùa này đang rất đẹp :-c
Tâm trạng em lúc nào nó cũng trầm bổng chị ơi :)

Huyền ảo Tiệc ánh sáng

Điệp khúc lúc ấy giống như âu yếm vuốt ve.... em thấy tay mình bấm theo phản xạ nhưng em LẶNG bên cạnh sự trầm trồ của thiên hạ. Em ước... những người em yêu mến bênh cạnh em, cảm nhận cùng em bằng ngôn ngữ CÂM!

Giao hòa

Chuyến này tôi đi như một thực nghiệm với những ý tưởng chưa hoàn thành, còn nhiều thách thức để thực hiện cho cái mầm của thú điên điên :)

Teredo

Xe tải
Trong tốc độ cao và tiếng gió nhẹ, bản nhạc ghi ta hay nghe bỗng có âm thanh lạ... hàng trăm tiếng trống phụ họa xuất hiện, bản nhạc nghe hay hơn tất cả mọi khi... thì ra tiếng mưa va đập như cả trăm tiếng trống xa xăm vỗ nhẹ. Ánh đèn phát ra phía trước cùng trăm giọt nước lao vào tấm kính chắn gió... không một bộ film 3D nào hoàn hảo hơn, hội tụ đủ âm thanh hình ảnh, gió và cảm xúc. Giá mà ghi lại được... những gì mà trời đất ban tặng!

Bất chợt...

harilama1908

Xe hơi
Trong tốc độ cao và tiếng gió nhẹ, bản nhạc ghi ta hay nghe bỗng có âm thanh lạ... hàng trăm tiếng trống phụ họa xuất hiện, bản nhạc nghe hay hơn tất cả mọi khi... thì ra tiếng mưa va đập như cả trăm tiếng trống xa xăm vỗ nhẹ. Ánh đèn phát ra phía trước cùng trăm giọt nước lao vào tấm kính chắn gió... không một bộ film 3D nào hoàn hảo hơn, hội tụ đủ âm thanh hình ảnh, gió và cảm xúc. Giá mà ghi lại được... những gì mà trời đất ban tặng!

Bất chợt...

Đẹp quá!

laobaba

Xe đạp
Nín đi.
Tặng Tê Rê Đô bức toàn cảnh sông Hàn lúc Chị Em mình đội mưa chờ bắn pháo hoa:

(Cái này dùng phần mềm ghép Panorama) :D :D :D

Chiều đó của bác đẹp quá - chiều sau 2 bác đi vắng Teredo đi cóp ảnh có mình em ngồi chùm áo mưa canh 4 cái chân máy ngán ngẩm ngắm trời mưa lòng lo k biết pháo hoa sẽ ra sao dưới mưa đây ...thò máy ra bấm phát làm kỉ niệm lần đầu canh chỗ chờ pháo hoa nó buồn buồn thế này ạ

Teredo

Xe tải
Tôi mang đi mỗi một chai Vodka finland, quất một phát hết khi ngồi phệt xuống bãi biển Sa Huỳnh. Gió to ngắm chiều ta, rượu ngon, tuyệt cú mèo... nên không thể hoãn sự sung sướng...

Chắc chắn, sẽ phải phệt một chuyến nữa chuyên cho nhậu :) và phục thù vài điểm chụp vẫn chưa đã đời.

Sáng sớm nay nổ khoảng 500 frame ảnh. Cứ tưởng chỉ có một mình trên đỉnh núi nào ngờ vẫn có một bạn, chẳng kịp chào hỏi thấy biến mất :) giờ phải copy vào HDD cho chắc đã rồi lại đi tiếp.

noicomdien

Xe tăng
Chiều đó của bác đẹp quá - chiều sau 2 bác đi vắng Teredo đi cóp ảnh có mình em ngồi chùm áo mưa canh 4 cái chân máy ngán ngẩm ngắm trời mưa lòng lo k biết pháo hoa sẽ ra sao dưới mưa đây ...thò máy ra bấm phát làm kỉ niệm lần đầu canh chỗ chờ pháo hoa nó buồn buồn thế này ạ

Hốm đó Laobaba ngồi canh chỗ vất vả quá, mình bận đến quán của Linh. Cảnh mưa lúc nào cũng buồn . Bạn đưa pháo hoa lên đi cho xôm nhé :D

noicomdien

Xe tăng
Tôi mang đi mỗi một chai Vodka finland, quất một phát hết khi ngồi phệt xuống bãi biển Sa Huỳnh. Gió to ngắm chiều ta, rượu ngon, tuyệt cú mèo... nên không thể hoãn sự sung sướng...

Chắc chắn, sẽ phải phệt một chuyến nữa chuyên cho nhậu :) và phục thù vài điểm chụp vẫn chưa đã đời.

Sáng sớm nay nổ khoảng 500 frame ảnh. Cứ tưởng chỉ có một mình trên đỉnh núi nào ngờ vẫn có một bạn, chẳng kịp chào hỏi thấy biến mất :) giờ phải copy vào HDD cho chắc đã rồi lại đi tiếp.

Đẹp - Chụp theo tâm trạng hả Teredo ơi :D

Teredo

Xe tải
Đẹp - Chụp theo tâm trạng hả Teredo ơi :D
Theo cảm xúc chị à, Sáng nay em shoot 500 frame, copy mất cả tiếng vào máy tính :) Trời Đà Lạt không có sương mãi, phục... đến ngày thứ 3 rồi sáng nay mới TỎA một ít còn lại thì trong văn vét hoặc mưa rơi triền miên... "cười vui".

Chuyến này đi gặp nhiều bạn bè, thích nhất là những bạn vô tình quen biết, nghệ có, đầu gấu có... Mấy ngày nay lúc nào rảnh lại gọi anh KHÙNG ra nhậu, chuyện rộn ràng như pháo giao thừa. Đi đến đâu ai cũng nhìn em như quái ở hành tinh lạ, dọc đường các bác tài cũng vẫy chào... các anh CSGT thì nhìn theo...

Ảnh chống spam

Teredo

Xe tải
Không có tàu bay nhưng vẫn có ảnh trên cao nầy

Teredo

Xe tải
mui trần 2 chỗ nên qua được một số điểm

Mình biết ngay mua bất kể cái gì của ai xong sẽ bị vây hãm như thế này

Teredo

Xe tải
Sa Huỳnh từ trên cao

Rì dọt, ăn ở đây chán mớ đời

Thích mỗi cái này

Teredo

Xe tải
Vẫn tiếp tục khúc giao hòa...

namphong123

Xe máy
Ủa sao em thấy mấy cái ảnh của cụ chụp nó cứ bị thiếu sáng sao đó @@

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
chẹp, chụp cũng nét đó bác, lấy cản lộm cộm tý cũng hay bác nhể

focus_S

Xe điện
Công viên nước - Vụng An Cư

vungocanhxd

Xe tăng
Em chào cụ Phó, hôm qua em đi chơi Lũng Pô với mợ Cau_an mà nghe mợ ấy nói nhiều về cụ lắm

Teredo

Xe tải
Công viên nước - Vụng An Cư

Anh cứ đưa ảnh đẹp, em cứ đưa ảnh xấu cho phong phú.

Em chào cụ Phó, hôm qua em đi chơi Lũng Pô với mợ Cau_an mà nghe mợ ấy nói nhiều về cụ lắm
Ai thế nhỉ, gặp nhau chưa, hôm đó nắng đẹp mà, sao lại om hàng thế ? :) Cũng tiếc là không tham gia đc với mọi người vì mải mê với hình S

Bạn ở HN hay TN? tớ gọi

Teredo

Xe tải
Mải miết cuộc hành trình, tin tức không thể cập nhật liên tục vì đi hưởng cái no con mắt, ghi được bao nhiêu ảnh thì ghi. Đôi khi được tâm tình với những người bạn ít hay nhiều tuổi hơn còn giá trị hơn một bức ảnh may mắn.

Có những con thuyền nhỏ xíu như đồ chơi ấy, nuôi sống bao gia đình , nho nhỏ trong cái to to :)

Nho nhỏ

Qua nơi an nghỉ của nhà thơ muốn cố nặn bài thơ kiểu Teredo nhưng thấy thất kính, đành thôi nhưng trong tâm nghĩ liệu nhà thơ thấy bao nhiêu người kính cẩn bên nhà thơ bấy nhiêu năm nhà thơ có nên mỉm cười...

Trẻ phải có trí là đúng rồi