Forte đại hội => Nơi gặp gỡ giao.... lưu....

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Lịch off chính thức của KFC - Siêu xe cỏ vào ngày 31/10/2009 các cụ dí vào đây xem nó thế nào nhé.

vnbanker

Xe máy
Mấy giờ kick-off tại My Dinh Stadium các cụ nhẩy ???

blackchevy

Xe tải
Đúng là thiếu quả giờ .. cụ chủ tịt cho quả giờ để anh em còn đi rửa xe chụp ảnh chứ :)):))

vnbanker

Xe máy
Ban tổ chức cho xin kick-off time đi chớ. Sân đó rộng lắm, ae khởi động nhiều quá lúc vào trận là chuột rút hết đó :77:

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Cái này đang để cho các cụ bóng bàn, nhưng hình như là 9h. Các cụ quan tâm thì chủ nhật này từ 3h - 5h chiều thì có mặt tại Hotpub để tham dự trận bóng bàn trực tiếp nhé... Tuần này hình như cụ Cua không đi công tác.

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Sau khi chộp ảnh lưu niệm nếu mà đông quá thì ta chia làm 2 đường như sau:
1 - Mỹ Đình => Xuân Thủy => Cầu Giấy => Kim Mã => Nguyễn Thái Học => Hai Bà Trưng => Phan Chu Trinh => Tràng Tiền => Trần Khánh Dư => Nguyễn Khoái => Vĩnh Hưng
2 - Mỹ Đình => Lê Văn Lương => Láng => Trường Chinh => Đại La => Minh Khai => Tam Trinh => Lĩnh Nam => Vĩnh Hưng.
Kính mong các cụ bóng bàn tiếp sức cho chủ tịch, bí thư và BTC
Note: Còn vài chiêu nữa khi nào chủ tịch mời em sẽ bàn tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

tran_thuat_lai

Xe lăn
Nhà cháu ở quê ra nên nghe tên phố nó không rõ lắm. vậy cháu hỏi lại là có phải cái phố ĐÀM VĨNH HƯNG không các Bác ? :))

Vấy lại con Fote của nhà cháu nó đang bị hỏng yên. Còn cái ghi đông trước cháu chỉnh lại rồi nhưng thỉnh thoảng vẫn bị tuột xích..
Nếu cụ nào nhập khẩu phụ tùng của Fote như Ghi đông, Gác đờ bu, gác đờ xen, Pê đan...thì cho cháu xin cái báo giá nhé ! cháu cũng muốn có Fote đi off với các Cụ nhưng Fote của cháu nó là dư vậy...
thế nên cháu nghĩ kỹ rồi ...tốt nhất hôm đới các cụ cho cháu đi nhờ thì mới sang được kịp giờ ạ ...hie hie

Cuabien

Xe điện
Nhà cháu ở quê ra nên nghe tên phố nó không rõ lắm. vậy cháu hỏi lại là có phải cái phố ĐÀM VĨNH HƯNG không các Bác ? :))

Vấy lại con Fote của nhà cháu nó đang bị hỏng yên. Còn cái ghi đông trước cháu chỉnh lại rồi nhưng thỉnh thoảng vẫn bị tuột xích..
Nếu cụ nào nhập khẩu phụ tùng của Fote như Ghi đông, Gác đờ bu, gác đờ xen, Pê đan...thì cho cháu xin cái báo giá nhé ! cháu cũng muốn có Fote đi off với các Cụ nhưng Fote của cháu nó là dư vậy...
thế nên cháu nghĩ kỹ rồi ...tốt nhất hôm đới các cụ cho cháu đi nhờ thì mới sang được kịp giờ ạ ...hie hie
Duyệt cho đi nhờ nhưng nhớ đeo khẩu trang nhá ! :21::21::21:

tran_thuat_lai

Xe lăn
Duyệt cho đi nhờ nhưng nhớ đeo khẩu trang nhá ! :21::21::21:
mệ, đang hoan hỉ đi hội hè thì gặp ngay quả " cường hào Phố huyện, Ác bá nông thôn " thế này thì làm ăn giề ?....:))

Cuabien

Xe điện
mệ, đang hoan hỉ đi hội hè thì gặp ngay quả " cường hào Phố huyện, Ác bá nông thôn " thế này thì làm ăn giề ?....:))
Chiều Chủ nhật đưa cả nhà ra Hotpub cho anh em xem mặt đã rồi lấy giấy mời luôn nhá ! (b)

kuphuong

Xe buýt
Người OF
e mới đặt xe chưa lấy có đc đi ọp ẹp ko các bác:))

lucky165

Xe đạp
các bác ơi, em mới vào nghề, nhà em muốn mua xe kia forte mà nhiều chỗ giá khác nhau quá, e không biêt thía nào cả:'( các bác giúp e với.

Cuabien

Xe điện
các bác ơi, em mới vào nghề, nhà em muốn mua xe kia forte mà nhiều chỗ giá khác nhau quá, e không biêt thía nào cả:'( các bác giúp e với.
Chủ yếu là cụ muốn giúp về vấn đề gì ??? Nơi bán ??? Option hay cái gì mà cụ quan tâm chứ chung chung vậy khó mà nói cái gì giúp cụ được ! :6:

GANHO

Xe buýt
Nhưng đường Đại la là 1 chiều cho ô tô từ Minh khai đấy các bác à, ko biết hôm nay đã đổi chưa, hôm đầu tháng em chay vào đó mải ngắm mấy em chân dài nên mất 100m mới nhìn thây thêm cái biển cấm ô tô nữa may mà ko bị tóm nhưng lúc qua đầu bị thằng xe máy lách lên làm xước cả mông vợ em, bác nào nhà gần đó ngó hộ cái nhá

Cuabien

Xe điện
cụ kềnh càng cho em hỏi thế có mang theo gấu mẹ được khônng, để cho nó mở tầm mắt thấy cái hoành tráng của anh em mềng nhể
Cụ muốn đưa gấu 1, gấu 2 đi đều được hết, Cam pu chia tài trợ nên cụ tha đi nhiều phải đóng quỹ nhiều thôi ! :21::21::21:

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Nhưng đường Đại la là 1 chiều cho ô tô từ Minh khai đấy các bác à, ko biết hôm nay đã đổi chưa, hôm đầu tháng em chay vào đó mải ngắm mấy em chân dài nên mất 100m mới nhìn thây thêm cái biển cấm ô tô nữa may mà ko bị tóm nhưng lúc qua đầu bị thằng xe máy lách lên làm xước cả mông vợ em, bác nào nhà gần đó ngó hộ cái nhá
Chuẩn rồi cụ ạ...! Nó cấm lúc nào mà nó không bảo mình nhỉ? Phải điều chỉnh lại đường đi rồi.

Trường Chinh => Giải Phóng => Lê Thanh Nghị => Thanh Nhàn => Kim Ngưu => Tam Trinh - Vinh Hưng hoặc là ra dốc đoàn kết luôn nếu đoàn kia chưa đến.