Giá cả đèn đóm xe Mazda Premacy

regdone

Xe đạp
Các cụ cho em hỏi đèn hậu giờ thay loại gì, giá bao nhiêu? Của Đài Loan hơn 1 triệu tí nhưng không biết chất lượng thế nào. Em vừa bị lùi nứt đèn, tính đi làm lại nhưng sợ đc vài hôm nó bạc thếch ra nên định thay cái khác.

chuongvit

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi đèn hậu giờ thay loại gì, giá bao nhiêu? Của Đài Loan hơn 1 triệu tí nhưng không biết chất lượng thế nào. Em vừa bị lùi nứt đèn, tính đi làm lại nhưng sợ đc vài hôm nó bạc thếch ra nên định thay cái khác.
Cụ cứ mua đèn xịn đi ko lại tốn tiền lần nữa, đèn trung quốc giá rẻ nhưng lắp vào chỉ muốn cho cái búa vì màu đỏ nhạt dại dại, ko biết cụ bị bên nào cụ ib em hỏi hộ

classzic

Xe tải
em có bóng pha cos các cụ nào cần ơi e

classzic

Xe tải
Đèn xe quá tối, không thể chịu được! Có nhẽ phải lắp đôi xenon vào mới nhìn được :-?
cụ lắp xenon làm gì phải chế chân,em có đèn standard cua đức và bóng tăng sáng cụ cần ới e

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
cụ lắp xenon làm gì phải chế chân,em có đèn standard cua đức và bóng tăng sáng cụ cần ới e
Em lắp xenon lâu rồi, rất ổn định, không phải chế cháo cắt gọt gì cả. Giờ còn đang dư 1 bộ H4 pha/cos, bac có lấy không em để lại =))

classzic

Xe tải
Em lắp xenon lâu rồi, rất ổn định, không phải chế cháo cắt gọt gì cả. Giờ còn đang dư 1 bộ H4 pha/cos, bac có lấy không em để lại =))
uây xe cụ xe gì dùng H4 vậy cụ, để lại thế nào đây, tung của em ko cần đâu :D

ktsnmt

Xe tải
Lắp bóng này có sáng hơn nhiều không cụ? Giá cả thế nào cho em xin vào inb nhé!

thuong_dentis

Xe tăng
Xeon ko bi hả cụ ? Cụ lắp loại nào vậy? E chơi loại tăng sáng mà còn vẫn thấy tối. Cụ lắp xeon loại nào cho em xin cái mã màu và loại với

DiCham

Walking...
Tưởng nhớ
uây xe cụ xe gì dùng H4 vậy cụ, để lại thế nào đây, tung của em ko cần đâu :D
Xe pre, đang ở thớt pre mà bác =))
Em hỏi chơi thôi chứ biêt là bác bán hàng, bán cho bác quá chở củi về rừng, hơn nữa giá chả cao được, em chả bán cho bác đâu. Hàng em dùng là của Hàn quốc, không phải Tàu.

Xeon ko bi hả cụ ? Cụ lắp loại nào vậy? E chơi loại tăng sáng mà còn vẫn thấy tối. Cụ lắp xeon loại nào cho em xin cái mã màu và loại với
Em dùng bi xenon, cắt sáng tốt, giá khá mềm, bóng 6000k vì em thích màu trắng. Ai thích ánh vàng thì lắp nhiệt màu ít hơn. Loại đèn em chả để ý đâu, giá mềm thì chắc của Tàu, lắp ở [@duylinh.vn;69617], bác tham khảo xem. Chạy ổn định không trục trặc gì, nhưng em cũng ít đi nên tần suất sử dụng thấp.

thuong_dentis

Xe tăng
Em dùng bi xenon, cắt sáng tốt, giá khá mềm, bóng 6000k vì em thích màu trắng. Ai thích ánh vàng thì lắp nhiệt màu ít hơn. Loại đèn em chả để ý đâu, giá mềm thì chắc của Tàu, lắp ở [@duylinh.vn;69617], bác tham khảo xem. Chạy ổn định không trục trặc gì, nhưng em cũng ít đi nên tần suất sử dụng thấp.[/QUOTE]

Vâng em cảm ơn cụ. Trước đây em cứ tưởng xeon phải đi với bi ko thì chói mắt người đi ngược chiều và ánh sáng ko chụm cơ. Hóa ra lắp ko cũng đc. E sẽ nghiên cứu vụ này

classzic

Xe tải
Em dùng bi xenon, cắt sáng tốt, giá khá mềm, bóng 6000k vì em thích màu trắng. Ai thích ánh vàng thì lắp nhiệt màu ít hơn. Loại đèn em chả để ý đâu, giá mềm thì chắc của Tàu, lắp ở [@duylinh.vn;69617], bác tham khảo xem. Chạy ổn định không trục trặc gì, nhưng em cũng ít đi nên tần suất sử dụng thấp.
Vâng em cảm ơn cụ. Trước đây em cứ tưởng xeon phải đi với bi ko thì chói mắt người đi ngược chiều và ánh sáng ko chụm cơ. Hóa ra lắp ko cũng đc. E sẽ nghiên cứu vụ này[/QUOTE]

bi là hội tụ quan trọng chanlawop vừa là dc cụ ah :D

classzic

Xe tải
Xe pre, đang ở thớt pre mà bác =))
Em hỏi chơi thôi chứ biêt là bác bán hàng, bán cho bác quá chở củi về rừng, hơn nữa giá chả cao được, em chả bán cho bác đâu. Hàng em dùng là của Hàn quốc, không phải Tàu.

cụ vui quá. làm gì có chở củi về rừng nào đâu mà cụ quá lời :D
Anh e giao lưu là chính thôi mà =))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
cụ vui quá. làm gì có chở củi về rừng nào đâu mà cụ quá lời :D
Anh e giao lưu là chính thôi mà =))
đừng chơi với dì ấy, nguy hiểm lắm cụ ah, trong tay lúc nào cũng có chục chiếc đinh chỉ nhăm nhăm rải chọc lốp đới =))

classzic

Xe tải
đừng chơi với dì ấy, nguy hiểm lắm cụ ah, trong tay lúc nào cũng có chục chiếc đinh chỉ nhăm nhăm rải chọc lốp đới =))
dạ lúc đầu em không biết ah nha dì ấy cho 2 cái thôi em dắt bộ không nổi zyu :(
Chứ cả chục cái chắc lết lun :D

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
dạ lúc đầu em không biết ah nha dì ấy cho 2 cái thôi em dắt bộ không nổi zyu :(
Chứ cả chục cái chắc lết lun :D
bìnnh thường 1 cái cũng phải thuê cứu hộ rồi ý chứ =)) e đang xin mà ko chịu cho đây :(

classzic

Xe tải
bìnnh thường 1 cái cũng phải thuê cứu hộ rồi ý chứ =)) e đang xin mà ko chịu cho đây :(
xin mà cho cụ từ fly thành pallete set thì khổ lắm cụ ợ =))
em chả xin mà chơ choét đỏ kia tại cứ ố ý nhằm ố ình i ạm :D

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
xin mà cho cụ từ fly thành pallete set thì khổ lắm cụ ợ =))
em chả xin mà chơ choét đỏ kia tại cứ ố ý nhằm ố ình i ạm :D
ko e xin từ trên trời xuống chạy bộ thôi =))

classzic

Xe tải